Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 38 of 38

Thread: Gửi cho người anh em bên kia thế giới....

Cầu cho chú ấy được siêu thoát và mong rằng ở dưới ấy không có cái chết trắng.

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Những ai từng là anh em và bạn của Ku Nam thì ngày 16 / 6 hàng năm nhớ vào topic này thắp nén hương cho ku Nam nhé, cho dù ra sao thì chúng ta vẩn là ae cho dù lúc pê vào nghi kỵ , nói xấu lẫn nhau hoặc lúc hoả làm liều với nhau thì củng bỏ qua , vì đó là ma tuý làm và diễn đàn sinh ra củng vì lý do đó là đấu tranh với ma tuý, anh em hãy cố gắng nhé !
    19/6 bác àh
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    19/6 bác àh
    Mong rằng anh em nên nhớ Nam mất ngày 19/6/2014 dương lịch, tức ngày 22 tháng 5 năm Canh Ngọ. Tử tuất người ta không tính ngày dương lịch. Anh em nhớ ngày dương là nhầm đó.

NguyenVNN's Avatar

Ông bạch nói nghẹo là bẩn và cai nghẹo là thúi mà sao lại xưng anh em nghe ghê quá vậy? Tụi tui làm sao mà dám làm bạn với ông hay anh em với ông vì ông là đấng cứu thế mà, kinh lắm đấy!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Ông bạch nói nghẹo là bẩn và cai nghẹo là thúi mà sao lại xưng anh em nghe ghê quá vậy? Tụi tui làm sao mà dám làm bạn với ông hay anh em với ông vì ông là đấng cứu thế mà, kinh lắm đấy!
    Anh bỏ cái thói nói chuyện trẻ con ý đi đc ko ? Người ta nói chuyện chẳng động đả hay kích bác ai mà anh cứ soi mói xong gây sự với người ta là thế nào
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

NguyenVNN's Avatar

Cái đó là lời ổng nói với anh thì anh nhắc lại thì có gì là sai? Cứ ra vẻ là anh em mà đụng tới là thối là chụp mũ anh em khoe nghiện thân niên này nọ mà trên diễn đàn này có ai khoe như lời ổng nói? Ổng còn vu khống anh em trên đây xin đồ ổng gì từa lưa sao em ko nói? Ổng vu khống diễn đàn vs anh em trên đây thì ku em thấy đc hả? Ku em thấy đc thì đó là chuyện của ku em, còn anh thấy ko đc thì anh cứ nói, ku em muốn làm gì thì cứ làm, anh vẩn cứ nói á! Ổng lên đây bày trò mua bán thuốc rồi cho thuốc để thử thuốc là đúng à? Ổng có bằng cấp hay cái gì chứng minh ổng là ổng đúng ko?
    _____ Anh biết ku thắng lớn rồi, anh con nít lắm nên anh đâu dám nói chuyện với em! Ổng lên đây vu khống anh em trên đây mua bán với xin đồ ổng và còn tỏ ý khinh bỉ anh em thì anh ko chấp nhận đc, còn ku em thích thì cứ về bên ổng mà văn mà vẻ !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Buồn quá híc híc, hóa ra là ku Nam online lần cuối vào thăm anh em Niềm Tin rồi mới ra đi về thế giới bên kia híc híc, lần cuối ghé thăm diễn đàn của ku Nam là lúc 12 giờ 54 phút híc, sao ko online thêm mà lại đi đâu vào giờ ngọ , giờ xui lắm mà sao ko chat chit với anh em tiếp mà lại đi đâu chứ híc, lần ghé thăm cuối là 12 giờ 54 phút ngày 19 tháng 6 luôn mới ác, ku Nam ráng ở lại chat chit với anh em thì chắc ko có gì xảy ra và bây giờ ku em vẩn còn híc híc, buồn quá , trước khi ra đi củng ko quên vào thăm anh em NT, ae NT sẽ nhớ mãi ngày 19 tháng 6 lúc 12 giờ 54 phút có 1 người em người bạn vĩnh viễn ra đi, buồn quá híc híc!

Mày thích bị bạch nổ nói là thằng nghiện thúi thì mày cứ bênh nó, còn tao ko thích thì tao cứ nói!
    Nói tiếp đi em. anh vẫn nghe. xả chứng tòng bệnh.

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234