Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 55

Thread: [2014] Nhật ký Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by bienlang View Post
    Ngày hôm nay, ngày của tình yêu, chúc cho những người đang trên đường tìm lại chính mình trong tình yêu của những người thân sẽ có đủ nghị lực để vượt qua, tất cả. Chúc cho những ai có người thân đang lầm lỗi có đủ yêu thương để giúp họ quay về!
    Vẫn đang là mùa xuân, và miền Bắc đang rất lạnh, tặng cả nhà bức ảnh hoa đào cho thêm phần ấm áp trong ngày Valentine.

Vậy là đã 1 tuần rồi, chẳng biết lần này giữ được bao lâu nữa, trong khi giá rét thế này không được ở nhà với chăn ấm đệm êm mà phải lên rừng chịu khổ, nhưng khổ thế rồi liệu về có trở thành công toi? Bạn nào có kinh nghiệm sử dụng Naltrexone có thể cho mình biết hiệu quả và tác dụng thực sự của thuốc không, mình định cho chồng uống nhưng có vẻ anh vẫn cho rằng nó vô tác dụng?

lên trời cô 3 cũng mò tới uổng công . chủ yếu là mục tiêu , mục đích cuộc đời mà hướng theo ...... em nói vậy thôi em còn sợ bản thân em nữa là

Mẹ là người đầu tiên
    Người đàn bà mãi mãi
    Không bao giờ phản bội
    Ngay cả khi con ngu dại một thời
    http://www.youtube.com/watch?v=CM5Slb5QROs
    Mùng 8-3 nhớ về mẹ chồng và thương bà nhiều. Hiểu tại sao chồng mình lại thương mẹ đến vậy.

8/3 tự tặng cho mình & cho tất cả mọi người dù là nam hay nữ. Mấy ngày nay thời tiết mưa phùn, một chút nắng vàng cho cuộc sống vui hơn.

vậy là chùa Ba vàng đã dc khánh thành sau 3 năm xây dựng,tự hào có khu thờ tam bảo lớn nhất Vn,mình tự hào đc thầy Minh trụ trì đặt tên Quảng trí...mô phật
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    vậy là chùa Ba vàng đã dc khánh thành sau 3 năm xây dựng,tự hào có khu thờ tam bảo lớn nhất Vn,mình tự hào đc thầy Minh trụ trì đặt tên Quảng trí...mô phật
    Cua già! Nhok muốn được đi Chùa Ba Vàng, híc, mấy ngày nay nghe tin tức liên tục, muốn được đến đó 1 lần
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Cua già! Nhok muốn được đi Chùa Ba Vàng, híc, mấy ngày nay nghe tin tức liên tục, muốn được đến đó 1 lần
    nhok ác ra đi cua già dẫn đi,rồi làm hướng dẫn viên luôn
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

55 nam QN a o Ha Long nua thang ma ko co so Troc , lau lam ko vao dd , moi nguoi van happy chu ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast