Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Results 31 to 40 of 58

Thread: Chia sẻ kinh nghiệm cai tại nhà

NguyenVNN's Avatar

____ Không hiểu là bạn NTT uống 2 cái làm gì ??? Vì chẳng có ý nghĩa gì nên chắc chắn là ko ai thử và ko ai biết rùi !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by Nlik View Post
    Chào mn, sau gần 6 năm mh lại quay lại đây để cùng trò chuyện với mn, ko biết mh post bài này có vi phạm nội quy hay ko ? nếu có thì mong ad xóa bài chứ đừng del acc của mh nha ^^
    Sau 2 năm đi trại của tp và 4 năm cứ lặn ngụp ( thỉnh thoảng nổi ) trg mt đến giờ mh lại bắt đầu tự cai cho mh, trg thời zan 4 năm đó cũng có 1 thời zan mh uống methadol ( hơn nửa năm ) và thật sự mh ko muốn uống nó 1 chút nào vì 3 lí do sau :
    1. họ cứ tăng liều trg khi mh muốn zảm để ra khỏi trương trình và kết quả là nó quá sức của mh nên cả ngày mh chỉ nằm ngủ lơ mơ, rất ngáo, đầu óc ko đc tỉnh táo và chả làm đc cái gì.
    2. Ko đc đi ra khỏi địa bàn mà ae biết khi mà hàng xóm ai cũng biết thì mặc cảm mh tuy nói ko có nhưng thật sự bước ra đường rất ngại với bạn bè, còn công việc thì rất khó xin khi mà mh cứ lơ mơ mắt lim dim.
    3. Nghiện mt và nghiện methadol nó vẫn nằm trg chữ "nghiện" chỉ là nó đc hợp pháp hóa mà thôi.
    Sau khi mh tự ý bỏ methadol hội trứng cai của nó rất khó chịu ( vì bỏ đột ngột khi chưa zảm đến mức tối thiểu ) và mh đã quay lại sang dùng mt với ý định cho nghiện mt lại để dễ cai hơn ( vì mh biết những triệu chứng của nó rõ hơn ) Nhưng sau hơn 1 tháng dùng mt mh phải xin đi tự nguyện 3 tháng mới bỏ đc, mh chưa thấy hội chứng nào mà zai dẳng như methadol nó kéo dài đến 24 ngày mh mới bắt đầu biết ngủ trọn vẹn 1 đêm, nếu như là mt thì nhiều lắm là 1 tuần mh đã có thể ngủ đc rồi.
    Nhưng nói đi cũng phải nói lại công nhận methadol dùng cực tốt, tốt nhất trg các loại thuốc từ trc đây mh từng đc dùng, cho dù bạn có nghiện nặng đến ntn thì uống nó vào ( với liều phù hợp ) thì từ hôm đó bạn ko còn bị phụ thuộc vào mt luôn, mà nếu ai ko cẩn thận đã uống nó rồi mà vẫn chơi mt mà cữ hàng ngày vẫn dùng thì coi chừng shock vì nó kích nhau tăng độ phê của mt lên rất nhiều.
    Nói thật là lâu ko vào 4rum muốn nc với ae xíu chứ kinh nghiệm chỉ là zật tít thui ^^, thực ra hôm nay mới là ngày thứ 2 mh cai, nói chung có rất nhiều loại thuốc cai mh ko muốn kể ra vì ai cũng biết và đối với mh thì chỉ có terpin codein là vừa rẻ và hợp với mh nhất, vì mh dùng nó ko có hội chứng cai nào hết mà còn uống nước như điên ( đừng bảo mh nghiện nhẹ ^^ ). Mh thấy nhiều ng dùng nó = cách uống nhưng mh toàn chích, tùy từng ng độ nghiện nặng nhẹ mà chọn số lượng viên để dùng, sau khi chích nó sẽ rất cắn ( theo đúng nghĩa đen ) nhưng sau đó 1-2p thì đầu óc rất thư thái và ko có 1 dấu hiệu nào của thèm mt nữa, vì sao thì chắc bác nào cũng biết rồi, nhưng thời zan nó ngắn hơn mt nên 1 ngày phải dùng 2-3 lần.
    Vì cái này theo mh thấy là hại nên cũng chả khuyến cáo ae dùng và test vẫn dương tính.
    Chả chúc ae cái ji ngoài ý trí vì chỉ có nó mới đánh bật đc cơn vã của mt hành hạ ( trg 1 thời zan tùy từng ng ^^ ).
    Chiêu chich terpin nay thi ai cai tt le van sy hay fatima nhung nam 98-2000 thuong biet. Ko chừng e va bac co cai chung voi nhau ma ko bỉet

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Vậy hả chắc chích quá liều rùi, mình cũng uống pro nà, nhưng muốn thử cảm giác yomost của chích tepin nhưng kham khảo ý kiến mọi người thế nào đã
    Muon chich terpin fai bỉet chưg cất, ko biet cach va can than lắ di đà lạt. Đừng vi đam me chut cam giac ma di ca cuoc doi. Xua cai o le van sy co xai chieu nay, bo terpin len muỗng r đốt, lay kim bit bong gon roi hut vao xi, chich chỉ chăm chut la het th, xong nguoi nong hung huc,
    Dung dai nhe daquy

NguyenVNN's Avatar

____ Hehehe, hên là có anh Duy cảnh báo nhắc nhở chứ ko em nghĩ chắc làm gì trên diễn đàn củng phải có vài người thử theo và được đi xe rồng kaka !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Muon chich terpin fai bỉet chưg cất, ko biet cach va can than lắ di đà lạt. Đừng vi đam me chut cam giac ma di ca cuoc doi. Xua cai o le van sy co xai chieu nay, bo terpin len muỗng r đốt, lay kim bit bong gon roi hut vao xi, chich chỉ chăm chut la het th, xong nguoi nong hung huc,
    Dung dai nhe daquy
    Híc! Đọc xong hết yomost lun.

Cai co terpin ho tro thi ok thiet do ae. Nhung khi ngung uong thi thay nguoi nhu gai lanh, met met. Ko le fai dung terpin suot doi hay sao ... Potay... Ko nghien thu nay cung nghien thu khac

giờ em uống terpin nhờn thuốc rồi hay sao ấy uống ko ăn thua
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Uống nhờn rùi chuyển qua chích đi ku. Keke . Nói vậy thôi chứ e thử tìm proxyvon uống thử củng bon lắm.

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Kho he, ko terpin thay doi nhat tuech. Kodckhoc, dao nay lang thang phuong troi nao, ae minh di chung

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Uống nhờn rùi chuyển qua chích đi ku. Keke . Nói vậy thôi chứ e thử tìm proxyvon uống thử củng bon lắm.
    Pro ko ok bang terpin u va ba khia

Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast