Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: Truyện hài CÔNG AN VÀ THẰNG NGHIỆN !!!!!

thank bac ...... hien tai thi em dang di lam ... di lam ... ma khong ung tien 1 xu luon ....da man ....tu nhien so nhat den ngay lay luong .... sap den roi ... sắp có tiền rồi ....amen

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    thank bac ...... hien tai thi em dang di lam ... di lam ... ma khong ung tien 1 xu luon ....da man ....tu nhien so nhat den ngay lay luong .... sap den roi ... sắp có tiền rồi ....amen
    Amen! lại sắp được lên thiên đường rồi sướng nhé! có gặp pác duylk thì nhắn lại e không trách pác ấy đâu việc gì phải trốn mất tiêu thế.

NguyenVNN's Avatar

có thiên đường củng có địa ngục kaka, đang từ trên thiên đường mà rớt xuống địa ngục thì ... kakaka daquy toàn đưa anh em lên núi rùi đạp xuống ko à

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    có thiên đường củng có địa ngục kaka, đang từ trên thiên đường mà rớt xuống địa ngục thì ... kakaka daquy toàn đưa anh em lên núi rùi đạp xuống ko à
    Thì sắp có tiền thì sắp được lên tiên rùi. Sướng thế mà koduockhoc sợ, gặp e thì ố là la.. rùi hehe
    P/s: E vốn ở trên núi mà lại.

NguyenVNN's Avatar

Híc, hèn j` lâu lâu dưới sài gòn mình gặp vài đồng chí té núi chắc do daquy đạp xuống phải ko kekeke!

Híc, hèn j` lâu lâu dưới sài gòn mình gặp vài đồng chí té núi chắc do daquy đạp xuống phải ko kekeke!
    Chắc dzay quá! Mà daquy đâu có đạp đâu chỉ kéo xuông chung cho vui thôi, trong đó có daquy nữa đó. Mình cũng nhớ SG lắm rùi, cuối tháng lấy lương chắc offli tý hả? Kekeke.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Chắc dzay quá! Mà daquy đâu có đạp đâu chỉ kéo xuông chung cho vui thôi, trong đó có daquy nữa đó. Mình cũng nhớ SG lắm rùi, cuối tháng lấy lương chắc offli tý hả? Kekeke.
    hãy về với đội của em ... e sẽ nâng các bác lên = 1 tay và quật các bác xuống = cả 2 tay
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

NguyenVNN's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    ofline sinh tố chanh muối hả keke ^^!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    hãy về với đội của em ... e sẽ nâng các bác lên = 1 tay và quật các bác xuống = cả 2 tay
    Thank! Chắc có dịp nào đó sẽ về a khoái 3 cái dzu này lém. Keke, trái đất tròn mà có ngày sẽ gặp. Hẹn gặp nhé giữa SG. kaka

ofline sinh tố chanh muối hả keke ^^!
    bác nguyên có phải là bác hôm trước điện cho em qua quận 8 nhờ em lấy hàng ko nhỉ ????

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast