Page 6 of 13 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
Results 51 to 60 of 126

Thread: Tái Ngiện

Với tình trạng của tôi ngày 300k thì một tháng cũng mất 9tr mà chưa kể tiền đi lại, phụ kiện rồi riệu chè vào tăng gấp đôi sơ so cũng mất 10 chai, người thường khó mà làm đc, chỉ có vẹo làm đc mà làm cách nào chắc mọi người cũng có thể tưởng tượng đc phần nào, rồi dần dần tăng lên, độ bết bát ngày càng cao, không xoay sở để lấp đc chỗ trống vậy là đi thôi. Có một điều đặc biệt là những người bán ma tuy ở chỗ tôi không hề sử dụng một tý nào, mà sao những ông trùm ma tuy họ kô thấy nghiện bao giờ vậy mà chỉ có chúng ta nghiện thôi, mời họ làm thầy cai nghiện chắc thành công quá!

Thật sự giờ đây cai xong rồi lại cảm thấy bế tắc, chán nản. Chỉ vì ma túy mà giờ đây mình đã mất đi nhiều thứ. Chán nản lắm cả sáng nay không biết bao lần mình định vùng đi tìm ảo giác ma mị của nó để quên đi quá khứ đau thương kia và rồi mình lại kìm được nhưng không biết khi nào có thể là ngày mai, ngày kia mình lại chìm đắm vào nó mất. Ôi buồn quá mình đã mất việc, tương lai trở lên tối tăm.....

em đi cò quay ở an sương rồi ... hic hic ... bước đường cùng rồi .. dã man . con ngan

Lại thua nó rồi, chán quá ! Cứ bế tắc trong cs mình lại tìm đến nó như một giải pháp vậy. Làm sao bây giờ ? Chắc mình phải đi tẩy não quá !

Ôi ước gì trên thế gian này không có ma túy thì hay biết mấy. Viển vông quá phải không ?

Liệu chơi mãi chơi mãi có đến khi nào nó bão hòa ko nhỉ, nghĩa là chúng ta chán nó như một thú vui bình thường như game, bi da, karaoke... không nhỉ? Lúc đấy thì tự khắc sẽ bỏ đc. Có điều chúng ta có đủ tiềm lực về sức khỏe để chịu đc sự hành hạ của nó ko thôi chưa giám nói về vấn đề kinh tế. Ai cũng bảo mình dừng lai trc khi quá muộn thì chúng ta cũng nên nghe xem thế nào. Quả thực nó mạnh hơn ta tưởng nhiều vậy nên chiến đấu thử xem Niemtin_ngaymoi và khongduockhoc và vocdientu và.....

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Liệu chơi mãi chơi mãi có đến khi nào nó bão hòa ko nhỉ, nghĩa là chúng ta chán nó như một thú vui bình thường như game, bi da, karaoke... không nhỉ? Lúc đấy thì tự khắc sẽ bỏ đc. Có điều chúng ta có đủ tiềm lực về sức khỏe để chịu đc sự hành hạ của nó ko thôi chưa giám nói về vấn đề kinh tế. Ai cũng bảo mình dừng lai trc khi quá muộn thì chúng ta cũng nên nghe xem thế nào. Quả thực nó mạnh hơn ta tưởng nhiều vậy nên chiến đấu thử xem Niemtin_ngaymoi và khongduockhoc và vocdientu và.....
    bão hòa ... tức là ko thể dung nạp đc nữa ... ờ đôi khi là như thế .......... nhưng rồi ... bão sẽ tan ... lại hòa tan .... tôi thực sự mệt mỏi quá rồi ... chơi bi giờ ko còn niềm vui nữa mà vẫn cố gắng chơi là sao nhỉ ... vẫn chơi đều ... chỉ có điều ít hơn 1 chút ... ngày 1 cái ... như vậy đã tiến bộ chưa vậy ta .... đã đi làm ... đi sữa xe máy thôi ... việc nhàn quá trời mà cũng ko làm đc .... ôi trời ơi ......
    hãy cho tôi 1 lời khuyên

Giống tôi quá, bây h dùng vào suy nghĩ tiêu cực lắm, chỉ muốn chít thôi. Công việc bỏ bê, có tiền chỉ nghĩ tới hút chích. Chán nản mà cũng chẳng thay đổi được nhiều, thôi thì chọn con đường nào mà mình thấy hợp lý thôi chứ biết sao đc, chết thì ko chết đc rồi.

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Giống tôi quá, bây h dùng vào suy nghĩ tiêu cực lắm, chỉ muốn chít thôi. Công việc bỏ bê, có tiền chỉ nghĩ tới hút chích. Chán nản mà cũng chẳng thay đổi được nhiều, thôi thì chọn con đường nào mà mình thấy hợp lý thôi chứ biết sao đc, chết thì ko chết đc rồi.
    chào mấy chiến hữu thân yêu.trời ơi lại bi té lại rối anh em ơi làm sao đây.Hôm qua thằng kia tự nhiên nói bây giờ thành phố bi động rồi ko còn hàng nữa.tư nhiên mừng thấy gê tưởng thiệt .thế là chạy đi nhậu vời mấy thằng bạn .....nói chuyện say xưa ko ngờ nhậu xong có thăng kia bò lên bạn 5ly.đang nhậu xin hichic trời chưa chắc làm đươc nói chi người trần mắt thịt như mình sao kiếm chế được.huhuhu.thế la xong công suât gần 1 tháng nay đổ sông đổ biến mất rôi....huhuuhuh

Quote Originally Posted by cand View Post
    chào mấy chiến hữu thân yêu.trời ơi lại bi té lại rối anh em ơi làm sao đây.Hôm qua thằng kia tự nhiên nói bây giờ thành phố bi động rồi ko còn hàng nữa.tư nhiên mừng thấy gê tưởng thiệt .thế là chạy đi nhậu vời mấy thằng bạn .....nói chuyện say xưa ko ngờ nhậu xong có thăng kia bò lên bạn 5ly.đang nhậu xin hichic trời chưa chắc làm đươc nói chi người trần mắt thịt như mình sao kiếm chế được.huhuhu.thế la xong công suât gần 1 tháng nay đổ sông đổ biến mất rôi....huhuuhuh
    ha haaaaa, cậu bị lừa rồi, chúc mừng chúc mừng

Page 6 of 13 FirstFirst ... 45678 ... LastLast