Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast
Results 71 to 80 of 90

Thread: Hãy làm một người bình thường bố nhé!

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Bạn Nguyênvnn làm Mod thì soi đc IP của người khác nhưng ko nên công bố ra như vậy, đó là xâm phạm quyền riêng tư của người khác. Mod hay Admin chi công bố IP địa chỉ nơi cư trú của một ai đó khi có vấn đề tranh chấp về một cái gì đó.
    Mà bạn làm về IT mà sao ko hiểu bây giờ Fake IP là một điều quá dễ dàng hay sao? Đã hơn mọt lần mình thấy bạn nói IP của người này, người nọ ở đâu rùi, điều đó thật phản cảm. Mình biết nick: Nlik bạn ấy ở Sơn La và tham gia diễn đàn từ cách đây khoảng 2 năm gì đó, ngày đó ae đông vui và trò chuyện rất vui vẻ và cũng biết cậu ta là một cao thủ về IT khi đã là một hacker
    Nhớ lại hồi đó đông mà vui cậu nhỉ, mà t còn nhớ có 2 bạn nữ xinh đẹp lúc nào cũng vào 4rum chat chit vui thật.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Những vùung miền núi. Tây bắc mt rẻ nhu kẹo, bánh. Sao đắt dc bác..??? Ko lẽ mien nui methadone lai dc uu tien hon mien xuoi sao
    Đáng nhẽ là rẻ nhất nc luôn nhưng khi bà Tòng Thị Phóng lên TW cái bà ấy ra nghị quyết đến năm 2015 địa bàn SL sẽ sạch về mt( vì bà là ng SL ) nói thật đợt mới đầu có nghị quyết đó rất nhiều ng oan và khổ lắm, đang làm công chức nhà nc hay cán bộ đâu chăng nữa cũng bị bắt đi cai hết, có ng vài tháng may ra chơi 1 lần thử dương tính cũng cho đi, t thấy nhiều đứa còn trẻ chưa biết ji nhiều cũng bị cho vào trường, nói thật nhìn tương lai chúng nó sẽ khác hẳn vì vào môi trường đó chúng tiếp thu cái xấu cực nhanh hỏng hết 1 tương lai con ng. Do làm ngặt vì là điểm nóng nên hàng rất khan và ít ng dám bán nên đắt lắm. T cá là đắt nhất nc luôn mặc dù là đất sx và vận chuyển mt đi các nơi nhưng các ng nghiện ko thể trụ đc lâu.

Quote Originally Posted by Nlik View Post
    Nhớ lại hồi đó đông mà vui cậu nhỉ, mà t còn nhớ có 2 bạn nữ xinh đẹp lúc nào cũng vào 4rum chat chit vui thật.

Đáng nhẽ là rẻ nhất nc luôn nhưng khi bà Tòng Thị Phóng lên TW cái bà ấy ra nghị quyết đến năm 2015 địa bàn SL sẽ sạch về mt( vì bà là ng SL ) nói thật đợt mới đầu có nghị quyết đó rất nhiều ng oan và khổ lắm, đang làm công chức nhà nc hay cán bộ đâu chăng nữa cũng bị bắt đi cai hết, có ng vài tháng may ra chơi 1 lần thử dương tính cũng cho đi, t thấy nhiều đứa còn trẻ chưa biết ji nhiều cũng bị cho vào trường, nói thật nhìn tương lai chúng nó sẽ khác hẳn vì vào môi trường đó chúng tiếp thu cái xấu cực nhanh hỏng hết 1 tương lai con ng. Do làm ngặt vì là điểm nóng nên hàng rất khan và ít ng dám bán nên đắt lắm. T cá là đắt nhất nc luôn mặc dù là đất sx và vận chuyển mt đi các nơi nhưng các ng nghiện ko thể trụ đc lâu.
    Phải rồi. Tôi có anh bạn người SL anh ảnh cũng nói vậy. Ở SL thì bán buôn to cả bánh vẫn có, bán bt, nhưng người nghiện mua lẻ thì khổ, mà còn ko có mà mua í.
    Người nghiện ở miền Bắc khổ nhất SL với lại Tuyên Quang. Tuyên Quang thì có bà Hà Thị Khiết hay còn gọi là bà Hà Thị Khét, bà í làm cũng dữ, ae nghiện ngập tơi bời hoa lá lun. Bà Khét về TW lâu rồi mà dư âm vẫn còn nguyên

Cuối cùng sau hơn 2 tháng trời ròng rã bố ch đã cắt được cơn.giờ bố ch ăn khỏe lắm!Mấy hôm trước bố ch phát hiện ở ngực có một khối u nhỏ,cứ tưởng là án tử nhưng đi khám người ta bảo u lành.Nguyên nhân là do uống nhiều thuốc tây,mà ch đoán là do bố ch uống quá nhiều teppin.Về nhà ông mừng lắm.Ch cũng tìm được một trung tâm uống mathe ở bắc giang và đang tìm người giúp đỡ!hiện tại bố ch đã bỏ được 5 ngày rồi.hy vọng số ngày sẽ tăng dần lên!Ch rất vui vì điều đó!Các chú cũng hãy mạnh mẽ lên nhé!Đã có những lúc ch rất chán nản,buồn bã,nhưng giờ ch thấy rất vui dù không biết niềm vui của ch kéo dài được đến bao giờ?Vì vậy ch thấy càng quý biết bao những giờ phút như thế này!
    “Because you are alive, everything is possible.”
    Vì bạn còn sống, mọi chuyện đều có thể xảy ra

Quote Originally Posted by ran123 View Post
    Cuối cùng sau hơn 2 tháng trời ròng rã bố ch đã cắt được cơn.giờ bố ch ăn khỏe lắm!Mấy hôm trước bố ch phát hiện ở ngực có một khối u nhỏ,cứ tưởng là án tử nhưng đi khám người ta bảo u lành.Nguyên nhân là do uống nhiều thuốc tây,mà ch đoán là do bố ch uống quá nhiều teppin.Về nhà ông mừng lắm.Ch cũng tìm được một trung tâm uống mathe ở bắc giang và đang tìm người giúp đỡ!hiện tại bố ch đã bỏ được 5 ngày rồi.hy vọng số ngày sẽ tăng dần lên!Ch rất vui vì điều đó!Các chú cũng hãy mạnh mẽ lên nhé!Đã có những lúc ch rất chán nản,buồn bã,nhưng giờ ch thấy rất vui dù không biết niềm vui của ch kéo dài được đến bao giờ?Vì vậy ch thấy càng quý biết bao những giờ phút như thế này!
    Chúc mừng Ran nhé! mọi người ở diễn đàn này ai cũng cố cả Ran à. Dù không biết ngày vui kéo dài đến bao giờ nhưng vui thì hãy cứ tận hưởng đi đã. Chúc mừng cố gắng chạy cho bác ấy vào uống Me là ok rùi.

Chúc mừng em, ôi cái niềm vui đó sao mà quý thế mặc dù rất bt đối với bao gđ vầy mà sao khó đối với mh thế này, còn sắp phải lấy vợ nữa mà mh chưa sãn sàng điều ji cả >.<

Chúc mừng em, ôi cái niềm vui đó sao mà quý thế mặc dù rất bt đối với bao gđ vầy mà sao khó đối với mh thế này, còn sắp phải lấy vợ nữa mà mh chưa sãn sàng điều ji cả >.<
    Híc lúc trước cưới vợ hôm đám cưới còn phải nhờ chiến hữu lấy hàng pha sẵn đem vào hôn trường cho mình độp để có sức tiếp khách nữa kia, nghĩ lại giờ thấy đổ đốn thật.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Híc lúc trước cưới vợ hôm đám cưới còn phải nhờ chiến hữu lấy hàng pha sẵn đem vào hôn trường cho mình độp để có sức tiếp khách nữa kia, nghĩ lại giờ thấy đổ đốn thật.

Tôi mong đó là bước ngoạt tiếp của cuộc đời t, ko biết với tình yêu của mh có đủ mạnh để đánh bật nàng tiên ra khỏi cs của mh hay ko, hay lại làm khổ thêm 1 con ng nữa vì mh. T thấy rất nhiều rồi nên t sợ lắm, thương họ nên t vẫn cứ trần chừ ko dám cưới. Đúng là sống ko bằng chết mà.Sao mà t căm ghét thằng bất tài như t vậy cơ chứ >.<

Tôi mong đó là bước ngoạt tiếp của cuộc đời t, ko biết với tình yêu của mh có đủ mạnh để đánh bật nàng tiên ra khỏi cs của mh hay ko, hay lại làm khổ thêm 1 con ng nữa vì mh. T thấy rất nhiều rồi nên t sợ lắm, thương họ nên t vẫn cứ trần chừ ko dám cưới. Đúng là sống ko bằng chết mà.Sao mà t căm ghét thằng bất tài như t vậy cơ chứ >.<
    Cái này bạn nên suy nghĩ cho thật kỹ đi nhé, chứ bản thân tôi lúc trước cũng nghĩ là lấy vợ để có thể bỏ được nhưng khi lấy vợ rồi thì trong cuộc sống vợ chồng thì hay cãi nhau, lúc đó tôi lại lấy cái cớ đó để té. Dùng dằng mẵi đã mấy năm nay rồi bỏ rối chơi, chơi rồi bỏ mãi thôi chán lắm. Mà vợ tôi không biết tôi chơi đâu đấy nhé! Cứ cai được vài tháng tôi lại té 1, 2 tháng khi túng quẫn lại mua thuốc về cai. Chán lắm bạn à, bạn hãy suy nghĩ cho thật kỹ nhé!

niềm vui của ch...đã hết rồi!!Thật ngắn ngủi...
    “Because you are alive, everything is possible.”
    Vì bạn còn sống, mọi chuyện đều có thể xảy ra

Quote Originally Posted by ran123 View Post
    niềm vui của ch...đã hết rồi!!Thật ngắn ngủi...
    Đừng buồn coi đó là 1 thành tích đi bạn và lần sau cố gắng thêm 1 chút
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast