Page 5 of 13 FirstFirst ... 34567 ... LastLast
Results 41 to 50 of 126

Thread: Tái Ngiện

Có cách na0 làm mất tác dụng của Nal ko các bác? Chứ uống 50mg thì 5 ngày sau chơi với thấy phê

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Có cách na0 làm mất tác dụng của Nal ko các bác? Chứ uống 50mg thì 5 ngày sau chơi với thấy phê
    đã uống nal rồi còn muốn chơi à bác. muốn mất tác dụng chỉ có chờ thời gian thôi bác ơi

mình cứ thấy cs thiếu thiếu gì ấy, chắc là nó rùi

mình cứ thấy cs thiếu thiếu gì ấy, chắc là nó rùi
    Đúng vậy đó bạn a ! Khi mới cai xong phải mất một thời gian ta mới tạm quên được nó. Nếu giữ được thì chúng ta sẽ vượt qua thôi còn không lại tìm nó như một căn bệnh tái phát lại. Khi mới cai chúng ta đều có cảm giác cs mà không có nó thì mất hết ý nghĩa, chẳng tìm thấy thú vui nào hơn nó. Nhưng nếu vượt qua được khoảng thời gian khốn khổ này là anh em ta lại ok. Lúc đó thường có tâm lý coi thường nó vì nghĩ thích thì chơi không thích thì thôi. Đấy chết ở chỗ đó đấy vì thế anh em ta cứ tái đi tái lại mất rất nhiều tiền. Khó quá !

Quote Originally Posted by Niemtin_ngaymoi View Post
    Đúng vậy đó bạn a ! Khi mới cai xong phải mất một thời gian ta mới tạm quên được nó. Nếu giữ được thì chúng ta sẽ vượt qua thôi còn không lại tìm nó như một căn bệnh tái phát lại. Khi mới cai chúng ta đều có cảm giác cs mà không có nó thì mất hết ý nghĩa, chẳng tìm thấy thú vui nào hơn nó. Nhưng nếu vượt qua được khoảng thời gian khốn khổ này là anh em ta lại ok. Lúc đó thường có tâm lý coi thường nó vì nghĩ thích thì chơi không thích thì thôi. Đấy chết ở chỗ đó đấy vì thế anh em ta cứ tái đi tái lại mất rất nhiều tiền. Khó quá !
    Có thật là sau này niềm vui sé quay trở lại ko bác? Chứ cứ như này thì chán lắm

Có thật là sau này niềm vui sé quay trở lại ko bác? Chứ cứ như này thì chán lắm
    bác ơi cứ an tâm đi niềm vui rồi khác quay trở lại dần dần với bác.lâu lắm thì 5-6 tháng bác thấy yêu đời lại ngay. mà yêu đời lại cẩn thận lại tái nha bác. e cai đc 6 tháng vui vẻ yêu đời rồi lại tái đc 1 tuần may h lại dứt ra đc rồi. cũng đang thấy buôn2 thiêu2 nè rồi cũng sẽ qua thôi bác ạ

Và con tim đã vui trở lại, nhưng mà còn nặng lòng với tình yêu lắm! Cứ hứa hẹn trong đầu ngày gặp lại, mặc dù mệt lắm, cố gắng lên thôi!

Và con tim đã vui trở lại, nhưng mà còn nặng lòng với tình yêu lắm! Cứ hứa hẹn trong đầu ngày gặp lại, mặc dù mệt lắm, cố gắng lên thôi!
    Hãy cố lên vocdientu. Hãy nghĩ đến bố me, gia đình, vợ con họ sẽ buồn biết bao nếu cứ cái vòng luẩn quẩn đó. Sau này không nói trước được gì nhưng trước mắt là phải chiến thắng nó đã rồi tính sau.

Nghĩ lại mình bị mất nhiều quá, tiếc quá! Bây h muốn mua cái gì cũng ko có điều kiện nữa nhưng nếu cho đi mua hàng thì vẫn có cách xoay ra tiền mới kinh chứ! Ước gì tỉnh táo mà xoay đc tiền như lúc vẹo thì tốt biết mấy nhỉ???

Nghĩ lại mình bị mất nhiều quá, tiếc quá! Bây h muốn mua cái gì cũng ko có điều kiện nữa nhưng nếu ns cho đi mua hàng thì vẫn có cách xoay ra tiền mới kinh chứ! Ước gì tỉnh táo mà xoay đc tiền như lúc vẹo thì tốt biết mấy nhỉ???
    nsns

Thế đấy ! Bình thường thì khó lúc nghiện vào xoay tiền kiểu gì cũng phải ra ! Tôi cũng vậy đó như bây giờ đang cai nên chẳng có đồng nào cả nhưng nếu bảo xoay tiền đi lấy hàng thì chắc chắn xoay ra ngay.

Page 5 of 13 FirstFirst ... 34567 ... LastLast