Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: Subutex và methadone

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    mình hiện còn 1 chai methadone mua ngoài chợ đen còn dư chưa dùng hết sẽ để lại cho bạn nào có nhu cầu , chai này khoảng 20ml , mình mua hết 1T2 nay bán lại vừa bán vừa tặng cho bạn nào cắt cơn là 500k..

chia ra làm 4 ngày , mỗi ngày uống 5cc sau 4 ngày thì bỏ luôn bảo đảm sẽ giảm được cơn vật vã khoảng 70% , ko còn cảm giác dòi bò , đau bụng ỉa chảy , chỉ còn 1 cảm giác duy nhất đó là người hơi gai gai nôi da gà 1 tí , và nếu với quyết tâm thì hoàn toàn chịu được , khỏe hơn cai bo rất rất nhiều , sau 4 ngày thì cắt được cơn rồi .

ai muốn mình để lại thì pm mình nhé.
    E cai được 1 tháng rồi, pác thông báo chậm quá!

Cai được 1 tháng chắc tinh thần thoải mái lắm hả Daquy.chúc mừng nha khoảng thời gian này mình đã là chình mình rồi chỉ cân cách ly với bạn bè cũ và môi trưởng cũ sẽ thành công.Đảm bảo 99%

Quote Originally Posted by cand View Post
    Cai được 1 tháng chắc tinh thần thoải mái lắm hả Daquy.chúc mừng nha khoảng thời gian này mình đã là chình mình rồi chỉ cân cách ly với bạn bè cũ và môi trưởng cũ sẽ thành công.Đảm bảo 99%
    Cám ơn pác đã động viên, nói chung là đã ổn đầu óc bớt nảy số rồi đã đi làm lại, đi làm thì người nhà đưa đi đón về, tiền bạc không có. Nên có muốn cũng potay, nhưng không biết té lúc nào nữa tại e sống cảm xúc lắm chứ không được lý trí cho lắm. Nghe nói lúc trước pác là Ca phòng chống à. Thế bữa nay thế nào rồi?

Page 2 of 2 FirstFirst 12