Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
Bạn à, Các thuốc hỗ trợ sẽ rất tốt nếu đúng với thể trạng người bệnh đang cần.
Như comment lần đầu tiên tôi vào với nick bach tien sinh trong room này. Trước đây tôi cũng đã vào rồi nhưng với nick khác, quả thật hồi đó vẫn nghẹo lên không nhớ lắm là nick thế nào.
Còn như chúng ta đều hiểu, khi có những sang chấn tinh thần... xúc động mạnh thì người ta có thể bỏ ma túy. Tôi hoàn toàn công nhận, nhưng còn những người không có may mắn gặp những tác động tâm lý, đúng lúc, đúng dịp thì sao? Bản thân tôi cũng chưa gặp được những tác động đó rõ rệt, nhưng tôi không ngừng tìm kiếm nó trong cuộc sống bằng cách cố gắng uống thuốc cho cơ thể khỏe mạnh, chơi những trò chơi gây hưng phấn tốt cho tôi, xem phim, đọc truyện có tính nhân văn, gây cho bản thân những xúc cảm hướng thiện. Và bây giờ tôi thấy đó là cách bền bỉ và tạo ra sự thư thái thật sự, loại bỏ hẳn khoái cảm chơi ma túy ra khỏi bể não.
Mong rằng anh em cũng tự tìm ra con đường đi cho riêng mình. Thuốc có ở quanh ta cả thôi, các bạn cứ để ý thì thấy ngay ấy mà: thuốc phiện tính nóng thì cây cải mèo trồng trong vườn thuốc phiện ăn rất ngọt và rất mát. Nó là chân lý đó. Bố nóng tính thì có mẹ hiền dịu nên gia đình không tan vỡ..... Mong các bạn vững tin tìm lối đi riêng mình nhé.
Đính chính chút, thời vẫn nghẹo là trang này chưa hoàn thiện nhé có vào trang nhưng địa chỉ khác thì phải, trang này anh Khoa mới sửa lại hồi năm ngoái, hồi đó vợ sinh em bé lên bận không vào tham gia với anh em được