Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 38

Thread: Gửi cho người anh em bên kia thế giới....

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Ra đi thanh thản nhé bạn. Tôi mong ước đc như bạn đó
    Sao bạn Losser bi quan vậy. Nếu bạn đã "cắt cơn" được thì chỉ cần làm như sau là sẽ khỏe dần, nếu bạn quyết tâm thì chẳng có gì khó cả.
    "Bồ công anh" tươi 60g cái mà các thím sau khi đẻ hay ăn để ra sữa ấy. Cùng với 1 ít thịt nạc lợn, nấu lên thành canh, ăn trong 1 ngày, nếu có thuốc hỗ trợ thì tốt hơn, nhưng không có thì cứ thế rồi nó sẽ giải hết độc trong người.

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711
    Deleted by Song Khoa
    bác Nam bị tai nạn bác ah, anh em hình nhu ai cũng hiểu lầm Nam bị sock
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

NguyenVNN's Avatar

Ku honhan up úp mở mở ko nói cho ae NT biết vì sao ku Nam ra đi ne? Buồn quá, số phận mong manh quá à!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Vì nhìn anh trẻ quá,chắc cũng chỉ hơn em vài tuổi thôi nên em sẽ gọi anh là anh.Hôm nay em mới đọc bài này,em thấy xúc động và buồn lắm.Dù đã muộn nhưng em vẫn cầu chúc cho linh hồn anh thanh thản,và có thể rời bỏ được nỗi đau về thể xác và tinh thần ma túy đã gây cho anh.Cháu xin chia buồn với gia đình và cầu chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với gia đình bác.
    “Because you are alive, everything is possible.”
    Vì bạn còn sống, mọi chuyện đều có thể xảy ra

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    bác Nam bị tai nạn bác ah, anh em hình nhu ai cũng hiểu lầm Nam bị sock
    Tại ku không update nhanh nên ae hiểu lầm mà Kaka

là sao , là sao , cuối cùng là ra đi vì lí do gì , over dose hay tại nạn , thôi ra đi vậy nhièu khi lại khỏe hơn anh em trên này , sống vật vạ hết cai lại nghiện thì còn khổ hơn chết , ở nơi đó bác ko còn bị ma túy điểu khiển nữa ,, dù sao cũng xin chia buồn với gia đình .

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    là sao , là sao , cuối cùng là ra đi vì lí do gì , over dose hay tại nạn , thôi ra đi vậy nhièu khi lại khỏe hơn anh em trên này , sống vật vạ hết cai lại nghiện thì còn khổ hơn chết , ở nơi đó bác ko còn bị ma túy điểu khiển nữa ,, dù sao cũng xin chia buồn với gia đình .
    Overdose cac bac ak...ket cuộc của nguoi nghiện la vây đấy..ko thì bị tù đầy..thì cũng bị nhốt trong nhà. nhiều lúc ngẫm thấy nguoi nghẹo giống như những con vật nguoi ta nuoi trong nhà.. nhốt lại..cho ăn, uống..=> cuộc sống vô nghĩa...

NguyenVNN's Avatar

Ku nam bị sốc hả anh, em nghi lắm mà, thằng ku nam nó hay quốc sốc để cai lắm, mấy lần trước nó làm và cai đc nên nó làm hoài híc, hết chuyện đi đùa giỡn với tử thần, cuộc đời còn dài lắm mà, hi vọng anh em NT lấy Ku nam làm bài học , đừng chỉ vì muốn cai mà quốc sốc híc, may mắn ko có đến nhiều lần đâu ! Khuyên bảo thì nó bảo mình hút mà khuyên thằng chích híc híc, sao em cứng đầu quá ku Nam à, m ra đi như vậy thì mẹ cha em tiễn người tóc xanh, em chưa trả hiếu cho cha mẹ gì hết mà híc híc! Nếu đc quay lại anh sẽ khuyên nhủ em nhiều hơn chứ ko im lặng nữa híc híc, em yên nghĩ và phù hộ cho anh em NT nhé!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Ku nam bị sốc hả anh, em nghi lắm mà, thằng ku nam nó hay quốc sốc để cai lắm, mấy lần trước nó làm và cai đc nên nó làm hoài híc, hết chuyện đi đùa giỡn với tử thần, cuộc đời còn dài lắm mà, hi vọng anh em NT lấy Ku nam làm bài học , đừng chỉ vì muốn cai mà quốc sốc híc, may mắn ko có đến nhiều lần đâu ! Khuyên bảo thì nó bảo mình hút mà khuyên thằng chích híc híc, sao em cứng đầu quá ku Nam à, m ra đi như vậy thì mẹ cha em tiễn người tóc xanh, em chưa trả hiếu cho cha mẹ gì hết mà híc híc! Nếu đc quay lại anh sẽ khuyên nhủ em nhiều hơn chứ ko im lặng nữa híc híc, em yên nghĩ và phù hộ cho anh em NT nhé!
    không phải muon sốc đâu e..hàng bây giờ nó kì lắm..hôm nay 100k choi ko phê..nhưng hom sau có thể 100k làm mình đi đà lạt..khó hiểu lắm. chất lượng thay đổi hàng ngày..ko ai lường trước dc. trời kêu ai nấy dạ..có thể đó cũng là 1 lối thoát cho Nam..??? dù l61i thoát đó hơi khó đi ...

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    không phải muon sốc đâu e..hàng bây giờ nó kì lắm..hôm nay 100k choi ko phê..nhưng hom sau có thể 100k làm mình đi đà lạt..khó hiểu lắm. chất lượng thay đổi hàng ngày..ko ai lường trước dc. trời kêu ai nấy dạ..có thể đó cũng là 1 lối thoát cho Nam..??? dù l61i thoát đó hơi khó đi ...
    Trời gọi ai nấy dạ, Chúa thương ai thì gọi về.... nhiều khi em nghĩ đây cũng là 1 lối thoát cho Nam, người thì cũng đã đi rồi, còn người ở lại phải chịu mọi đau khổ của cuộc sống này, mong rằng gia đình mình sẽ luôn nhớ về bác Nam, 1 người anh em, đã sống và cố gằng từ bỏ ma túy đến cùng
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast