Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 38

Thread: Gửi cho người anh em bên kia thế giới....

h0ngan's Avatar

Gửi cho người anh em bên kia thế giới....

Gửi người anh em Nam seven !!!
    Còn nhớ cùng ngày hôm đó bác còn nói chuyện với em, thế mà cũng là lần cuối anh em mình còn tâm sự với nhau....Anh em mình còn hứa sẽ gặp mật nhau mà sao giờ em nghe tin bác đã ra đi ko còn trở lại nữa mà lòng em thắt lại.

Ngày 19/6... người anh em trong gia đình chúng ta, Nam seven đã ra đi vĩnh viễn ko trở lại, Hi vọng rằng bên kia bên kia thế giới bác sẽ còn đau khổ nữa, anh em và gia đình sẽ luôn cầu nguyện cho bác...

Yên nghĩ nha bác
    Last edited by h0ngan; 02-07-14 at 07:16 AM.
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Gửi người anh em Nam seven !!!
    Còn nhớ cùng ngày hôm đó bác còn nói chuyện với em, thế mà cũng là lần cuối anh em mình còn tâm sự với nhau....Anh em mình còn hứa sẽ gặp mật nhau mà sao giờ em nghe tin bác đã ra đi ko còn trở lại nữa mà lòng em thắt lại.

Ngày 19/6... người anh em trong gia đình chúng ta, Nam seven đã ra đi vĩnh viễn ko trở lại, Hi vọng rằng bên kia bên kia thế giới bác sẽ còn đau khổ nữa, anh em và gia đình sẽ luôn cầu nguyện cho bác...

Yên nghĩ nha bác
    Thiệt hay giỡn vậy h0ngan? đừng có trả thù cái vụ 1/4 nha, mới thấy koduockhoc online gần đây mà, nguyên nhân cặn kẽ nói cho ae biết đi.

h0ngan's Avatar

Mình cũng mới nghe tin hôm qua thôi, sau khi điện thoại cho Nam thì nghe 1 người phụ nữ bên kia xưng là mẹ của Nam nói lại, vừa nói vừa khóc làm mình nghe cũng đắng lòng, còn nguyên nhân thì mình đang hỏi chị gái của Nam. Hoàn toàn là sự thật mà

Mình cũng có nghe qua tin này , mong bác nam yên nghỉ . Dưới suối vàng cầu chúa ban phước cho bác . Bác dưới đó hãy luôn dõi theo em và anh em Niềm Tin chiến đấu với con MA đã nhập vào bác nhé. Con ma quái ác
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Chia buồn cùng gia đình bạn ấy ! Đây cũng là một tin rất buồn với gia đình NIEMTIN. Mong rằng Nam sẽ được mĩm cười nói chín suối và sớm được siêu thoát. R.I.P for him
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

h0ngan's Avatar

Thực sự mấy ngày nay em chỉ muốn nghĩ rằng Nam vẫn còn ở đây, tất cả chỉ là giả dối . Bác Nam còn quá trẻ , còn quá yêu cuộc đời này...
    Còn nhớ lần cuối cùng em tiễn bác về Thanh Hóa mà em ko ngờ cũng là lần cuối anh em mình còn thức đêm trò chuyện với nhau. Hi vọng rằng ở bên kia bác vẫn còn cười vui vẻ nhé. Vì mỗi lần nhớ về bác thì em vẫn nhớ rõ nụ cười của bác, cười những cái mỉa mai của cuộc sống khó khăn này. Hạnh phúc nhé bác Nam người anh em này luôn nhớ về bác

Thành thật chia buồn cũng gia đình của Nam, thế là 1 ae diễn đàn này vĩnh viễn ra đi, mới hôm nào ae còn chém gió trên diễn đàn mà nay đã không còn nữa nhưng dù sao thì đó cũng là 1 lối thoát, mong sao bạn ấy ra đi thanh thản. Goodbye!

Ra đi thanh thản nhé bạn. Tôi mong ước đc như bạn đó

NguyenVNN's Avatar

R.ip ku Nam, ko ngo ku em lai bong bot nong noi qua hic, nhung lan soc thuoc truoc la may man ma sao ku em lai chu quan va nghi rang choi cho soc moi cai dc hic hic, sao lai di dua gion voi sinh mang cua minh nhu vay ha troi! Dung la hinh ku Nam Seven 100% do anh em NT a! Chac ku Nam muon cai nen chich cho soc de cai giong nhung lan truoc hic hic! Buon qua hic, ai se chem gio va choc tuc anh nua day hic hic!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by Daquy0711
    Deleted by Song Khoa
    làm 2 lần rồi. Chỉ lăn quay ra ngất rồi lại tỉnh..mà thôi. Đây không phải là chỗ để nói những điều này. Một lần nữa mong hương hồn bạn Nam siêu thoát

Page 1 of 4 123 ... LastLast