Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 35 of 35

Thread: Đọc đi rồi có động lực cai tiếp

NguyenVNN's Avatar

Tao viết cái gì giống tướng? Mày đưa lên đây xem? Tao hỏi ông bạch có bằng cấp và giấy phép buôn bán thuốc cai ko? Củng như ổng vu khống anh em NT buôn bán và đt xin đồ ổng??? Tao có nói gì sai ko?
    ___Ổng lớn mà ăn nói lung tung hở ra là chụp mũ anh em trên đây chỉ biết khoe thâm niên nghiện chứ ko chịu cai nghiện là sao? Tao nói là tao cai đc 10 ngày thì ổng nói thúi ? Vậy là sao? Tao có nói mày tao hay chửi gì ổng 1 tiếng nào ko? Có giống cách hành xử và ăn nói của mày ko vậy ku thắng?
    Last edited by NguyenVNN; 13-08-14 at 09:38 PM.
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Ông Bạch ông bán thuốc hay cho thuốc gì trên đây củng ko đc hết, ông cho thuốc thì ai dám chắc là ông ko dùng anh em NT để thử thuốc? Có gì đảm bảo điều đó khi ông ko có bằng cấp về đông y?
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Nguyên ơi mày đọc lại baì viết gần đây bác bạch ý có rao bán thuốc cai ko mà bắt bẻ bác ấy , còn ông chỉ hơn tôi mấy tuổi thôi lớn hơn ai mà bảo nhỏ tuổi háo thắng , đọc bài viết của ông cứ cái kiểu ông tướng tôi mới ngứa mắt hiểu ko ? Hơn vài tuổi cũng lớn như ai như ông kễnh ý nhỉ , giờ bác bạch hơn ông mấy tuổi cũng bảo ông bé đừng háo thắng thì thế nào , kakaka nghe mà buồn cười quá
    Nói đi nói lại thì ku mày củng đây có hiểu đc sự việc, óc trâu, óc bò sao mà ngu quá vây? Ko thấy tao mod là quản ly của diễn đàn hả? Chính anh songkhoa củng ko ủng hộ buôn bán thuốc và cho thuốc của ông bạch chứ ko phải mình tao ko nhé!

NguyenVNN's Avatar

Anh em NT vào đây xem việc em yêu cầu ông bạch chứng minh đc mình có bằng cấp về đông y và giấy phép bào chế sản xuất thuốc là đúng hay sai?
    ____ Em làm như vậy là vì ai? Có việc gì xảy ra như ngộ độc thuốc hay dùng thuốc quá liều thì lúc đó ai chịu trách nhiệm? Ông bạch chỉ đưa duy nhất 1 số điện thoại lên đây thì khi có sự cố thì diễn đàn phải đống cửa vì ko quản lý đc việc buôn bán trái phép thuốc cai nghiện? Anh em nghẹo ra đường xem có tiềm thuốc tây hay nhà thuốc nào dám đề bảng là nơi đây bán thuốc cai nghiện ko? Vì các thuốc tây đó đâu có giấy phép buôn bán hoạt động cai nghiện? Vậy trên diễn đàn này ai dám cấp phép cho ông bạch buôn bán củng như cho thuốc cai nghiện ? Anh songkhoa dám ko?

P.s lôilam nhé, ăn nói phải có lý có lẽ chứ đừng có giỡ bài ta đây cùi ko sợ lỡ!
    Last edited by NguyenVNN; 13-08-14 at 09:51 PM.

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Anh em NT vào đây xem việc em yêu cầu ông bạch chứng minh đc mình có bằng cấp về đông y và giấy phép bào chế sản xuất thuốc là đúng hay sai?
    ____ Em làm như vậy là vì ai? Có việc gì xảy ra như ngộ độc thuốc hay dùng thuốc quá liều thì lúc đó ai chịu trách nhiệm? Ông bạch chỉ đưa duy nhất 1 số điện thoại lên đây thì khi có sự cố thì diễn đàn phải đống cửa vì ko quản lý đc việc buôn bán trái phép thuốc cai nghiện? Anh em nghẹo ra đường xem có tiềm thuốc tây hay nhà thuốc nào dám đề bảng là nơi đây bán thuốc cai nghiện ko? Vì các thuốc tây đó đâu có giấy phép buôn bán hoạt động cai nghiện? Vậy trên diễn đàn này ai dám cấp phép cho ông bạch buôn bán củng như cho thuốc cai nghiện ? Anh songkhoa dám ko?

P.s lôilam nhé, ăn nói phải có lý có lẽ chứ đừng có giỡ bài ta đây cùi ko sợ lỡ!
    Em cố đi, đừng nói nhiều.

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234