Results 1 to 10 of 10

Thread: XIN LỖI HỒNG AN -1 Người bạn trảng bòm- đồng nai ..

XIN LỖI HỒNG AN -1 Người bạn trảng bòm- đồng nai ..

Sau khi cơ thể mệt mỏi và suy nhược ho và sốt + với tiêu chảy .. Tôi liền đi xét nghiện hiv và kết quả là dương tính .. Tôi thực sự ko bik phải nói sao ... Tôi định dấu niềm đau cho riêng tôi ... Nhưng mà ... Tôi nghĩ hong an cũng nên bik sự thật ..
    Xin lỗi nhé hongan !
    Chung ta sẽ gặp lại nơi ấy ...!

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    Sau khi cơ thể mệt mỏi và suy nhược ho và sốt + với tiêu chảy .. Tôi liền đi xét nghiện hiv và kết quả là dương tính .. Tôi thực sự ko bik phải nói sao ... Tôi định dấu niềm đau cho riêng tôi ... Nhưng mà ... Tôi nghĩ hong an cũng nên bik sự thật ..
    Xin lỗi nhé hongan !
    Chung ta sẽ gặp lại nơi ấy ...!
    Chỉ là cá tháng tư, đừng lo lắng nhé hongan....!!! Nhung cũng có thể là sự thật...

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Chỉ là cá tháng tư, đừng lo lắng nhé hongan....!!! Nhung cũng có thể là sự thật...
    Cá tháng tư đó coi chừng bị lừa, chứ koduockhoc đánh đề xịt rùi tiền đâu mà đi test? với lại làm gì mà nhanh dữ vậy. Làm vậy h0ngan đái trong quần đó. Keke

chuẩn ko cần chỉnh ....:v
    Keke, đừng té nữa nha!

Mấy ông giặc này tụ bạ rồi chích chung nữa hả? mệt thật

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Mấy ông giặc này tụ bạ rồi chích chung nữa hả? mệt thật
    Nhảy dù chung chứ không có chích chung hehe, chích chung HIV chết!

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Nhảy dù chung chứ không có chích chung hehe, chích chung HIV chết!
    Thế thì có gì mà bảo là doạ nhau, mà phải sợ, mà phải test

1-4 mà bác ... chém gió mà ... truyện gì thì đã rồi .. nghiện thì đã nghiện rồi ... ôi thôi vui lên .... cho dù si đa ...:v

1-4 mà bác ... chém gió mà ... truyện gì thì đã rồi .. nghiện thì đã nghiện rồi ... ôi thôi vui lên .... cho dù si đa ...:v
    Pác khongduockhoc 1 mình ở Sài Gòn buốn quá nên muốn rủ h0ngan lên chơi nên kiếm cớ đó mà. keke, làm h0ngan đái không ra lun. KAKA