Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 37

Thread: đừng cười nhé .. Ae !

Unhappy đừng cười nhé .. Ae !

Bỏ ma túy được 2 năm ... rồi đi học lại .. 1 hôm bà ngoại báo cho con đề 50 oánh 1 phát trúng 200t và từ đó .. nghiện lại ... đến giờ đã nuốt hết 200t và tình trạng đã nghiện nặng . và nghiện thêm .. cv học hành thì bỏ rở . gia đình bỏ rơi . gấu thì bỏ đi ... lại cai / trong 1 tình huống ko còn gì .. 200t chơi 4t tháng đã hết ... trình nghiện đã nỗi tiếng .... hix hix ko biểt cười hya khóc . ngày trước nghiện rồi vực dậy gia đình cho đi học lại .. nghiện lại vì trúng đề hixx hixx đây ko phải là câu truyện hài hước nha .. pải làm sao bây giờ ... mới cai đc 1 ngày.

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    Bỏ ma túy được 2 năm ... rồi đi học lại .. 1 hôm bà ngoại báo cho con đề 50 oánh 1 phát trúng 200t và từ đó .. nghiện lại ... đến giờ đã nuốt hết 200t và tình trạng đã nghiện nặng . và nghiện thêm .. cv học hành thì bỏ rở . gia đình bỏ rơi . gấu thì bỏ đi ... lại cai / trong 1 tình huống ko còn gì .. 200t chơi 4t tháng đã hết ... trình nghiện đã nỗi tiếng .... hix hix ko biểt cười hya khóc . ngày trước nghiện rồi vực dậy gia đình cho đi học lại .. nghiện lại vì trúng đề hixx hixx đây ko phải là câu truyện hài hước nha .. pải làm sao bây giờ ... mới cai đc 1 ngày.
    Chuyen co thật ah

a có người bóc tem .. từ 1 thằng a ma tơ chơi 1 cái ( miền bắc 200k 1 ngày ) rồi giờ là 2t 1 ngày . thậm chí là maxium ko giới hạn nữa cơ ..... vừa mới đi xét nghiệm máu và nước tiẻu các loại bệnh và âm tính . đang quyết tâm làm lại từ đầu . nghĩ mà hối hận ... chỉ vì trúng đề rồi đây cuộc đời sẽ gian nan lắm đây .... ko mà lần này ko còn gì .. hên ko bị sidda là may rồi .
    tranh thủ trong thời gian ngồi chờ cô ba đến hỏi thăm . chém gió tý với anh em

Dù té vì bất cứ li do gi, cũng phải cai truoc tiên. Moi chy r se qua

h0ngan's Avatar

Trúng số cũng ko phải là phước, các bác nhỉ ?
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Unhappy

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Trúng số cũng ko phải là phước, các bác nhỉ ?
    a e mình ko có tiền là tốt nhất / cả đời này / và chấp nhận sống kiếp cô đơn . bản lĩnh bỏ thì em dám nói . đã bao giờ các bác đi lấy hàng mà mong ko bán chưa / đã bao giờ chơi rồi vứt rồi lục tìm như thằng điên chưa , ôi cái số xì ke . ngày thứ 2 của
    p/s : miền bác trời đang lạnh nên cũng nhẹ hơn / cai thời tiết lạnh dễ thở hơn . ai thích làm chuyến sapa ko nào

h0ngan's Avatar

1. Nó ko bán em mua chỗ khác
    2.Có lần dấu hàng vô 1 cái loa, lát sau nó tọt vô trong, em lục tìm mà tháo tung cả cái loa như 1 thằng điên, có lần đưa hàng cho nhỏ chị để chơi giảm dần, đc nữa ngày em đã cạy tủ nó lấy hàng để chơi, những lúc đó thấy mình cũng điên rồ thật :Đ
    3. Cỏ vẻ anh em ngoài bắc dễ cai hơn, nhưng nghe nói hàng ngoài Bắc "chất" lắm,( ko như ngoài Nam, pha lung tung, chơi vô đủ thứ bệnh), Nói chung ở đâu cũng khó cai cả .
    4. Ok Sapa bác, bác thầu là em đi liền
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    1. Nó ko bán em mua chỗ khác
    2.Có lần dấu hàng vô 1 cái loa, lát sau nó tọt vô trong, em lục tìm mà tháo tung cả cái loa như 1 thằng điên, có lần đưa hàng cho nhỏ chị để chơi giảm dần, đc nữa ngày em đã cạy tủ nó lấy hàng để chơi, những lúc đó thấy mình cũng điên rồ thật :Đ
    3. Cỏ vẻ anh em ngoài bắc dễ cai hơn, nhưng nghe nói hàng ngoài Bắc "chất" lắm,( ko như ngoài Nam, pha lung tung, chơi vô đủ thứ bệnh), Nói chung ở đâu cũng khó cai cả .
    4. Ok Sapa bác, bác thầu là em đi liền
    em cũng có đợt vào sài gòn rồi ạ ... và cũng đã biết ngã tư tử thần -an sương và cây cầu chết người - nguyễn văn cừ ./ và con đường KHÁNH HỘI hoàng diệu q4 .... hàng thì đắt và chơi 10 chục cái mới thấy cái gì đó / hàng ngoài bắc chơi cái 200k thôi là mút chỉ 218t 1 bánh chơi cả năm

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    em cũng có đợt vào sài gòn rồi ạ ... và cũng đã biết ngã tư tử thần -an sương và cây cầu chết người - nguyễn văn cừ ./ và con đường KHÁNH HỘI hoàng diệu q4 .... hàng thì đắt và chơi 10 chục cái mới thấy cái gì đó / hàng ngoài bắc chơi cái 200k thôi là mút chỉ 218t 1 bánh chơi cả năm
    Chắc phai ra bắc làm 1 bánh về để cai dần quá ....

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Chắc phai ra bắc làm 1 bánh về để cai dần quá ....
    em lại nhớ thằng em của em . ( cũng nghiện ) lúc nó bị té xe ( té xe đi cho lành và lịch sự ) truyền nước nó nói " anh em mình pha ma túy vào nước và khi nào vật thì bóp cho nó vào . đủ thì thôi . rồi 2 anh em cười nổ vang cả bệnh viên " đúng là chỉ có những bộ óc thiên tài mới nghỉ ra như vậy .... và bi giờ nó đã đi về nơi xa ... và ân huệ cuối cùng là chơi lần chót ... chính tay em đã đưa nó về gặp cô 3 và gặp thượng đế ông bà ông vãi ... nhưng dù sao những tháng ngày chơi ma túy của nó cũng vui
    HÃy chơi ma túy bằng niềm vui ...hết tiền thì đừng bao giờ chơi ... lúc buồn thì đừng bao giờ chơi ... chơi là phải vui vẻ. chém gió nhiệt tình . cai cũng vậy .. đừng ử rủ ...
    mặc dù nhà con 1 . đít tôn đit vại . nhưng ai hỏi em em toàn nói uh- tớ nghiện -----tán gái thì nói " em muốn lấy 1 người đàn ông chơi hết tất cả mọi thứ - chơi chán để anh ta làm lại từ đầu . hay lấy 1 thằng chưa bít gì , chơi a ma tơ ." em chọn ai? rồi kiểu gì mà chẳng phương án 1 rồi nói thẳng có thời gian anh nghiện rồi châp nhận đựoc thì yêu tiếp ko thì thôi .
    CHÉM GIÓ ĐI ANH EM >_< CƯỜI LÊN ĐI >_<

Page 1 of 4 123 ... LastLast