Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 37

Thread: đừng cười nhé .. Ae !

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    em lại nhớ thằng em của em . ( cũng nghiện ) lúc nó bị té xe ( té xe đi cho lành và lịch sự ) truyền nước nó nói " anh em mình pha ma túy vào nước và khi nào vật thì bóp cho nó vào . đủ thì thôi . rồi 2 anh em cười nổ vang cả bệnh viên " đúng là chỉ có những bộ óc thiên tài mới nghỉ ra như vậy .... và bi giờ nó đã đi về nơi xa ... và ân huệ cuối cùng là chơi lần chót ... chính tay em đã đưa nó về gặp cô 3 và gặp thượng đế ông bà ông vãi ... nhưng dù sao những tháng ngày chơi ma túy của nó cũng vui
    HÃy chơi ma túy bằng niềm vui ...hết tiền thì đừng bao giờ chơi ... lúc buồn thì đừng bao giờ chơi ... chơi là phải vui vẻ. chém gió nhiệt tình . cai cũng vậy .. đừng ử rủ ...
    mặc dù nhà con 1 . đít tôn đit vại . nhưng ai hỏi em em toàn nói uh- tớ nghiện -----tán gái thì nói " em muốn lấy 1 người đàn ông chơi hết tất cả mọi thứ - chơi chán để anh ta làm lại từ đầu . hay lấy 1 thằng chưa bít gì , chơi a ma tơ ." em chọn ai? rồi kiểu gì mà chẳng phương án 1 rồi nói thẳng có thời gian anh nghiện rồi châp nhận đựoc thì yêu tiếp ko thì thôi .
    CHÉM GIÓ ĐI ANH EM >_< CƯỜI LÊN ĐI >_<
    Bác thì còn dám nói vậy với người yêu. Em thì chả dám đâu giờ chỉ muốn dẹp quá khứ đi làm lại từ đầu thôi bác.
    Nhớ lại ngày nào còn thê thảm bao nhiêu thì ý chí quyết tâm hiện giờ của em cũng cao bấy nhiêu
    Đôi lúc nhìn lại vết xăm thuốc ngày nào là để quyết tâm bỏ ke, càng có động lực phấn đấu
    Chia buồn cùng em của bác, hi vọng rằng tương lai anh em mình qua được
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Bác thì còn dám nói vậy với người yêu. Em thì chả dám đâu giờ chỉ muốn dẹp quá khứ đi làm lại từ đầu thôi bác.
    Nhớ lại ngày nào còn thê thảm bao nhiêu thì ý chí quyết tâm hiện giờ của em cũng cao bấy nhiêu
    Đôi lúc nhìn lại vết xăm thuốc ngày nào là để quyết tâm bỏ ke, càng có động lực phấn đấu
    Chia buồn cùng em của bác, hi vọng rằng tương lai anh em mình qua được
    có nhưng đợt cai - đã thành công .... quyết tâm lắm rồi ạ ... đã đi xăm lên ngừoi ngày tháng bỏ cuộc chơi ... nhưng mà đã mang tiếng thì cả đời mang tiếng ... mọi người cứ nói mình bỏ bằng niềm tin , bỏ ra ý chứ nó bỏ cái gì , ko uống riệu cũng cho là do nghiện , ko tắm thì cũng cho là riệu . hàng xóm mất cái gì . người đưa lên c.a phường đầu tiên là mình .... ôi cái đời .. rồi đi xét nghiệm ... bỏ gần 2 tháng tự tin lắm ... tự nhiên nó lại dương tính .( + ) tại sao vậy kìa . suy nghĩ đi nghĩ lại .. trời ơi .. vì bị ho nên làm 2 viên phacortec ... mọi lời nói của miinh thành vô nghĩa .... ĐCM đã vậy thì tôi nghiện mua hàng mua đồ ( gọi là mua đồ hàng về chơi ) chơi trước mặt mọi người ----> chơi công khai ( đúng nghĩa luôn ) ngồi trước c.a phường . trước nhà trưởng phố . trước mặt anh em bạn bè . ngươi yêu . bố mẹ /// lắck lăcck .... rồi dòng máu đỏ hòa trộn vào nước mặt ất hận .... em đã nghiện công khai từ khi đó .. và từ khi đó .. ko biết lý do gì .. tối về mơ thấy bà ngoại . méc con đề 50 .. trúng 200t và 4 tháng chơi như từng được chơi .. và bây giờ đời lại đen thui ... ôi cuộc đời ... nhưng ko sao ...em là 1 thằng nghiện vui tính. đẹp zai mà

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    có nhưng đợt cai - đã thành công .... quyết tâm lắm rồi ạ ... đã đi xăm lên ngừoi ngày tháng bỏ cuộc chơi ... nhưng mà đã mang tiếng thì cả đời mang tiếng ... mọi người cứ nói mình bỏ bằng niềm tin , bỏ ra ý chứ nó bỏ cái gì , ko uống riệu cũng cho là do nghiện , ko tắm thì cũng cho là riệu . hàng xóm mất cái gì . người đưa lên c.a phường đầu tiên là mình .... ôi cái đời .. rồi đi xét nghiệm ... bỏ gần 2 tháng tự tin lắm ... tự nhiên nó lại dương tính .( + ) tại sao vậy kìa . suy nghĩ đi nghĩ lại .. trời ơi .. vì bị ho nên làm 2 viên phacortec ... mọi lời nói của miinh thành vô nghĩa .... ĐCM đã vậy thì tôi nghiện mua hàng mua đồ ( gọi là mua đồ hàng về chơi ) chơi trước mặt mọi người ----> chơi công khai ( đúng nghĩa luôn ) ngồi trước c.a phường . trước nhà trưởng phố . trước mặt anh em bạn bè . ngươi yêu . bố mẹ /// lắck lăcck .... rồi dòng máu đỏ hòa trộn vào nước mặt ất hận .... em đã nghiện công khai từ khi đó .. và từ khi đó .. ko biết lý do gì .. tối về mơ thấy bà ngoại . méc con đề 50 .. trúng 200t và 4 tháng chơi như từng được chơi .. và bây giờ đời lại đen thui ... ôi cuộc đời ... nhưng ko sao ...em là 1 thằng nghiện vui tính. đẹp zai mà
    Choi zay mới gọi la chơi đúng ko bác
    "Choi cho hoa chán nguyệt chường
    Choi cho môi dứoi nó trề môi trên"
    Gio hãy cai nhu chua từng dc cai
    =•=
    Last edited by Duylk; 22-12-13 at 06:39 PM.

h0ngan's Avatar

Đã chơi thì nó phải rên
    Không thôi nó chán, nó chê mình cùi

Bác bỏ đồ hàng bao lâu rồi

bác Khongduockhoc phải đặt biệt danh là bác Hiệp gà thôi.hay là hiệp gà thật đấy
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Cố lên các bác ơi !!
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Cố lên các bác ơi !!
    Hom nay có té ko bác

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    bác Khongduockhoc phải đặt biệt danh là bác Hiệp gà thôi.hay là hiệp gà thật đấy
    bác này vô duyên, đề nghị bác coi lại tiêu đề của topic

thực ra ma túy chơi eo' co' phê em thề luôn . mới đầu thì chơi phê như con búp bê . nhưng càng về sau đâm nguyên chỉ đi nữa vẫn ko ăn thua ... tại vì lúc đó mình đã bị cô 3 lừa mẹ nó rồi ... bị dính đòn đau bụng . chảy nước mắt . đau lưng rồi . cho nên chơi vào 1 cái hết bệnh tưởng là phê là sai lầm . cho nên chơi đến đây thôi . hãy hiểu rõ bản chất của ma túy thì cai dễ hơn ... ma túy thực ra nó tiêm cái gọi là inssulin vào người ..cái tạo sự sung sướng vui cười của con người . khi chơi ma túy thì sự bài tiết nội sinh chất ấy ngừng lại làm quen dần với ma túy ...( chính vì vậy hết thuốc anh em mình toàn ủ rủ ) có thuốc thì như thằng điên... cho nên . muốn cai thì hay đi ra ngoài cười đùa nói truyện . chém gió... và ko đựoc nhậu +hút thuốc + các chất kích thích trong thời gian cai . đừng nhốt trong nhà . hãy đối diện với sự thật .em nghiện nè . đã ngày thứ 3 rồi . ngày trước chơi 2t/1 ngày / bình thường ( ko bình thường lắm đau bụng và nhức đầu vãi -)
    chém với các bác nấy thôi ..

[QUOTE=h0ngan;50826]bác này vô duyên, đề nghị bác coi lại tiêu đề của topic [/QUOTE
    bác không hiểu ý em rồi em thấy bác Khongduockhoc nói chuyện vui tính và 2` hước quá thôi mà
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast