Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: không cảm xúc -hồ quang hiếu

Quote Originally Posted by cand View Post
    Cái này còn tùy a nha.mới cai hay cai lâu.nếu mới cai khoang 1-2 tháng ma lai lao vào môi trường cũ thì quay vế vach xuất phát thôi, như tôi cai dc 1 năm hơn đã rất cẩn thận,cách ly với những người bạn nghiện ,con bi dính lại thật la đau.hihic
    Đang cai mà, vừa cai vừa đi làm đó. Éc gặp e mà được chạy rong rong dậy không té mới là chứ té là bình thường Éc! éc!

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    bác sao rồi ... em vào chùa mà .. thề luôn .... làm phật tử .. ăn chay 1 tháng rồi nè ....:v bỏ luôn cả thuốc lá luôn à .. hi hi
    Tu ah, đầu dc mấy chấm r... cũng là 1 cách hay đaasy, vào chùa luyện cho tâm tĩnh lại mà ngẫm về cuoc đời...

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Đang cai mà, vừa cai vừa đi làm đó. Éc gặp e mà được chạy rong rong dậy không té mới là chứ té là bình thường Éc! éc!
    Hay ji dau, vi cuoc song ma fai co chiu đựng th, ko tien thi cả ngày ngoài đừong cung ko té dc.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Hay ji dau, vi cuoc song ma fai co chiu đựng th, ko tien thi cả ngày ngoài đừong cung ko té dc.
    Ko có thì binh chứ có gì khó đâu chủ yếu do bản thân muốn hay không mà thôi, gặp e là xong lâu rùi.

binh chỉ được 1 2 lần thôi.binh hoài ko dc đâu.mỗi người một cuộc sống khó nói lắm.nói chung muốn bỏ được hẵn phải cách lý và lẫn tránh môi trường cũ thôi.còn về phần tái lại thì theo tôi mỗi người đề khác nhau hết.Có người có ý ngĩ lâu rồi nhảy dù ,ma nhãy dù thí 100% tái lại mình thấy rất nhiều rồi.còn riêng tôi hỡi ơi ....nói chung tai lại ví chơi chung với bạn nghiện.nói ra buồn gê.hichic.từ tết giờ 1 tuân chơi 1 tuần cai hoăc 3-4 chơi xong cai.cứ tiếp diễn hoài.ríêt cảm thấy bất lực gế.

binh chỉ được 1 2 lần thôi.binh hoài ko dc đâu.mỗi người một cuộc sống khó nói lắm.nói chung muốn bỏ được hẵn phải cách lý và lẫn tránh môi trường cũ thôi.còn về phần tái lại thì theo tôi mỗi người đề khác nhau hết.Có người có ý ngĩ lâu rồi nhảy dù ,ma nhãy dù thí 100% tái lại mình thấy rất nhiều rồi.còn riêng tôi hỡi ơi ....nói chung tai lại ví chơi chung với bạn nghiện.nói ra buồn gê.hichic.từ tết giờ 1 tuân chơi 1 tuần cai hoăc 3-4 chơi xong cai.cứ tiếp diễn hoài.ríêt cảm thấy bất lực gế.
    Tái thi lai cai thoi bac ah... Chuyen binh thuong ma. Nao 1.2.3 cung cai nè

Còn cai được là còn lực mà. hehe, số phận đã an bài cho ae mình như thế rồi cố gắng đi nha! Chứ bây giờ ở môi trường nào mà không có mt chứ, chỉ có cách là ra đảo làm Robinson thì mặc may. Éc!éc!

bác duylk hả ...:v ka ka ... gặp nhau rồi mới bik bác dã quỳ ơi ... ko nói trước đc điều gì đâu ...:v

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    bác duylk hả ...:v ka ka ... gặp nhau rồi mới bik bác dã quỳ ơi ... ko nói trước đc điều gì đâu ...:v
    Chắc gần gặp rồi đó hehe. Chuẩn bị vô sg mà ofli tý hả hehe

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Chắc gần gặp rồi đó hehe. Chuẩn bị vô sg mà ofli tý hả hehe
    lại 1 người nữa giống như tôi ... sắp vào thánh địa sài gòn . amen ... tự đào mộ chôn mình luôn ... mô phật

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast