Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 37

Thread: đừng cười nhé .. Ae !

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    thực ra ma túy chơi eo' co' phê em thề luôn . mới đầu thì chơi phê như con búp bê . nhưng càng về sau đâm nguyên chỉ đi nữa vẫn ko ăn thua ... tại vì lúc đó mình đã bị cô 3 lừa mẹ nó rồi ... bị dính đòn đau bụng . chảy nước mắt . đau lưng rồi . cho nên chơi vào 1 cái hết bệnh tưởng là phê là sai lầm . cho nên chơi đến đây thôi . hãy hiểu rõ bản chất của ma túy thì cai dễ hơn ... ma túy thực ra nó tiêm cái gọi là inssulin vào người ..cái tạo sự sung sướng vui cười của con người . khi chơi ma túy thì sự bài tiết nội sinh chất ấy ngừng lại làm quen dần với ma túy ...( chính vì vậy hết thuốc anh em mình toàn ủ rủ ) có thuốc thì như thằng điên... cho nên . muốn cai thì hay đi ra ngoài cười đùa nói truyện . chém gió... và ko đựoc nhậu +hút thuốc + các chất kích thích trong thời gian cai . đừng nhốt trong nhà . hãy đối diện với sự thật .em nghiện nè . đã ngày thứ 3 rồi . ngày trước chơi 2t/1 ngày / bình thường ( ko bình thường lắm đau bụng và nhức đầu vãi -)
    chém với các bác nấy thôi ..
    Bác Khongduockhoc không biết vào chatbox trong d đ để chém gió với các ae tro0ng d đ hả bác ơi gọi bác mấy lần mà không thấy bác vào chatbox.đang muốn hỏi thăm xem bác ở đâu để mang cơm nắm đến nhà bác học cái tính 2` hước và lạc quan của bác đây.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    Bác Khongduockhoc không biết vào chatbox trong d đ để chém gió với các ae tro0ng d đ hả bác ơi gọi bác mấy lần mà không thấy bác vào chatbox.đang muốn hỏi thăm xem bác ở đâu để mang cơm nắm đến nhà bác học cái tính 2` hước và lạc quan của bác đây.
    ke ke . sắp qua ngày thứ 3 rồi.... còn đâu những tháng ngày đầu chơi vì muốn chơi .... bây giờ chơi vì vật vã ... ko cảm xúc ... chơi lại hối hận ...Nhưng em sẽ ko bao giờ khóc vì ma túy .....
    NY đã ra đi
    bố mẹ đã xa lánh
    bạn bè đã xem như 1 căn bã ...
    em cười thôi chứ áp lực nặng nề .......nhưng nghiện để cho biết bạn bè anh em gia đình ntn .... để biết nhục như thế nào ....
    em nói thế này ko phải chứ là ntn này này ... các bác nghĩ xem .. bác bác cứ cố gắng quyết tâm bỏ ... rứt khoát bỏ bằng mọi cách tại sao lại ko dùng phương pháp này " cô 3 à , em sẽ mãi mãi yêu cô 3 yêu chính kiếp mười đời "-nhưng giờ em nát và rách quá rồi . tha cho em 1 thời gian . em lấy lại tin yêu của mọi ngừoi .. lấy lại cv , và kiếm tiền rồi chúng mình yêu lại từ đầu ......... lần sao yêu ít thôi ( mà cuộc đời ko chơi ko bời thì sống làm gì - muốn bỏ ma túy thực tế thì phải ko bia ko riệu- ko các chất kích thích- ko gia đình- ko người yêu ) tại sao ko thoải hiệp với nó ...........hê ngày xưa là thuốc mà .. tại vì chúng ta lậm quá thôi ......... em sẽ ko bao giờ từ bỏ nó= mà em sẽ làm chủ nó ...( chơi đến giai đoạn ngày 6 tép 2t/1 ngày thì đã hiểu rõ nó quá rồi ) chúng ta càng sợ - càng nhân nhựng chúng nó càng lấn tới ........... giải vờ bắt tay với nó rồi 1 ngày chug ta sẽ đá lại nó ........ phải xác định chơi là pải vui . phải phê , chứ với tình trạng như bây giờ ... chơi kiểu chống vật thì tốn tiền đau tay . và mang tiếng ..... và đã xác định mình là nghiện thì cho cả thế giới biết mình nghiện . ...... rồi tự dung mình cai đc ... mới ha oai . em thấy các bác cứ căng thẳng ........... nói thế chứ em cũng có 1 thời đi xăm lên người chứ ko được khóc-vì ma túy .. quyết tâm từ bỏ ma túy ngay ở ven .. mà vẫn đâm xuyên thủng . nhưng em nhận ra 1 điều ... cái gì tự nhiên nó sẽ đến thôi

nghĩ lại thì thật dã man . ngày chơi đá đấm .. rồi xòa ke . chơi lak cỏ pin rồi chưa đủ đi nhậu rồi mua ma túy về chơi ...... mà kỳ lại chưa bao giờ bay đc lên nóc nhà ... chứ nói bay lên trời . cái thằng sáng tác cái bài " 1 tép lên mây 2 tép lên trời 3 tép đi luôn xọa quá trời " chơi 6 tép 10 cũ luôn mà thấy con mẹ gì đâu ... ngủ như chết ....và hút thuốc như điên ... cái này nó ảo lắm .... nó giả tạo lắm ... thực tế nó ko có phê cái gì cả .... thử chích nguyên chỉ xem ntn ( có đợt chán đời muốn chết ) vẫn ko chết ... chơi bét tè lè nhè đi ... chơi đến mức gần sock đi rồi hãy nhận ra 1 điều ma túy chỉ là lừa đảo ... con mẹ bà 3 nữa ... làm ông mang tiếng .... sau đợt này nhá .... ai đi uống bia riệu thì offline

p.s : em ko dám múi rùi qua mắt thọ vì em nghiện mới 8 năm .

Đọc bài Khongduockhoc cũng nhiều hoàn cảnh nhỉ, nói chung cứ tự nhiên, đến lúc cũng phải nghĩ lại thôi

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Đọc bài Khongduockhoc cũng nhiều hoàn cảnh nhỉ, nói chung cứ tự nhiên, đến lúc cũng phải nghĩ lại thôi
    em sẽ cai . nhưng e sẽ ko bao giờ bỏ ( xin lỗi a em đang muốn đoạn tuyệt với nó _ ) ko chơi thì phí cả cuộc đời he he . chơi hạn chế ... có tiền thì chơi . ko có thì thôi .... các bác cứ phải nói thật trong các bác ai từng chơi đã từng có ý nghĩ " mịa có tiền ông mua cả 10 bánh về chơi dần -éo có tiền thôi chứ " cho xin 1 like
    và điều em muốn nói là đã chơi đừng đổ lỗi cho hoàn cảnh . vì lý do này nọ mà mình nghiện ... đơn giản tôi nghiện vì tôi thích nghiện vì tôi tò mò . tôi ko bỏ được vì tôi ...vì cuộc sống ôk men
    nhìn em đi ngày 2t ~ 1 chỉ đã bỏ đc 3 ngày ... vẫn chém gió được !

em thấy các bác cai toàn là dùng thuốc cai bo đi . càng nhức càng đau càng tốt / để nhận ra nhiều điều . có như vậy mới bỏ đc . còn dùng thuốc thì chắc cả đời ko bỏ đc .. hôm nay mẹ em hỏi vì sao con khóc " e nói " vì con đột nhiên thương mẹ - và ôm mẹ " tình cảm chưa ??? ha ha

có nhưng đợt cai - đã thành công .... quyết tâm lắm rồi ạ ... đã đi xăm lên ngừoi ngày tháng bỏ cuộc chơi ... nhưng mà đã mang tiếng thì cả đời mang tiếng ... mọi người cứ nói mình bỏ bằng niềm tin , bỏ ra ý chứ nó bỏ cái gì , ko uống riệu cũng cho là do nghiện , ko tắm thì cũng cho là riệu . hàng xóm mất cái gì . người đưa lên c.a phường đầu tiên là mình .... ôi cái đời .. rồi đi xét nghiệm ... bỏ gần 2 tháng tự tin lắm ... tự nhiên nó lại dương tính .( + ) tại sao vậy kìa . suy nghĩ đi nghĩ lại .. trời ơi .. vì bị ho nên làm 2 viên phacortec ... mọi lời nói của miinh thành vô nghĩa .... ĐCM đã vậy thì tôi nghiện mua hàng mua đồ ( gọi là mua đồ hàng về chơi ) chơi trước mặt mọi người ----> chơi công khai ( đúng nghĩa luôn ) ngồi trước c.a phường . trước nhà trưởng phố . trước mặt anh em bạn bè . ngươi yêu . bố mẹ /// lắck lăcck .... rồi dòng máu đỏ hòa trộn vào nước mặt ất hận .... em đã nghiện công khai từ khi đó ..
    Chủ topic có chút gì đó ngông nghênh đời ấy nhỉ... Quan điểm của xã hội đã là vậy rồi bạn à, mình ko thay đổi được. Có chăng là tự thay đổi bản thân mình để có thể ngẩng cao đầu mà cười với đời. Cuộc sống sẽ vui vẻ hơn nếu ta tự làm chủ được mình, ko phải phụ thuộc vào bất cứ điều gì. Cái tinh thần lạc quan bạn đang có chính là thế mạnh giúp bạn vượt qua khó khăn đấy. Sức khỏe còn tốt nghĩa là bạn đã may mắn hơn rất nhiều người rồi. Vì vậy, hãy suy nghĩ thật cẩn trọng và từ bỏ ma túy, kiên nhẫn trên con đường tìm lại chính mình, làm lại một cuộc đời tươi sáng hơn.

Tình cờ mình reply topic này đúng vào ngày Giáng Sinh, hy vọng Đức Chúa trời sẽ cho bạn và NIEMTIN của chúng ta thêm chút an nhiên trong cuộc sống này. Cố gắng bạn nhé!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Chủ topic có chút gì đó ngông nghênh đời ấy nhỉ... Quan điểm của xã hội đã là vậy rồi bạn à, mình ko thay đổi được. Có chăng là tự thay đổi bản thân mình để có thể ngẩng cao đầu mà cười với đời. Cuộc sống sẽ vui vẻ hơn nếu ta tự làm chủ được mình, ko phải phụ thuộc vào bất cứ điều gì. Cái tinh thần lạc quan bạn đang có chính là thế mạnh giúp bạn vượt qua khó khăn đấy. Sức khỏe còn tốt nghĩa là bạn đã may mắn hơn rất nhiều người rồi. Vì vậy, hãy suy nghĩ thật cẩn trọng và từ bỏ ma túy, kiên nhẫn trên con đường tìm lại chính mình, làm lại một cuộc đời tươi sáng hơn.

Tình cờ mình reply topic này đúng vào ngày Giáng Sinh, hy vọng Đức Chúa trời sẽ cho bạn và NIEMTIN của chúng ta thêm chút an nhiên trong cuộc sống này. Cố gắng bạn nhé!
    noend đến rồi anh em nào mà bị ny đá . ở nhà đón noend thì cho cái sdt em sẽ chúc mừng giáng sinh
    0977.333.282 thank all

h0ngan's Avatar

noend đến rồi anh em nào mà bị ny đá . ở nhà đón noend thì cho cái sdt em sẽ chúc mừng giáng sinh
    0977.333.282 thank all
    Có NY mà vẫn ở nhà dt dc ko bác
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Có NY mà vẫn ở nhà dt dc ko bác
    đôi khi gái éo bằng a e nghiện chúng mình .. thề luôn . người thằng cũng đểu nhưng nhiều pạn khá tốt

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast