Sau 18 ngày ko chơi .. ko chơi cái gì luôn . kể cả hút thuốc bia riệu gái gú .. em xuống núi ... v à địa điểm em chọn là cái nơi nhiều ma túy nhất sài gòn .. nó là điểm giáp ranh giữa quận 1 quận bình thạch ( hàng xanh ) quân 4 hoàng diệu quận 8 .. em muốn đối diện với nó .. và 2 ngày trôi qua và và em tưởng mình đã vượt qua và mừng thầm . xin tiền bà già về quê ngày bà già gửi cho 2t để về quê ... cầm tiền trong tay ... nó khác với lúc ko có tiền ... tất cả bị lấp hết .. phóng xe đi mua hàng .. và mua 2 cái về chơi .. chơi 1 phát và truyện gì đến cũng đến ... chơi xong ... cảm giác bình thường và tê tê như kim đâm vào tay và đầu và óc .. dắc xe ra được cái đoạn cái cầu ( từ trổ chơi dưới chân cầu dắc xe ra được chân cầu ý bác HONGAN ) và từ ấy ko bik gì cả .. và lúc tỉnh dậy dân phòng và công an người dân bao quanh ..... người hỏi han người mua nước mua dầu gió ... và em bịa ra lý do bị té xe và đi làm bị chủ lừa ko trả tiền lương ... ko ăn nên đi xe bị say nắng ... nói dối là đi rút tiền ... thế là công an và bà YẾN chủi bà ý ... và đưa cho em 100k nữa .. haizzzz bà yến tức em lắm bác hongan ạ ... em bị bà ý đuổi rồi .. tiền còn lại em phang con lô rồi ko để ở người nữa . xịt mẹ nó rồi ..... em lại phải đi làm cái khác .. quyết tâm 1 tháng nữa vậy ... lại trở về số 0 ...
té xe éo gì mà ko có vết nào trên người ... nôn ói ầm ầm ... chỉ có người trong cuộc mới hiểu .. cảm ơn đồng chí công an đã cho em 100k .. cảm ơn cô nào đo đã mua khăn cho em dùng và dầu gió cho ... cảm ơn cuộc đời ... để ta nhận ra ... nếu họ bik ta do sock thuốc thì sẽ khác ..... amen !