Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Results 31 to 40 of 55

Thread: [2014] Nhật ký Niềm tin - Hy vọng

Năm nào cũng vậy cứ tết đến cò tý tiền trong người là y như rằng, nảy số 1, 2, 3, 4 .... phanh không kịp nữa đến nay ngót nghét 2 tháng rồi còn gì. Lại bon được 3 ngày rồi phê quá đi các pác ơi hic! hic!

Hôm nay là ngày thế giới phòng chống ma túy, nhà mình có hưởng ứng không ạ?

Chúc NIEMTIN luôn vững vàng trong trên con đường tìm lại chính mình nhé! Cố lên cả nhà! ^o^
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Hôm nay là ngày thế giới phòng chống ma túy, nhà mình có hưởng ứng không ạ?

Chúc NIEMTIN luôn vững vàng trong trên con đường tìm lại chính mình nhé! Cố lên cả nhà! ^o^
    Ngày này công an à quên (chó vàng) lùa kinh lắm.

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Ngày này công an à quên (chó vàng) lùa kinh lắm.
    Mấy năm trước thì nó lùa ae mình nhưng năm nay có nghị mới rùi nên nó chỉ lùa mấy thằng bán thôi, mà nhiu đó cũng khổ cho ae mình rùi mấy ngày này đi mua hàng cực kỳ khổ, thậm chí có tiền mà chẳng biết mua ở đâu nữa chứ.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Mấy năm trước thì nó lùa ae mình nhưng năm nay có nghị mới rùi nên nó chỉ lùa mấy thằng bán thôi, mà nhiu đó cũng khổ cho ae mình rùi mấy ngày này đi mua hàng cực kỳ khổ, thậm chí có tiền mà chẳng biết mua ở đâu nữa chứ.
    Ở chỗ mình nó vẫn lùa. Bắt đc phạt 2tr rồi thả

Ở chỗ mình nó vẫn lùa. Bắt đc phạt 2tr rồi thả
    Tp.HCM la 750k. Pac o dau ma phat toi 2tr vay pac..

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Tp.HCM la 750k. Pac o dau ma phat toi 2tr vay pac..
    À quên 2tr là có cả xe máy nữa. Nếu đi bộ thì 1tr thôi

À quên 2tr là có cả xe máy nữa. Nếu đi bộ thì 1tr thôi
    À quên nữa là nếu 1tr là đi bộ mà có điẹn thoại đáng giá hơn 1tr trong người. Còn ko có gì mà cứ lì lợm ngồi cò quay thì cũng có khi đc thả ma ko mất đồng nào, chỉ bị ăn đấm cho lòi pha ra thôi

À quên nữa là nếu 1tr là đi bộ mà có điẹn thoại đáng giá hơn 1tr trong người. Còn ko có gì mà cứ lì lợm ngồi cò quay thì cũng có khi đc thả ma ko mất đồng nào, chỉ bị ăn đấm cho lòi pha ra thôi
    Nghị định chỉ phạt có 750K thôi, còn ba cái vụ xe máy điện thoại thì potay roài

Hôm nay 30/6 ko phải là ngày gì quan trọng hay đại lễ mà nó đánh dấu cái mốc 2 ngày qua mà tôi trải qua thật khủng khiếp . Tôi sẽ không quên nhưng chắc ko thể chừa đc vì con MA nó đang đeo bám tôi từng ngày từng giờ . Dù là ít nhưng tôi cũng rất vui và hạnh phúc , lóe lên tia hy vọng nhỏ nhoi của tôi trong mấy năm qua . Chiều nay tự nhiên tôi đã khóc và khóc vì thương mẹ . MẸ là người luôn bên tôi trong mọi hoàn cảnh . Con nợ mẹ 1 lời cảm ơn .... Và lời cảm ơn có lẽ ko thể diễn tả hết cảm xúc của tôi nhưng nói đc ra ở diễn đàn NIỀM TIN này cũng 1 phần nào thỏa lỗi lòng của tôi . Cảm ơn mẹ !!
    Nếu một mai trên đường đời vấp ngã - Xin mẹ hiền tha thứ cho con

Last edited by loi lam; 30-06-14 at 10:04 PM.
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast