Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 58 of 58

Thread: Chia sẻ kinh nghiệm cai tại nhà

Thuốc cai của bách tiên sinh là sdt 0948 109 460 bác duylk à
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    E hom nay ngung dc 8 ngay r pac, uong nal dc 3 ngay. Noi that voi pac la e nghi ko co thuoc ji tri dc benh nghien nay.... Tinh trang e hien gio lako met moi, vat va ji.... nhung dau oc ko the ngung suy nghi ve mt.... e nghi voi nguoi nhu e chac chi cothuoc chuot moi tri dc...((
    Không biết bạn ở đâu, nhưng nếu mai gặp tôi, tôi có thể cho bạn 5 thang thuốc uống để giúp công độc ra ngoài mà hết vảng vất trong đầu. Miễn sao bạn chịu khó uống.

NguyenVNN's Avatar

Ý anh duy là ảnh cắt cơn thì dễ lắm nhưng vấn đề là thèm MT kinh khủng luôn, ám ảnh luôn chứ ko phải là uống thuốc cắt cơn vật vã đâu anh Bạch ! bây giờ cai thì rất là dễ vì mt trộn và pha tùm lum thứ vào nên độ dòi bò vật vã ko có ác liệt như xưa mà vấn đề là do độ phê của mt ám ảnh vào đầu óc não bộ nên cho dù có cai đc thì củng ko có 1 cái gì đó làm cho mình hứng thú và cảm thấy cuộc sống có ý nghĩa khi ko có mt ... khổ là như vậy đó, chứ đợi đến gặp đc vấn đề kích thích làm đầu óc mình cảm nhận đc sự nguy hiểm của mt và tránh xa mt và tiết ra chất theo ý nghĩa là chất tạo xúc cảm theo hướng khoái cảm như 1 người bình thường, khi đã tiết ra đc chất đó thì 1 thú vui như câu cá hay xem film củng như chở vợ con đi chơi làm cho bản thân cảm thấy vui vẻ và khoái cảm sẽ xuất hiện giống như 1 người bt thì lâu lắm, có thể nói 2,3 năm và người nào nặng có thể 10 - 20 năm và trầm cảm nặng nề đối với nhiều người là bình thường vì ko tiết ra đc chất tạo cảm xúc khoái cảm !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Ý anh duy là ảnh cắt cơn thì dễ lắm nhưng vấn đề là thèm MT kinh khủng luôn, ám ảnh luôn chứ ko phải là uống thuốc cắt cơn vật vã đâu anh Bạch ! bây giờ cai thì rất là dễ vì mt trộn và pha tùm lum thứ vào nên độ dòi bò vật vã ko có ác liệt như xưa mà vấn đề là do độ phê của mt ám ảnh vào đầu óc não bộ nên cho dù có cai đc thì củng ko có 1 cái gì đó làm cho mình hứng thú và cảm thấy cuộc sống có ý nghĩa khi ko có mt ... khổ là như vậy đó, chứ đợi đến gặp đc vấn đề kích thích làm đầu óc mình cảm nhận đc sự nguy hiểm của mt và tránh xa mt và tiết ra chất theo ý nghĩa là chất tạo xúc cảm theo hướng khoái cảm như 1 người bình thường, khi đã tiết ra đc chất đó thì 1 thú vui như câu cá hay xem film củng như chở vợ con đi chơi làm cho bản thân cảm thấy vui vẻ và khoái cảm sẽ xuất hiện giống như 1 người bt thì lâu lắm, có thể nói 2,3 năm và người nào nặng có thể 10 - 20 năm và trầm cảm nặng nề đối với nhiều người là bình thường vì ko tiết ra đc chất tạo cảm xúc khoái cảm !
    Chỉ nguoi trong cuộc mới hiểu nguoi trong kẹt.. nếu pac co thuốc để giải quyết dc van đề đó thì e thề cho dù mắc bao nhieu, e cũng đi cướp cho đủ để mua pac ah.. vi ket qua cuoi cùng cua ngheo cũng chẵng con gi, ra sao thi ra.. con chuyen 5 thang "tong độc".. Ji do co ton tien ko pac hay la free...... Pac noi e biet de e tinh , de e ra kiem vai cai "gio" de chuan bi tien...

Talking tôi đang làm ở đây

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Thuốc cai của bách tiên sinh là sdt 0948 109 460 bác duylk à
    http://trungtamcainghienmatuy.com/
    Đây là trung tâm mình đang làm, nhưng vì còn đi học nên dạo này mình không nên được thường xuyên, sắp tới sẽ mở 1 cơ sở ở Hà Đông, nếu anh em nào còn e ngại thì qua cơ sở này để biết thêm chi tiết, không có lại nói mình là chữa bệnh chui như TVN, Mỗi tội đến trung tâm sẽ hơi mắc đó vì còn 1 đội ngũ cán bộ đi kèm phục vụ các bạn.
    Nói thật là tôi phải tìm hiểu khá nhiều TT mới tìm được 1 trung tâm tự nguyện có đầy đủ tiêu chí của việc chữa bệnh như thế này để hợp tác, mỗi tội hơi xa.

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Ku chỉ được cái nói đúng. Các thuốc cai hiện giờ chỉ hỗ trợ cắt cơn thôi chứ làm đíu gì có thuốc quên hẳn ma túy đâu, làm như phim chưởng không bằng Dddaaaaaaaaa ta dùng nội công công độc ra ngoài. Hắt xì! Mấy chiêu bán thuốc này chỉ dùng cho ae nào mới cai 1, 2 lân đầu thui. Nói thật pác Bạch đừng buồn nhá, nếu mà đẩy độc ra ngoài thì chỉ cần sau 1 tuần cắt cơn không thuốc men gì thì cơ thể vẫn bài tiết hết chất độc trong người rùi. Nghiện là bệnh não mãn tính, sau khi cai là rơi vào trầm cảm vì cơ thể chưa sản sinh ra morphin nội sinh nên người cai cứ mãi tưởng nhớ đến cảm giác vui vẻ khi có Mt trong người nên dễ tái nghiện lại. Vì vậy đã là bệnh não thì phải đi chữa não tức là điều trị tâm lý giống như cở sở cai Bình Triệu đang làm đó, để người nghiện có thể tìm niềm vui ở nơi khác lành mạnh hơn ngoài ma túy ngoài ra bản thân người nghiện còn phải nhận thức được nữa chứ không thì vẫn He muôn năm thôi.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Ku chỉ được cái nói đúng. Các thuốc cai hiện giờ chỉ hỗ trợ cắt cơn thôi chứ làm đíu gì có thuốc quên hẳn ma túy đâu, làm như phim chưởng không bằng Dddaaaaaaaaa ta dùng nội công công độc ra ngoài. Hắt xì! Mấy chiêu bán thuốc này chỉ dùng cho ae nào mới cai 1, 2 lân đầu thui. Nói thật pác Bạch đừng buồn nhá, nếu mà đẩy độc ra ngoài thì chỉ cần sau 1 tuần cắt cơn không thuốc men gì thì cơ thể vẫn bài tiết hết chất độc trong người rùi. Nghiện là bệnh não mãn tính, sau khi cai là rơi vào trầm cảm vì cơ thể chưa sản sinh ra morphin nội sinh nên người cai cứ mãi tưởng nhớ đến cảm giác vui vẻ khi có Mt trong người nên dễ tái nghiện lại. Vì vậy đã là bệnh não thì phải đi chữa não tức là điều trị tâm lý giống như cở sở cai Bình Triệu đang làm đó, để người nghiện có thể tìm niềm vui ở nơi khác lành mạnh hơn ngoài ma túy ngoài ra bản thân người nghiện còn phải nhận thức được nữa chứ không thì vẫn He muôn năm thôi.
    E hom nay dc 9 ngay, ăn thì như chó đói vay... Chút la thay đoi... Chỉ mỗi tội đầu luc nao cung "thao thức vì e" het. Zay la nguoi e con "độc tố" ko pac ...

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Bạn đọc kỹ lại những comment của tôi đi rồi hãy nói, tâm bạn chưa yên thì đừng phát biểu. Còn thuốc của tôi thấy tốt thì mới giới thiệu với anh em thôi. chắc gì tôi đã làm cho bạn, bởi tôi cũng 10 năm chơi thuốc rồi, đang sắp hết năm thứ 5 không chơi ma túy rồi bạn ạ.

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456