Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: không cảm xúc -hồ quang hiếu

không cảm xúc -hồ quang hiếu

25 tuổi nghiện 8 năm ... chơi với bạn nghiện học đòi hít rồi chích rồi chích hơn các anh .. rồi làm anh của các anh luôn .... rồi rồi 2-3 1 ngày ... rồi coi ma túy là trò chơi .. trò chơi căy đắng .... ờ thì cứ chích cứ chơi chơi chít mẹ nó đi .... rồi tan nát . chán nản ... ngày ngày .. gia đình nuôi cơm lo lắng chăm sóc mong bản thân thoát khỏi cảnh nghiện ngập ko muốn ... rồi ham vui vào sài gòn ... rồi cuốn theo chiều gió ....vào sài gòn ... cảm ơn đã cho gặp bác DUY LONG KHÁNH . bác HONGAN TRẢNG BÒM ... Cảm ơn 1 tháng cùng nhau đi làm giao hàng điện tử ở quận 1 với bác HONGAN . vui có buồn có .. nhưng chủ yếu là chơi là chính ... Cảm ơn bác DUY LONG KHÁNH đã động viên và nhớ tớ em ... ÔI THÔI THÌ CẢM ƠN 2 người rất nhiều tuy mới quan trên diễn đàn nhưng mà đã thân thiết lắm ... CŨng hiếm khi gặp anh em nghiện nào tốt như 2 người ... đã có những lúc cười ... và đón tết cùng nhau ....
    Và giờ đây vô tình đã không còn đường về ...người đã ko có tiền .. ko công việc .... ôi em chẳng bik làm gì nữa .... nhưng dù sao cũng cảm ơn cuộc đời ....
    Có lẽ gạch tên xóa sổ lãng quên tất cả ....
    Cố lên nha bác HONGAN
    VÀ bác DUY LK >>_<<
    Và admin nữa cảm ơn anh ..................

EM CỐ GẮNG THOÁT RA ĐÂY ................................ HI VỌNG HI VỌNG HI VỌNG >_<

tự đầu đọa mình xem có thoát ra ko .... về nhà thì đơn giản lắm bác admin .( cảm ơn bác đã khuyên em ) lúc này ko tiền ., ko công việc , ko có cái gì luôn ,,,, xem đời sô đến đâu .... nhanh thôi .... 2 ngày 2 ngày rồi ...

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    tự đầu đọa mình xem có thoát ra ko .... về nhà thì đơn giản lắm bác admin .( cảm ơn bác đã khuyên em ) lúc này ko tiền ., ko công việc , ko có cái gì luôn ,,,, xem đời sô đến đâu .... nhanh thôi .... 2 ngày 2 ngày rồi ...
    Cũng nghe pác duylk nói về pác. Pác quê Thanh Hóa hả? e nguyên quán cũng là dân rau má đây. Giờ này pác đời xô pác về đâu rùi. Cố gắng thoát ra thôi pác ơi!

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Cũng nghe pác duylk nói về pác. Pác quê Thanh Hóa hả? e nguyên quán cũng là dân rau má đây. Giờ này pác đời xô pác về đâu rùi. Cố gắng thoát ra thôi pác ơi!
    bác này mất tích đã dc 1 tháng , ko biet dạo này bác Nam thế nào , hoàn lương chưa , nghĩ thấy cũng buồn vì em ko giúp gì dc cho bác, thôi anh em mình có duyên sẽ gặp lại , cố lên nha người anh em
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    bác này mất tích đã dc 1 tháng , ko biet dạo này bác Nam thế nào , hoàn lương chưa , nghĩ thấy cũng buồn vì em ko giúp gì dc cho bác, thôi anh em mình có duyên sẽ gặp lại , cố lên nha người anh em
    Uh! có duyên sẽ gặp. biết đâu đó. kekeke

em ở thành phố thanh hóa còn bác ở đâu . hiện tại đang đâun ... em lại xuất hiện rồi 1 tháng rồi ... ăn chay và ko thuốc lá riệu bia ma túy .... :v

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    bác sao rồi ... em vào chùa mà .. thề luôn .... làm phật tử .. ăn chay 1 tháng rồi nè ....:v bỏ luôn cả thuốc lá luôn à .. hi hi

em ở thành phố thanh hóa còn bác ở đâu . hiện tại đang đâun ... em lại xuất hiện rồi 1 tháng rồi ... ăn chay và ko thuốc lá riệu bia ma túy .... :v
    quê gốc thì ở Hoằng Sơn, hiện giờ e đang ở Gialai. Pác tái xuất mà từ bỏ tất cả lại còn ăn chay thì chúc mừng pác. E nghỉ được 10 ngày mà hôm qua thèm quá té 1 ống morphin roài híc! kô pê nhưng thấy đỡ thèm cô Ba, hôm nay ngủ dậy thấy hơi mệt mỏi lại tiếp tục chiến đấu đây. E phục pác duylk quá vừa cai vừa đi làm nhong nhong ngoài đường mà không té. hay thiệt!

h0ngan's Avatar

bác sao rồi ... em vào chùa mà .. thề luôn .... làm phật tử .. ăn chay 1 tháng rồi nè ....:v bỏ luôn cả thuốc lá luôn à .. hi hi
    về quê ko báo trước để ta từ biệt , ráng tu đi bác thấy bác cạo đầu mà ko tu thấy hơi phí àh :v
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

E phục pác duylk quá vừa cai vừa đi làm nhong nhong ngoài đường mà không té. hay thiệt!
    Cái này còn tùy a nha.mới cai hay cai lâu.nếu mới cai khoang 1-2 tháng ma lai lao vào môi trường cũ thì quay vế vach xuất phát thôi, như tôi cai dc 1 năm hơn đã rất cẩn thận,cách ly với những người bạn nghiện ,con bi dính lại thật la đau.hihic

Page 1 of 3 123 LastLast