Results 1 to 7 of 7

Thread: Đêm định mệnh

Đêm định mệnh

Anh nhìn thấy em run run vì thiếu thuốc, ko có chỗ lấy hàng. Anh rủ em đi chơi với anh, lấy hàng rồi 2 ae vào nhà nghỉ, có 1 đêm định mệnh bên nhau.Trai nghiện đã là bạc bẽo, gái nghiện còn nhọc nhằn muôn phần..Để tương tư tìm quên sầu cay (Đặt gạch ở thread này, lúcc nào có hứng viết tiếp)

Quote Originally Posted by Loser View Post

Anh nhìn thấy em run run vì thiếu thuốc, ko có chỗ lấy hàng. Anh rủ em đi chơi với anh, lấy hàng rồi 2 ae vào nhà nghỉ, có 1 đêm định mệnh bên nhau.Trai nghiện đã là bạc bẽo, gái nghiện còn nhọc nhằn muôn phần..Để tương tư tìm quên sầu cay (Đặt gạch ở thread này, lúcc nào có hứng viết tiếp)
    Pác nói sao chứ e thấy trai nghiện mới khổ kiếm tiền rất khó, còn gái nghiện còn có vốn trời cho nên vẫn có thể kiếm được tiền. Like mạnh bài hát buồn nhưng hay đấy.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Pác nói sao chứ e thấy trai nghiện mới khổ kiếm tiền rất khó, còn gái nghiện còn có vốn trời cho nên vẫn có thể kiếm được tiền. Like mạnh bài hát buồn nhưng hay đấy.
    Gái nghiện ít có khả năng hoạt động độc lập được, thường bị bắt chẹt, chặt chém nhiều, cũng nhiều kẻ kiếm ăn no đủ từ thân xác các em, rất bẩn thỉu. Gái nghiện hầu như phải dựa vào trai nghiện từ: đi lấy hàng, đi bán thuốc, làm gái, đi ăn cắp...

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Gái nghiện ít có khả năng hoạt động độc lập được, thường bị bắt chẹt, chặt chém nhiều, cũng nhiều kẻ kiếm ăn no đủ từ thân xác các em, rất bẩn thỉu. Gái nghiện hầu như phải dựa vào trai nghiện từ: đi lấy hàng, đi bán thuốc, làm gái, đi ăn cắp...
    Trai hay gai cung nhu nhau cac pac ah. Da ngheo thi deu kho nhi nhau....haizz

Unhappy

Các pac nghe bai " 1 phut đam mê" của Mr.Đam cung tam trang lam... Nghe xong nho truong cai Lê Văn Sỹ thang 10 nam 97 ghe...

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Các pac nghe bai " 1 phut đam mê" của Mr.Đam cung tam trang lam... Nghe xong nho truong cai Lê Văn Sỹ thang 10 nam 97 ghe...
    Hehe. Một phút đam mê thì ăn thua gì anh? Lúc trước e đang cai mà con em gái tặng cho bài Anh Tôi của Phương Uyên kìa, phê vãi! Nghe xong cảm giác rất yomost.

NguyenVNN's Avatar

Gái nghẹo nó điêu lắm mấy bác à híc híc, em gặp vài con làm gái, đối xử với nó tốt mà mấy con đó hay nói dối , láo lếu lắm, vì tiền vì thuốc nó bán mình lúc nào ko hay anh à ! Bởi vậy giờ em ko bao giờ dính tới mấy con quỹ đó híc, mình chở nó đi lấy, giúp nó tiền khi thiếu 10,20k liên tục vậy mà nó muốn lấy lòng thằng kia lại đi nói xấu em này nọ vl quá híc, bây giờ cho nó đi bộ què giò luôn , lúc trước em chở đi giúp đỡ thì ko muốn, thằng kia bỏ ra 2 xị bao chơi 1 cái là nói xấu em để lấy lòng thằng đó trước mặt thằng bạn thân của em mới ghê , bây giờ em đi lấy đồ mà gặp nó đi bộ em nẹt pô thêm mấy cái, quắc quắc em laị em củng quay lại ... muốn anh chở hả hay mượn anh mấy chục hả??? em mượn thằng tài và kêu nó chở đi em nhé, hôm bửa em thân với nó lắm mà thế là từ đó em nó đi bộ và thấy em là né luôn ^^!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý