Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 38

Thread: Gửi cho người anh em bên kia thế giới....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Trời gọi ai nấy dạ, Chúa thương ai thì gọi về.... nhiều khi em nghĩ đây cũng là 1 lối thoát cho Nam, người thì cũng đã đi rồi, còn người ở lại phải chịu mọi đau khổ của cuộc sống này, mong rằng gia đình mình sẽ luôn nhớ về bác Nam, 1 người anh em, đã sống và cố gằng từ bỏ ma túy đến cùng
    Nói như ku chắc bữa nay bon lắm rùi hả? Cố lên đừng có 12 giờ hoài oải lắm

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Nói như ku chắc bữa nay bon lắm rùi hả? Cố lên đừng có 12 giờ hoài oải lắm
    Giờ là 12 ngày rồi giờ em sống như Nam đã nói, làm trai phải bản lĩnh lên
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Em cũng đc 12 ngày nè bác , anh em ta cùng phấn đấu nha ... Thời gian sẽ trả lời mà
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Bản linh..?.. Nghe quen qua. Ko hứa thi se ko bao gio that hua..

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Em cũng đc 12 ngày nè bác , anh em ta cùng phấn đấu nha ... Thời gian sẽ trả lời mà
    Uh! 2 ku cố lên chẳng có gì là không thể cả. Kể cả té lại , qua ngày nào là mừng ngày đó.

Tinh hinh bay gio la sao hongan.. bon ..bon hay bem ...bem...

NguyenVNN's Avatar

Im lặng vậy là đảm bảo bem rồi kakaka, vì lo kiếm tiền bem thì thời gian đâu mà vào thăm ae kakaka! Nếu vẩn bon thì online trả lời đều đặn rồi kaka, bon thì thời gian rảnh nhiều lắm kakaka!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Ku Nam sắp 49 ngày rồi đó anh em ơi híc, buồn quá, thời gian là sát thủ ko chừa 1 ai, cầu mong ku em siêu thoát và kiếp sau đừng quay lại con đường sai lầm mà ae mình đã lỡ bước chân vào rồi ko rút chân ra đc !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Ku Nam sắp 49 ngày rồi đó anh em ơi híc, buồn quá, thời gian là sát thủ ko chừa 1 ai, cầu mong ku em siêu thoát và kiếp sau đừng quay lại con đường sai lầm mà ae mình đã lỡ bước chân vào rồi ko rút chân ra đc !
    Ku nhớ ngày dữ ha?

NguyenVNN's Avatar

Những ai từng là anh em và bạn của Ku Nam thì ngày 16 / 6 hàng năm nhớ vào topic này thắp nén hương cho ku Nam nhé, cho dù ra sao thì chúng ta vẩn là ae cho dù lúc pê vào nghi kỵ , nói xấu lẫn nhau hoặc lúc hoả làm liều với nhau thì củng bỏ qua , vì đó là ma tuý làm và diễn đàn sinh ra củng vì lý do đó là đấu tranh với ma tuý, anh em hãy cố gắng nhé !

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast