Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 58

Thread: Chia sẻ kinh nghiệm cai tại nhà

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    150v terpin @@ tin đc hay ko đây
    tin cũng được mà ko tin cũng có ai ép bác đâu như bác Nguyên kia tớ chịu, cứ vơ đũa cả nắm, em chả muốn ép bác tin làm gì
    Tâm trạng bữa post bài cũng đang tình trạng "vã" nên hơi nóng tính, thấy bác Nguyên nói cũng hơi ứa gan đó, dù sao nói thẳng ra thì em lên diễn đàn để đọc bài anh em thôi, chả muốn xạo làm gì, hay thánh tướng làm gì. Hiện tại e cũng mới nghĩ chơi dc vài ngày, mỗi người đều có cách cai riêng thôi mà. Hi vọng anh em diễn đàn đều bỏ dc chứ đừng nghiện thứ khác nữa thân ái và bóp d**
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    tin cũng được mà ko tin cũng có ai ép bác đâu như bác Nguyên kia tớ chịu, cứ vơ đũa cả nắm, em chả muốn ép bác tin làm gì
    Tâm trạng bữa post bài cũng đang tình trạng "vã" nên hơi nóng tính, thấy bác Nguyên nói cũng hơi ứa gan đó, dù sao nói thẳng ra thì em lên diễn đàn để đọc bài anh em thôi, chả muốn xạo làm gì, hay thánh tướng làm gì. Hiện tại e cũng mới nghĩ chơi dc vài ngày, mỗi người đều có cách cai riêng thôi mà. Hi vọng anh em diễn đàn đều bỏ dc chứ đừng nghiện thứ khác nữa thân ái và bóp d**
    Éc! chúc mừng ku nha chứ cứ tình hình là cai được 12 tiếng hoài quải lắm

Các đồng đội ngẹo cho tôi hỏi chút nha:
    Khi táng methadone vào, do methadone chỉ là ma túy thay thế, nên khi thử đương nhiên là vẫn dương tính phải không?
    Và khi đang dùng methadone mà lẩn thẩn táng Naltrexone và thì vẫn .... Ôi thôi tung xác phải không ạ?

NguyenVNN's Avatar

ko có đâu , methadone test que ko lên đâu ! vì khi uống methadone người ta sẽ test xem bạn còn sử dụng mt ko đó mà, test mà còn mt thì tăng liều lên tới lúc nào ko còn sử dụng nữa vì có sử dụng củng ko thấy gì thì ok !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Éc! chúc mừng ku nha chứ cứ tình hình là cai được 12 tiếng hoài quải lắm
    Giờ khá hơn trước thì có nên ăn mừng ko nhỉ
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Giờ khá hơn trước thì có nên ăn mừng ko nhỉ
    Được mấy ngày rùi mà đòi ăn mừng? Rách dù đó ku. Để thời gian lâu lâu đã.

Quote Originally Posted by nnt View Post
    các đồng đội ngẹo cho tôi hỏi chút nha:
    Khi táng methadone vào, do methadone chỉ là ma túy thay thế, nên khi thử đương nhiên là vẫn dương tính phải không?
    Và khi đang dùng methadone mà lẩn thẩn táng naltrexone và thì vẫn .... ôi thôi tung xác phải không ạ?
    vẫn chưa có ông nào trả lời giúp tôi:
    đang uống methadone uống thêm naltrexone thì sao?

Quote Originally Posted by NNT View Post
    Email hỏi pác Song Khoa chứ mấy vấn đề này mấy ae hình như không có rành. Nhưng đang uống Me việc gì phải uống Na? thấy nó trái trái thế nào nhẩy?

theo em ý à ... không uống cái gì cả ...uống nhiều chỉ hại GAN ... chơi được tự cai BO được ...
    HÃY LÀM NHỮNG ĐIỀU NGƯỢC LẠI
    + KO bao giờ nằm vật vạ ở giường khi cai ... đi bộ hoặc tập ta cho ra mồ hôi .. đi chém gió KHI NÀO HẾT CHỤI NỖI THÌ NẰM XUỐNG SẼ CHỈ NGỦ THÔI
    +UỐNG BIA UỐNG RIỆU TẸT VĂN TẸT ĐI
    +ĐI LÀM BỐC VÁC + PHỤ HỒ GIANG NẮNG CÀNG TỐT
    + HÃY CHƠI KHI MÌNH THÍCH CHƠI . VÀ CHƠI ĐỪNG ÂN HẬN <--- NGÀY TRƯỚC EM CHƠI TOÀN ÂN HẬN KO À >> SAU NÀY THÔI >> VÀ TỰ NHIÊN CHỦ ĐỘNG ĐƯỢC VIỆC DÙNG MA TÚY >._< GIỜ KHI NÀO CÓ TIỆC THÌ MỚI CHƠI THÔI HÍ HÍ

Quote Originally Posted by NNT View Post
    Vi` chua ai có điều kiện để song hành 2 loại thuốc bạn hỏi,nên chưa có câu trả lời,1 loại kháng 1 loại đồng vận,ít nhiều chắc cũng có tác dụng phụ,đừng dại làm chuột bạch
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast