Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 35

Thread: Đọc đi rồi có động lực cai tiếp

Chẳng hiểu cãi nhau tranh luận về vấn đề gì mà suốt ngày thấy cãi nhau là sao mấy bác , lớn rồi còn trẻ con đâu bỏ qua đi cứ gặp là thấy chẳng có nói chuyện gì ngoài CÃI NHAU
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Đây không phải là cãi nhau, cãi nhau ko mục đích, vô bổ, ko rút ra được cái gì thì chỉ có bọn trẻ trâu, mà là đây tranh luận. Ví dụ như ai đó đang làm luận án tiến sĩ về nghiện ma tuý chẳng hạn. Thì phải có hội đồng ban giám khảo, có người phản biện, có người bảo vệ...

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Đây không phải là cãi nhau, cãi nhau ko mục đích, vô bổ, ko rút ra được cái gì thì chỉ có bọn trẻ trâu, mà là đây tranh luận. Ví dụ như ai đó đang làm luận án tiến sĩ về nghiện ma tuý chẳng hạn. Thì phải có hội đồng ban giám khảo, có người phản biện, có người bảo vệ...
    Bác Bạch là người làm luận văn, còn Loser và NguyeVnn là ban giám khảo. Chắc pác Bạch rớt quá! . Nhớ lúc trước bảo vệ đề tài mà ban giám khảo xoay chóng mặt luôn.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Bác Bạch là người làm luận văn, còn Loser và NguyeVnn là ban giám khảo. Chắc pác Bạch rớt quá! . Nhớ lúc trước bảo vệ đề tài mà ban giám khảo xoay chóng mặt luôn.
    Các bạn à, tôi đã từng là người nghiện, tôi chỉ thấy cái tốt trong YHCT nó giúp người ta giải quyết căn bệnh này tận gốc nên muốn lên đây tham gia cùng anh em, chia sẻ những gì hôm nay tôi có được, nhưng ae mình hiểu nhầm nhau.
    Tôi không rút lui, mà đang tìm cách khác để ae hiểu hơn thôi.
    Ngay từ ngày đầu tôi vào trang tôi đã nói là đang định viết như thế nào cho mọi người hiểu thì đã bị các bạn chụp mũ là bán thuốc. Nên tôi sẽ tạm nghỉ 1 time để tìm cách sao cho các bạn hiểu. Nhưng cũng có thể sẽ vĩnh viễn không nghiên cứu thuốc nữa mà chỉ nên đây tâm sự thôi.
    Chào các bạn.

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Các bạn à, tôi đã từng là người nghiện, tôi chỉ thấy cái tốt trong YHCT nó giúp người ta giải quyết căn bệnh này tận gốc nên muốn lên đây tham gia cùng anh em, chia sẻ những gì hôm nay tôi có được, nhưng ae mình hiểu nhầm nhau.
    Ngay từ ngày đầu tôi vào trang tôi đã nói là đang định viết như thế nào cho mọi người hiểu thì đã bị các bạn chụp mũ là bán thuốc. Nên tôi sẽ tạm nghỉ 1 time để tìm cách sao cho các bạn hiểu. Nhưng cũng có thể sẽ vĩnh viễn không nghiên cứu thuốc nữa mà chỉ nên đây tâm sự thôi.
    Chào các bạn.
    Chẳng có thuốc nào giải quyết tận gốc cái sự nghiện đâu pác Bạch ơi! Hài vãi.

NguyenVNN's Avatar

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Chào các bạn.
    Vậy ông hiền quá và ông ko chụp mũ ai hết? Ông nói ai cai đc 10 ngày là thúi và ông nói diễn đàn này là nơi buôn bán và xin cho đồ là sao? Những cái ông làm và ông nói sao ko nói lại? Và ông còn vu khống anh em trên đây đt xin đồ ông và ông còn đòi báo công an củng như việc ông nói anh em trên đây ko muốn cai mà chỉ lên đây khoe thâm niên nghiện là sao? Tôi có thấy bài viết nào là khoe thâm niên nghiện? Toàn là bài viết động viên nhau củng như chỉ bảo hướng dẫm cai và các trung tâm cai mà ông lại nói ngược lại và còn đòi ghi âm chụp hình báo công an mới ghê!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Ông muốn buôn bán thuốc cai về đông y thì vui lòng đưa thông tin về nơi sản xuất thuốc và nơi bán thuốc củng như nơi chịu trách nhiệm chính về thuốc , cái quan trọng nhất là giấy phép sản xuất thuốc củng như hình ảnh về bằng cấp của ông, ông có bằng cấp học về đông y thì cứ đưa lên đây là anh em sẽ ủng hộ ông ngay! Ông đăng tin bán và cho thuốc trên diễn đàn là ông đang dựa vào uy tín của diễn đàn để buôn bán thuốc vì đơn giản khi mọi người truy cập vào diễn đàn thấy bài viết bán thuốc cai đông y của ông thì nghĩ là những người quản lý diễn đàn NT đồng ý cho ông bán thuốc và nghĩ là ông đăng bài bán thuốc trên diễn đàn NT thì ông phải đc ngươfi quản lý diễn đàn cho phép củng như đã kiểm tra đầy đủ thông tin về thuốc và về người bán thuốc nên mới cho ông đăng bài bán thuốc, và người ta nghĩ là diễn đàn về mt lâu năm và uy tín của diễn đàn sẽ làm cho người ta tin là thuốc của ông tốt nên ban quản lý diễn đàn mới cho ông bán thuốc cai ở trên diễn đàn NT!
    nếu thuốc của ông uống vào mà bị gì thì trách nhiệm sẽ thuộc về diễn đàn vì sao cho ông bán thuốc va diễn đàn phải có người quản lý tại sao lại để cho ông bán thuốc mà ko kiểm tra xem ông có bằng cấp củng như giấy phép hoạt động mua bán thuốc, lúc đó thì ông trốn mất tiêu và để lại trách nhiệm cho người trực tiếp chịu trách nhiệm là anh Khoa!
    ____ thằng ku loi lam ko hiểu tại sao anh cứ chỉ trích và ko cho ổng bán thuốc thì vào đọc kỹ bài này giùm cái, anh đã viết nhiều lần mà ko chịu đọc cứ nghĩ là anh thích gây sự với ông Bạch ? Anh đâu có rảnh, ổng bán thuốc thì phải có bằng cấp và giấy phép hoạt động mua bán thuốc, còn ko có những giấy tờ đó thì vui lòng đi chổ khác mà bán thuốc nhé!
    Ông chỉ đưa số đt mà ko có địa chỉ hay thông tin gì về ông thì làm sao dám cho ông hoạt động mua bán thuốc cai!
    ông cứ trưng ra đày đủ giấy tờ thì tôi sẽ ko nói gì nữa, còn thằng ku loi lam nhé, anh ko rảnh mà đi cãi cọ, anh chỉ ko muốn có việc gì đáng tiếc xảy ra mà diễn đàn phải đóng cửa, mất nơi sinh hoạt của anh em thôi! Vì nếu ai đó uống thuốc của ông Bạch bào mà có việc gì xảy ra thì diễn đàn phải chịu trách nhiệm vì ko quản lý đc, mà ko quản lý đc thì phải đóng cửa để tránh xảy ra các sự viẹc khác là chắc chắn 100% ku thắng nhé, anh ko phải bằng tuổi em và sinh năm 93 giống em nên những việc anh làm sẽ ko giống em đâu nhé, ko phải là con nít giống em thích nói gì là nói mà ko biết sự việc đúng sai ra sao? Em còn nhỏ tuổi thì phải biết dựa cột mà nghe, đừng tỏ vẻ ta đây lớn lối quá, em chỉ là thăng ku mới 20t thôi thì muốn nói gì làm ơn quan sát tại sao người ta phải nói, còn ko biết thì phải hỏi đừng có giấu dốt mà người ta cười cho vào mũi và xem em là ranh con đó!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Cứ như vậy nhé, bạch đồng chí đưa ra đầy đủ giấy tờ thì cứ hoạt động mua bán thuốc, còn ko có giấy tờ thì ko làm, ok, hiểu rồi chứ ku thắng, em còn nhỏ tuổi đừng háo thắng và ra vẻ lớn lối quá, còn nhỏ thì hiền lành sẽ có người thuơng chứ đừng ba gai quá nhé!

Ặc! gạch đá ai chứ ae mà gạch đá làm gì?

Nguyên ơi mày đọc lại baì viết gần đây bác bạch ý có rao bán thuốc cai ko mà bắt bẻ bác ấy , còn ông chỉ hơn tôi mấy tuổi thôi lớn hơn ai mà bảo nhỏ tuổi háo thắng , đọc bài viết của ông cứ cái kiểu ông tướng tôi mới ngứa mắt hiểu ko ? Hơn vài tuổi cũng lớn như ai như ông kễnh ý nhỉ , giờ bác bạch hơn ông mấy tuổi cũng bảo ông bé đừng háo thắng thì thế nào , kakaka nghe mà buồn cười quá
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast