Page 10 of 13 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast
Results 91 to 100 of 126

Thread: Tái Ngiện

Mình hả,hiện tại thì mình đang ở quận 6,lúc trước ở Q1,nói chung dể từ bò cái này mình đã bỏ rất nhiều thứ...cả công việc tốt vá chỗ ở nữa.chắc mình với bạn chưa gặp nhau lan nào đâu,lúc trước mình chơi nhờ lấy hộ hoặc diện thoại la đem tới nhà ko cần di đâu cả

NguyenVNN's Avatar

mình ở tân bình , cand có yahoo hay facebook gì ko ? vào add nick làm wen bữa nào cafe cà pháo gì chơi nè ^^!

cafe trắng hả
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    cafe trắng hả
    Chuẩn lun đó ku Thắng!

NguyenVNN's Avatar

sao đâm tui hoài vậy tui thèm cafe mà híc híc !

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    sao đâm tui hoài vậy tui thèm cafe mà híc híc !
    Thì cafe chứ ai nói gì đâu, chỉ là trắng hay đen thui mà. Có tật giật mình hả ku. keke

Mình it online lắm ,rãnh rổi chỉ chơi game thôi ,ở đây có ai choi game starcfaf 1 ko.heheh,cái đó lâu rối mà tôi chơi thấy hay,nên rãnh rỗi là lên chém giết thôi,game dó la game đánh trận,Nguyen ở Tân bình à,lúc trc tôi cón làm.cũng hay nằm ở tân Bình lắm,ngay công viên Hoàng Van Thụ đó,bạn gần đó ko

Công viên Hoàng Văn Thụ cũng gần Lăng Cha Cả đó nha. keke

NguyenVNN's Avatar

híc, kế bên luôn chứ gần gì nữa anh nằm vùng ở đó là phường 2 tân bình, mà chủ yếu là hẻm bùi thị xuân kakaka, hồi xưa là vào BTX lấy xong rồi tiện thể wa công viên bem cho mát kakaka, đúng ko nè anh CAND kekekeke !

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    híc, kế bên luôn chứ gần gì nữa anh nằm vùng ở đó là phường 2 tân bình, mà chủ yếu là hẻm bùi thị xuân kakaka, hồi xưa là vào BTX lấy xong rồi tiện thể wa công viên bem cho mát kakaka, đúng ko nè anh CAND kekekeke !
    Ngày xưa con đi làm thấy hoài cảnh đó chứ gì,ngày xưa tôi còn đi làm ngoài đó có 1 đướng dây cung cấp ma túy rất lớn từ biên giới vô thành phố thông qua cửa ngõ tân bình,nên tôi nằm ở ngoài đó phê thôi.cũng vì nhiệm vụ mà tôi trở thành người như bây giờ,ngĩ lại mà thấy đời trờ trêu thiệt.

Page 10 of 13 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast