Results 1 to 5 of 5

Thread: HAPPY FOR EVER to MIZZ LONELY

HAPPY FOR EVER to MIZZ LONELY

chuc em mai xinh dep va hanh phuc nhe , nhung ngay thang anh ko bao gio quen , voi a day la nhung ky niem that dep . Luon mong duoc gap lai e ...........see u again , i miss u ......
    Last edited by canabis; 11-05-14 at 01:20 AM.
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

thời gian trôi đi,tóc đã pha sương,hình như những ai chơi hê chẳng bao giờ lớn vì rất ảo
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by canabis View Post
    chuc em mai xinh dep va hanh phuc nhe , nhung ngay thang anh ko bao gio quen , voi a day la nhung ky niem that dep . Luon mong duoc gap lai e ...........see u again , i miss u ......
    Chủ Thread chắc đang tưởng nhớ ai? nhờ ai thì nhớ làm ơn đừng nhớ co ba vì co ba sẽ tìm chúng ta 1 ngày gần... rất gần đây thôi híc!

cho mizz_lonely: <font><font class=""> Co AO ko ha hao tốn?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

NguyenVNN's Avatar

____ Không hiểu hehehe, anh Ninh hay anh Khoa vào giải thích cho anh em biết với nè !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý