Page 13 of 13 FirstFirst ... 3111213
Results 121 to 126 of 126

Thread: Tái Ngiện

Mà Nguyên à ,mình thật sự khuyên bạn nên bỏ đi,bạn nhảy dù hoài đến 1 lúc nào đó cơ thể của ta sẽ yếu dần theo thời gian,không thể như lúc đầu được,lúc đó thì chuyện gì xảy ra bạn cũng bít,ngày xưa tôi cũng bít và quyêt tâm dữ lằm nhưng rất khò bỏ,lúc đó 1 ngày tôi chơi 4 cái 5ly,ngày 4 lần trung bình khoảng 1trieu ,vì nặng quá nó ăn sâu vào đầu ốc mac dù được cai miễn phí ,cai rất bài bản,mà khi ra ngoài đầu ốc nó cứ muốn tìm kiếm hoài,tôi sợ nhất là cảm giác này của ma túy.Nằm suy nghĩ hoài cảm thấy muốn chết cứ nghĩ mình có tương lại vậy,chẵng lẽ cuộc dời mình kết thúc từ đây,cái này chơi hoài đâu dược đâu,chơi hoài se chết thôi,thế lá tôi tìm mọi cách về miên tây ,lên miên đông cai ở nhà người quen,khi lên cơn tôi chỉ bít chay ra ngoài ruông hoặc vườn giãi rụa ngoài đó ,(cai bo mà).không cho người quen bít,sợ xấu hổ gia dình mính làm cs mà nghiện .chuyện hơi kho tin.cứ về thành phố dược khoảng máythanh ,thì đâu cũng vào đây.Nói chung gia dình minh thuộc loại khá giả nên mấy thằng bán hàng thậm chí còn cho mính thiếu,chỉ cần diện thoại 1 phát ,hàng ,kim ,nước cất đầy đủ,Kim dầu đỏ mới chịu ,kim khác mình quăng liên,bo nó 50 tiên xăng là xong,hỏi vậy sao mà bỏ được.vì gia dình minh có 1 mình tôi,nên ba mẹ rất chiều chuộng,nhưng tôi vẫn không hư.nhưng tại sao tôi lại vướng váo cái này....đến giờ tôi vẫn chưa có lới giải

NguyenVNN's Avatar

Trời, 1 tương lai ko có gì ngoài 2 chữ tươi sáng mà anh đánh mất vì ma túy híc híc, đã tốt nghiệp DH mà còn làm bên phòng chống thì tương lai khỏi nói híc ! Em đâu có nhảy dù đâu anh, dính cữ mà, mà dạo này em tự kiềm chế lại ko chơi nhiều, lúc trước là em ko có tính cữ híc, cứ hết là kiếm bem tiếp bem bem bem... ! em dính lại từ 2k9 củng 5 năm hút muốn mục răng hết luôn rùi anh híc ! Hnay quyết tâm uống thuốc ở nhà với câu hỏi : " Sao mình phải làm 1 thằng nghẹo tối ngày lủi thủi như cái bóng ma và đến lúc nào đó làm 1 cái bóng ma thật quá híc " !
    Hehehe em biết cái phân biệt cái lợi cái hại của anh rồi sợ tước quân tịch đến đời con ko đi đc cs đúng ko anh
    Last edited by NguyenVNN; 01-05-14 at 11:44 AM.
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

không đến nồi phải tước quân tịch đâu.tôi chỉ sử dụng thôi lam gì ma tước quan tịch.có cái la sức khỏe mỗi ngày mỗi yếu.chơi hoài sẽ ra đi ,nên tôi quyêt dịnh bỏ tất cả thôi

NguyenVNN's Avatar

cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by cand View Post
    không đến nồi phải tước quân tịch đâu.tôi chỉ sử dụng thôi lam gì ma tước quan tịch.có cái la sức khỏe mỗi ngày mỗi yếu.chơi hoài sẽ ra đi ,nên tôi quyêt dịnh bỏ tất cả thôi
    Bỏ được là ok roài! Chúc mừng pác nha, hi vọng pác sẽ không té lại, theo tui pác đầu tư mở trang trại là đúng vì nó hợp với xu hướng hiện tại sẽ cho thu nhập ok nếu làm đúng hướng, nếu cần kinh nghiệm thì pm cho tui, tui tốt nghiệp khoa kinh tế trường ĐH Nông Lâm tp.HCM và cũng tư vấn cách làm kinh tế trang trại cho 1 số người bạn rùi.

Page 13 of 13 FirstFirst ... 3111213