Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 36

Thread: Con nợ mẹ !!

tôi không đồng tình với các bạn tán thành uống methadone tại sao? nếu các bạn uống meth các bạn sẽ lệ thuộc mãi mãi vào nó,có muốn đi một chuyến thailand chơi cung không dám có đúng không hơn nữa cai methadone nó vật vã gấp 10 lần và dai dẵng vì nó thuộc dạng nằm lâu trong cơ thể mỗi lần uống nó có tác dụng đến 12 tiếng,thì ngược lại cai nó mất ít nhất 1 tháng so với hê chỉ mất tối đa 10 ngày.tốt nhất bạn nào đã dùng meth nên giãm liều rồi bỏ luôn là tối ưu còn ý chí quá kém thì tiếp tục lệ thuộc vào meth cũng là một cách giảm lây lan hiv viêm gan siêu vi c xã hội bớt phức tạp thân

Quote Originally Posted by tamboy View Post
    tôi không đồng tình với các bạn tán thành uống methadone tại sao? nếu các bạn uống meth các bạn sẽ lệ thuộc mãi mãi vào nó,có muốn đi một chuyến thailand chơi cung không dám có đúng không hơn nữa cai methadone nó vật vã gấp 10 lần và dai dẵng vì nó thuộc dạng nằm lâu trong cơ thể mỗi lần uống nó có tác dụng đến 12 tiếng,thì ngược lại cai nó mất ít nhất 1 tháng so với hê chỉ mất tối đa 10 ngày.tốt nhất bạn nào đã dùng meth nên giãm liều rồi bỏ luôn là tối ưu còn ý chí quá kém thì tiếp tục lệ thuộc vào meth cũng là một cách giảm lây lan hiv viêm gan siêu vi c xã hội bớt phức tạp thân
    bác ơi thế bác nghĩ còn nghiện mà vẫn có tiền và tâm trí để đi thái lan sao
    trước e cũng như bác và cũng nghĩ có chết cũng chẳng đi uống meth vì vẫn là nghiện nhưng uống rồi mới hiểu là trước mình nghĩ sai về meth
    biết là vẫn là nghiện nhưng là nghiện chân chính ... giờ e chẳng quan tâm người ngoài nói gì nghĩ gì ... e chỉ cần gia đình tin tưởng và vui vẻ là em vui
    chúc các bác tìm cho mình lối thoát riêng
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Mel là sự lựa chọn tốt nhất bây giờ - giải pháp cuối cùng khi ko tay bo được
    Mel là thuốc phiện dạng nhẹ, thời gian bán hủy lâu hơn, sạch ít độc tố và hợp pháp
    Last edited by tinhphai7x; 12-09-15 at 10:08 PM.
    Bình Minh Mùa Thu

Với nhiều tỉnh thành từ đầu năm đến nay chỉ đưa được duy nhất một vài trường hợp cá biệt vào trung tâm (vì quy định mới), trong khi đó thời hạn cai bắt buộc đã hết, các học viên tốt nghiệp lên con số vài trăm. Với sự thiếu vắng lao động công ích trầm trọng như vậy, chỉ tiêu đặt ra cho công an phường xa 1 tháng 4 đối tượng, những bạn có quyết định từ những năm trước sẽ lần lựot đc thăm viếng không báo trước (google seach không nghiện cũng bắt đi cai). Giải pháp an toàn là có giấy điều trị Melthadone . Dù mình giờ cũng đã cai nhưng chắc cũng phải xin giấy "nghiện hợp pháp" thôi cho lành. Dù biết lệ thuộc sẽ sớm là nô lệ suốt đời, nhưng khả năng từ giã cô Ba khá cao.
    Bình Minh Mùa Thu

meth không phải dạng thuốc nhẹ đau nhé nó là dạng ma túy làm ra từ con người ,nơ thuộc dạng nặng ký đó bạn

Dù nó là j thì cũng ko "díu" như He, mất cả tầm kiểm soát lý trí...
    TAMBOY ơi, với những người thâm niên, chết lên bờ xuống ruộng ko chọn Mel thì họ tự cai đc chắc..Đừng bao giờ nghĩ mình là 1% may mắn.
    Bình Minh Mùa Thu

tìnhphai mà đọc được những giòng tâm sự về cai meth thì chắc chắn bạn sẽ nghỉ lại ban có thể vào trang drug forum trong dó nói về hê và meth nói chung đử thứ

tìnhphai mà đọc được những giòng tâm sự về cai meth thì chắc chắn bạn sẽ nghỉ lại ban có thể vào trang drug forum trong dó nói về hê và meth nói chung đử thứ
    May cho cậu bạn mình mới lấy thuốc giúp cai được mấy tháng nay có vẻ êm êm, nhưng xem ra cái vẫn lo lắm.

cac' bac' co 1 xai lam` rat nghiem tro.ng ve methe...cai ti? le cai thanh cong he la 1/100 hay la` 0/100... he doc hon methe rat nhieu`... ma` bay gio co nhung ai giam tu tin 1 cau la bo? dc he..cac' bac' chang? qua la dang ngung su? du.ng... kinh te' gia dinh`.. niem tin gia dinh..hanh phuc' gia dinh`...lieu co con` khi cac bac' van choi he...?????????bo? thi` ko bo? dc... c/s phai? doi dien su that cac bac' ah...
    dung hy vong vao` 1 thu' gi` ma` minh ko co' kha? nang co' dc...

Hehe con vợ này hài hước như Xuân Hinh ấy nhẻ. Nghiện ma túy thì coi như dính vô cái án tử hình, chỉ chờ chết lúc nào mát lúc í. Methadone làm cho thoát đc cái án tử đó, để sống nốt những ngày tháng cuối cùng cho vinh quang như con người, thì cũng phải trả giá chứ. Cái giá đó là chấp nhận lệ thuốc vào nó và phải hàng ngày dùng nó đến hết đời, như những ng bị tiểu đường hay suy gan, suy thận mà đc ghép gan ghép thận thì cũng phải dùng thuốc, lệ thuốc vào thuốc đến hết đời. Chứ đèo mẹ nghiện ngập bỏ đc nghiện là may rồi lại còn mơ mông du lịch thái lan, nước trong nước ngoài gì nữa. Chấp nhận thôi. Methadone hoặc là nghiện...hehe...tôi uống methadone hơn năm giờ có tí tiền lại thấy nghiện hay hơn :v hehe nghiện sướng bỏ mẹ ra í (nhưng chỉ khi có tiền thôi), kể cả có nhiều tiền thì chơi một thời gian là bị nhàm thuốc, chơi để cho cơ thể hoạt động đc bình thường, ko bị vật vã thôi, chứ lúc đấy rồi mà muốn kiếm một cơn phê như những ngày đầu thì khó lắm, phải chơi một lượng thuốc rất nhiều. Úi giời đến lúc hết tiền lại phải quay quắt, nhục nhã, nghĩ đến mà lại thấy sợ. Có khoảng hơn chục tỉ thì nghiện cũng đc, chơi vài năm rồi chết cũng sướng, sợ đêk gì. Thôi giờ ko có chấp nhận uống Meth, meth cũng mang lại tí ríu ríu gần như chơi thuốc, thế là cũng tạm tạm rồi

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast