Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
thực ra ma túy chơi eo' co' phê em thề luôn . mới đầu thì chơi phê như con búp bê . nhưng càng về sau đâm nguyên chỉ đi nữa vẫn ko ăn thua ... tại vì lúc đó mình đã bị cô 3 lừa mẹ nó rồi ... bị dính đòn đau bụng . chảy nước mắt . đau lưng rồi . cho nên chơi vào 1 cái hết bệnh tưởng là phê là sai lầm . cho nên chơi đến đây thôi . hãy hiểu rõ bản chất của ma túy thì cai dễ hơn ... ma túy thực ra nó tiêm cái gọi là inssulin vào người ..cái tạo sự sung sướng vui cười của con người . khi chơi ma túy thì sự bài tiết nội sinh chất ấy ngừng lại làm quen dần với ma túy ...( chính vì vậy hết thuốc anh em mình toàn ủ rủ ) có thuốc thì như thằng điên... cho nên . muốn cai thì hay đi ra ngoài cười đùa nói truyện . chém gió... và ko đựoc nhậu +hút thuốc + các chất kích thích trong thời gian cai . đừng nhốt trong nhà . hãy đối diện với sự thật .em nghiện nè . đã ngày thứ 3 rồi . ngày trước chơi 2t/1 ngày / bình thường ( ko bình thường lắm đau bụng và nhức đầu vãi -)
chém với các bác nấy thôi ..
Bác Khongduockhoc không biết vào chatbox trong d đ để chém gió với các ae tro0ng d đ hả bác ơi gọi bác mấy lần mà không thấy bác vào chatbox.đang muốn hỏi thăm xem bác ở đâu để mang cơm nắm đến nhà bác học cái tính 2` hước và lạc quan của bác đây.