Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 55

Thread: [2014] Nhật ký Niềm tin - Hy vọng

Nguồn: afamily.vn
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Đọc bài này thấy tiền thuế của dân thật phí khi trả lương cho cái bọn công chức này
    http://dantri.com.vn/xa-hoi/bat-nguo...ien-829483.htm

Năm cũ sắp hết, năm mới sắp đến rồi. Tất cả các anh chị em cùng cố gắng nhé !

Ninh ơi! Ông ở đâu hiện lên tôi nhờ cái

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Ninh ơi! Ông ở đâu hiện lên tôi nhờ cái
    sory nhé tôi bị mất điện thoại từ ngay 26 chẳng nhớ số của ai cũng chưa kịp làm lại
    .số dùng tạm đợi làm lái 01697637210
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Một năm qua đi,đời người như biển tràn,cơn sóng này nối tiếp con sóng kia.Niềm vui hân hoan dâng trào hay vùi sâu dưới đáy đau thương.Mỗi một tình yêu,mỗi một cuộc đời,qua bao nhiêu thăng trầm,lửa thử vàng liệu có nên người?.Có gì năm mới mà chúng ta thấy xôn xao?,có gì năm mới mà chúng ta thấy rất ngot ngào?

Trở lại forum này thấy 1 năm trôi qua mà tâm trạng mình năm nay khác năm ngoái khá nhiều. Năm nay bình tĩnh hơn. Cảm ơn các ace trong forum và mong mọi người đón xuân mới an lành.

Ngày hôm nay, ngày của tình yêu, chúc cho những người đang trên đường tìm lại chính mình trong tình yêu của những người thân sẽ có đủ nghị lực để vượt qua, tất cả. Chúc cho những ai có người thân đang lầm lỗi có đủ yêu thương để giúp họ quay về!

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast