Page 9 of 13 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast
Results 81 to 90 of 126

Thread: Tái Ngiện

Bạn Daquy muốn mua nâtxone ko cái này mua thì dễ thôi.

Quote Originally Posted by cand View Post
    Bạn Daquy muốn mua nâtxone ko cái này mua thì dễ thôi.
    Bữa trước muốn mua nhưng mấy bác trên dd khuyên là uống vô không đỡ thèm cô ba nên e thôi luôn. E bữa nay nửa là nửa tháng rồi, đi đâu cũng có người nhà kèm như kèm ronado nên có muốn té cũng khó lắm nên thôi rồi cám ơn các bác giúp đỡ.

Chán nản vô cùng, cứ nghỉ được 5,7 hôm mình lại chơi lại. Nhiều lúc nghĩ sao mình không có bản lĩnh tí nào cả, bao nhiêu người cũng nghiện nghập như mình mà người ta từ bỏ dễ ràng vậy mình thì cứ tái đi tái lại không biết bao nhiêu lần rồi ? Sao vậy hả trời lẽ nào mình sinh ra và tồn tại trên thế gian này chỉ để làm một thằng nghiện ? Bao nhiêu lần quyết tâm là bấy nhiêu lần gia đình mình hy vọng và rồi mình lại mang đến nỗi thất vọng cho mọi người. Bây giờ mình không biết làm sao đây ? Ma túy thật là đáng sợ, càng cố quên lại càng mong nhớ. Nhục nhã quá chỉ muốn chết đi mà lại không có bản lĩnh, cứ sống như vậy mình sẽ làm khổ mọi người, gia đình, vợ con. Hãy cho tôi một lời khuyên các bạn ơi ?
    Last edited by Niemtin_ngaymoi; 05-04-14 at 04:09 PM.

Quote Originally Posted by Niemtin_ngaymoi View Post
    Chán nản vô cùng, cứ nghỉ được 5,7 hôm mình lại chơi lại. Nhiều lúc nghĩ sao mình không có bản lĩnh tí nào cả, bao nhiêu người cũng nghiện nghập như mình mà người ta từ bỏ dễ ràng vậy mình thì cứ tái đi tái lại không biết bao nhiêu lần rồi ? Sao vậy hả trời lẽ nào mình sinh ra và tồn tại trên thế gian này chỉ để làm một thằng nghiện ? Bao nhiêu lần quyết tâm là bấy nhiêu lần gia đình mình hy vọng và rồi mình lại mang đến nỗi thất vọng cho mọi người. Bây giờ mình không biết làm sao đây ? Ma túy thật là đáng sợ, càng cố quên lại càng mong nhớ. Nhục nhã quá chỉ muốn chết đi mà lại không có bản lĩnh, cứ sống như vậy mình sẽ làm khổ mọi người, gia đình, vợ con. Hãy cho tôi một lời khuyên các bạn ơi ?
    Càng co quen cang nho thi minh lam nhu ko quan tam den no di

Ài! Đã vướng vào rồi thì phải chấp nhận thôi! Chơi được thì chịu được, tự chơi thì tự cai đừng làm khổ gia đình nữa là được. Rồi đến 1 lúc nào đó ta sẽ bỏ hẳn được, chứ tự dằn vặt ray rứt cũng chẳng ích gì đâu bạn ơi. Đã vướng vào rồi thì khó mà dứt ra được lắm, ai cũng biết chơi là sẽ khổ nhưng có bỏ hẳn được đâu, bỏ được 1 thời gian nào đó là mừng lắm rồi, vì mình còn biết đứng lên được là còn hi vọng. Chứ cái dạng tái đi tái lại như ae tụi mình thì khó lắm.

Ban niemtin_ngay moi ơi bạn giống mình quá đi.tu hồi 25 tết tới giờ mình cứ cai được 7 ngày lá tái tái xong cai.bây giờ ngồi viết bài này thì mình đang cai nè.cứ cai dc 1 tuần lại tái 3 -4 bữa hoặc 1 tuần ngày làm 2 phát/trở lên .chơi vố thấy mệt mỏi vô cùng mà vẫn cứ chơi.bây giơ dầu ốc đang nảy số quá trời nè.khoảng thời gian này rất khó khăn bạn à ,vì nó rất thèm....phải ở nhà ờ nhà ko dc tạo cơ hội đó la phương pháp duy nhất bạn à

NguyenVNN's Avatar

Mình thì nghỉ được hơn 1 tuần giờ lại chơi lại, chán quá ! Mà mỗi lần muốn chơi lại phải nhờ lấy hộ hàng. Thằng đó cũng nghiện như mình nhưng nó khôn lắm không bao giờ chịu bỏ ra dù chỉ một nghìn và nó không bao giờ dắt mình vào chỗ đó toàn bắt mình ngồi một chỗ để đợi nó. Nó sợ dắt mình vào chỗ đó mình quen sẽ tự lấy được hàng thành ra giờ đây muốn chơi phải bao nó thì nó mới chịu lấy hàng cho mình chơi, khốn nạn thật nhiều lúc quay tiền chóng hết cả mặt. Muốn bỏ lắm mà ma túy nó có sức cám dỗ quá thật khó bỏ.
    Hehe, em bị mấy cái đài này hoài, ức chế lắm, sau này lúc tụi nó mà vào cảnh động hàng mà gặp kêu em chỉ chỗ là mày cai luôn đi thì tốt hơn ! cho dù nó có bao em củng mặc ! trái đất tròn là còn gặp nhau hoài mà, anh cand ở sg mà quận mấy vậy ?

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    Hehe, em bị mấy cái đài này hoài, ức chế lắm, sau này lúc tụi nó mà vào cảnh động hàng mà gặp kêu em chỉ chỗ là mày cai luôn đi thì tốt hơn ! cho dù nó có bao em củng mặc ! trái đất tròn là còn gặp nhau hoài mà, anh cand ở sg mà quận mấy vậy ?
    Tính làm gì mà hỏi địa chỉ vậy Nguyên? Tính rủ rê cand hả?keke

NguyenVNN's Avatar

hỏi xem trên đường đời tấp nập có gặp mặt lần nào chưa

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    hỏi xem trên đường đời tấp nập có gặp mặt lần nào chưa
    Chắc gặp đâu đó! keke, chưa gặp rồi sẽ gặp.

Page 9 of 13 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast