Results 1 to 10 of 55

Thread: Kinh nghiệm của em giúp anh em cai nghiện ma túy!

Threaded View

NguyenVNN's Avatar

Quote Originally Posted by NNT View Post
    Vỗ tay ......
    Gương sáng là đây chứ đâu.

Với 40 năm tuổi đời và 20 năm tuổi nghề, tôi chưa thấy ai bỏ được ma túy.
    Tất cả những người nghiện " chân chính" hiện giờ không sử dụng mới chỉ là tạm cai được thôi.
    Cuộc đời còn dài lắm, đến khi nào chán cơm, thèm đất, thích nghe kèn mới nói chắc được.
    Tất cả còn ở phái trước. (Vote cho Ninhtroc một phiếu nha)

P/s:
    Kể ra có gờ đá mà đập xem WC thì tốt, các bro nhỉ. Đỡ tốn cafe. Hehe

kakaka, thôi anh ạ!anh em NT ngày mai làm 1 topic em éo sợ MT,em củng éo cần phải chủ quan hay ko chủ quan vì e éo sợ MT ^^! e ngày xưa éo gì cứ đổ thừa bản thân nên giờ e éo đổ thừa bản thân và e éo sợ MT ^^!, giờ e củng éo sợ MT vì em éo có tiền hay em éo có chỗ lấy, hay em lấy bị chặt cò nên e éo đủ tiền cho nó chặt cò và e củng éo có sợ MT vì e éo biết MT , e éo biết MT vì e chơi tới 10 - > 20 năm lận nên e é sợ MT

______ ngày mai em củng làm 1 cái Topic là em éo sợ MT và e củng éo cần phải chủ quan với MT vì em éo có đổ thừa và em éo sợ MT ^^! vì em cai đc rồi hohoh, giờ cai đc rồi nên e đang mạnh mồm lắm anh ạ ^^!, anh thông cảm cho em nhé, lúc e như con chó nằm bẹt zí vì MT hành vì ko có tiền thì em đâu có sức củng như tâm trí mà lên đây post bài đâu anh ^^!, nhờ em éo có tiền, nhà nghèo ba má keo và nhát gan éo dám làm gì nên éo có tiền và nhờ éo có tiền em đã bỏ đc MT giờ thì mồm em đang rất mạnh anh à, em éo sợ MT đâu vì em éo có tiền !

_____ tHÊ ÉO nào em vội quên, thế éo nào em vội xa , thế éo nào em vội to mồm ^^!, bài hát quen quen kekeke !

_____ Chắc lúc xưa em bị thằng nào nghiền thuốc tây ra rồi bán cho em 1 xị 1 tép nên 1 ngày em xài 1->2 tép , nói chung là e nghiện thuốc Tây mà em éo biết em ta đây , thế éo nào mà 1 viên thuốc tây 5 ngàn nó nghiền ra 2 tép bán em 2 xị, éo mẹ giờ nó xậy nhà lầu còn em nhà lầu thì gỡ sắt ra bán từng lầu 1 , thế éo nào... cứ tưởng là hÊ nên em mạnh mồm quá
    Last edited by NguyenVNN; 14-06-14 at 01:22 AM.
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý