Results 1 to 6 of 6

Thread: Có AE nào biết cách làm giảm đau nhức sau cai không?

Có AE nào biết cách làm giảm đau nhức sau cai không?

Em xin vào luôn vấn để,tềnh hềnh là em cai đã đc 3 tháng nhưng vẫn còn cảm thấy hiện tượng đau nhức ( nhức chân + đau lưng) rất nhiều ae trong d đ đang cai cũng đang trong tình trạng đau nhức này,có bác nào biết thì chia sẻ cho ae ít kinh ngiệm về các loại thuốc hỗ trợ đau,nhức.Em xin chân thành cám ơn!
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

kệ mẹ nó đi .... nó đang yêu bạn nên nhớ đang nhớ nhung đấy ... và chắc bạn cũng đang nhug nhớ nó nên mới như vật . đi tập tạ đi nói thật làm cái gì càng mệt càng tốt ( không xxx )

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    kệ mẹ nó đi .... nó đang yêu bạn nên nhớ đang nhớ nhung đấy ... và chắc bạn cũng đang nhug nhớ nó nên mới như vật . đi tập tạ đi nói thật làm cái gì càng mệt càng tốt ( không xxx )
    hôm qua onl FC gặp thằng bạn cùng thời cấp 2 nó cũng ở làng nó nghẹo trước mình mà nó cũng cai đc gần 4 năm rồi nó cũng bầy cho cách là tập tạ và chăm tập thể dục,rồi chiều chiều đi đá bóng cùng nó ở sân vận động,có khi phải làm thế thật thôi . mai làm quả tạ 20kg vậy.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    Em xin vào luôn vấn để,tềnh hềnh là em cai đã đc 3 tháng nhưng vẫn còn cảm thấy hiện tượng đau nhức ( nhức chân + đau lưng) rất nhiều ae trong d đ đang cai cũng đang trong tình trạng đau nhức này,có bác nào biết thì chia sẻ cho ae ít kinh ngiệm về các loại thuốc hỗ trợ đau,nhức.Em xin chân thành cám ơn!
    Lên Hàng Chiếu mua thuốc Topalgic 40k/ viên về uống nhé

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Lên Hàng Chiếu mua thuốc Topalgic 40k/ viên về uống nhé
    Topagic chính là Tramadol miền Nam goi la T3 chỉ dùng khi cai. Uống thừong xuyên sẽ gây lệ thuộc, cẩn trọng khi dùng

heoo

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    Sử dụng ngôn ngữ lịch sự chút bạn ơi,ko người đọc nghĩ các anh nghiện thiếu vhĐau người cũng phải thôi vì hàng ngày ta đưa chất độc vao cơ thể,hàng họ pha phách nhiều,xương cốt bị ảnh hưởng,tẩm bổ thể dục thể thao,dần dần các chức năng phục hồi,đừng để chưa kịp phục hồi lại tái phá
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .