25 tuổi nghiện 8 năm ... chơi với bạn nghiện học đòi hít rồi chích rồi chích hơn các anh .. rồi làm anh của các anh luôn .... rồi rồi 2-3 1 ngày ... rồi coi ma túy là trò chơi .. trò chơi căy đắng .... ờ thì cứ chích cứ chơi chơi chít mẹ nó đi .... rồi tan nát . chán nản ... ngày ngày .. gia đình nuôi cơm lo lắng chăm sóc mong bản thân thoát khỏi cảnh nghiện ngập ko muốn ... rồi ham vui vào sài gòn ... rồi cuốn theo chiều gió ....vào sài gòn ... cảm ơn đã cho gặp bác DUY LONG KHÁNH . bác HONGAN TRẢNG BÒM ... Cảm ơn 1 tháng cùng nhau đi làm giao hàng điện tử ở quận 1 với bác HONGAN . vui có buồn có .. nhưng chủ yếu là chơi là chính ... Cảm ơn bác DUY LONG KHÁNH đã động viên và nhớ tớ em ... ÔI THÔI THÌ CẢM ƠN 2 người rất nhiều tuy mới quan trên diễn đàn nhưng mà đã thân thiết lắm ... CŨng hiếm khi gặp anh em nghiện nào tốt như 2 người ... đã có những lúc cười ... và đón tết cùng nhau ....
Và giờ đây vô tình đã không còn đường về ...người đã ko có tiền .. ko công việc .... ôi em chẳng bik làm gì nữa .... nhưng dù sao cũng cảm ơn cuộc đời ....
Có lẽ gạch tên xóa sổ lãng quên tất cả ....
Cố lên nha bác HONGAN
VÀ bác DUY LK >>_<<
Và admin nữa cảm ơn anh ..................

EM CỐ GẮNG THOÁT RA ĐÂY ................................ HI VỌNG HI VỌNG HI VỌNG >_<