Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 58

Thread: Chia sẻ kinh nghiệm cai tại nhà

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    tốt nhất bác đừng thử, uống đi tớ trước đi cai cũng gặp trường hợp chích terpin, nằm giẫy đày đạch nhìn ghê vãi ra, cứ cai như em, uống proxyvon cho nó khỏe, 50/vỹ , mệt vô cư 2 3 viên mà nả, qua 3 ngày đầu là ok rồi, dù proxyvon hơi nặng tiền tý =.=''
    Vậy hả chắc chích quá liều rùi, mình cũng uống pro nà, nhưng muốn thử cảm giác yomost của chích tepin nhưng kham khảo ý kiến mọi người thế nào đã

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    _____ Anh Tuấn daquy0711 sn 1982 đó ku H0ngan à, hơn ku chắc cả con giáp đó ! Nam nổ dạo này sao rồi ku? Nam sEvEn hay còn gọi là Nam nổ 7 lần đó em? TaTaprovone mà có 60k 1 vĩ thì proxyvon 50k 1 vĩ là mua bị hố rồi đó em, mà uống proxyvon vào có si nhê gì đâu? 1 lần anh uống 5 viên mà cầm đc 1 tiếng , 1 tiếng 30 phút là hết đát !
    pro thì đâu phải ở đâu cũng bán, giờ nó có giá 100k thì cũng phải mua thôi, tùy thể trạng mỗi người mà uống thôi anh, em thì chỉ uống từng đó vào ban đêm khi ngủ thôi, ngày thì cứ tắm mà cầm, bạn em 1 lẫn uống 1 vỹ , nói chung là càng hạn chế dc mấy cái loại kích thích càng tốt chứ sao, đâu nhất thiết phải uống như thế này thế kia, tùy mỗi người chọn Còn như ông kia chích terpin thì em thua, em thấy muốn chết nhanh thì cứ làm vậy thôi. Đã nghĩ đến cai rồi thì còn mơ mộng chích làm gì
    ku Nam mất tích rồi pác

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Vậy hả chắc chích quá liều rùi, mình cũng uống pro nà, nhưng muốn thử cảm giác yomost của chích tepin nhưng kham khảo ý kiến mọi người thế nào đã
    mua he mà chích cho lẹ bác, terpin de uong chu phai chích đâu mà. Anh em mình dau nhất thiết phải bấy dữ vậy. Chơi dc thì bỏ cũng dc, phê pha nhiều rồi, giờ chịu đựng phải chứ phải ko
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

pro thì đâu phải ở đâu cũng bán, giờ nó có giá 100k thì cũng phải mua thôi, tùy thể trạng mỗi người mà uống thôi anh, em thì chỉ uống từng đó vào ban đêm khi ngủ thôi, ngày thì cứ tắm mà cầm, bạn em 1 lẫn uống 1 vỹ , nói chung là càng hạn chế dc mấy cái loại kích thích càng tốt chứ sao, đâu nhất thiết phải uống như thế này thế kia, tùy mỗi người chọn Còn như ông kia chích terpin thì em thua, em thấy muốn chết nhanh thì cứ làm vậy thôi. Đã nghĩ đến cai rồi thì còn mơ mộng chích làm gì
    ku Nam mất tích rồi pác

mua he mà chích cho lẹ bác, terpin de uong chu phai chích đâu mà. Anh em mình dau nhất thiết phải bấy dữ vậy. Chơi dc thì bỏ cũng dc, phê pha nhiều rồi, giờ chịu đựng phải chứ phải ko
    "Choi dc thi phai bo.duoc" cau nay nghe nhieu r, ma co may ai thuc hien dc. Noi.dc.thi fai.lam.dc. noi suong.nghe nhiu lam.lam.ui

NguyenVNN's Avatar

ku Nam mất tích rồi pác
    ____ Ai 1 lần uống 1 vỹ vậy chỉ anh xem coi? Có thể uống trước mặt anh ko? Đi với ku Nam nổ 7 lần rồi bắt chước theo hả?
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    "Choi dc thi phai bo.duoc" cau nay nghe nhieu r, ma co may ai thuc hien dc. Noi.dc.thi fai.lam.dc. noi suong.nghe nhiu lam.lam.ui
    Bỏ vô cơm vô cháo cho nó lẹ đó mà anh híc híc ! Nó còn nhỏ và chắc củng thâm niên 1,2 năm nên chưa hiểu đc MT nó ghê gớm thế nào nên còn tự tin lắm anh à
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

ku Nam mất tích rồi pác

Hehe, ku nói cũng đúng, cai cắt cơn thì dễ rồi cái quan trọng là không để tái lại mới khó, a cũng xài pro mà nên a hiểu tầm quan trọng của pro trong cắt cơn, phải công nhận là cắt cơn bằng pro hơi bị chuẩn. Tại thấy pác nlik nói là chích tepin có cảm giác yomost nên a muốn thử xem sao thôi chứ cảm giác sao qua He được. Keke, a từng táng 1 lúc 1 vỉ pro nè ku Nguyên!

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    ____ Ai 1 lần uống 1 vỹ vậy chỉ anh xem coi? Có thể uống trước mặt anh ko? Đi với ku Nam nổ 7 lần rồi bắt chước theo hả?
    ok, lên em, em sẽ cho bác thấy, terpin nó còn uống dc 150vien, proxyvon là nghĩa gì, bạn em hiện giờ vẫn đang cai ở nhà đó, mà thôi, tranh cãi với bác làm gì, em ko nổ gì hết, em nói thế thôi, bác nói em thâm niên 1 2 năm, 2008 đến giờ , bác đếm cũng tài thật.

P/s: thôi chấm dứt tranh luận, muốn xem thì lên cho bác xem. Nói nhiều được gì đâu, xì ke thì 10 thằng 9 thằng xạo L** mục đích em post vô đây để cho mấy bác kia biết cách cai hoặc chia sẻ kinh nghiệm để khỏi chích terpin rồi abc thôi chứ thật sự bản thân em cũng đang cai, chẳng muốn khoe khoang gì với ai
    Last edited by h0ngan; 28-05-14 at 11:51 AM.
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

NguyenVNN's Avatar

______ Ồ thế à, tại thấy ghê wa', 150 viên 1 lần uống híc, người ta tự tử là chỉ cần 50 viên thuốc kể cả thuốc bổ mà uống 100 viên 1 lúc củng phải đi xúc ruột nhập viện gấp hoặc ò e í luôn chứ sao chịu nổi? khó tin wa' trời ơi !
    ______ Anh bị kỵ rơ với thằng Nam sEvEn nên có hơi giận cá chém thớt hehe, sorry ku H0ngAn nhé !Thằng Nam sEvEn nổ hay còn gọi là Nam nổ 7 lần , suốt ngày bánh bò bánh tiêu, phân bò phân trâu hoài nghe oải da gà

150v terpin @@ tin đc hay ko đây
    Last edited by loi lam; 29-05-14 at 11:17 AM.
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    150v terpin @@ tin đc hay ko đây
    Có 15 viên thôi, tại ku h0ngan đánh lộn số 0 vào hehehe

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast