Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 66

Thread: Bác nào đã sử dụng Thuốc Cai Nghiện Ma Túy Bông Sen chưa ( 100% thảo dược) các bác cho ý kiến với.

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Ai chả muốn chơi tiếp, chơi cả đời. Vấn đề là tiền đâu? thuốc đâu? có nhiều tiền, lấy hàng dễ..sao phải cai, chơi kể cả chết luôn ngày mai, thậm chí là chết luôn ngay lập tức. Nghiện mà ko hiểu vấn đề của người nghiện?. Chỉ có một số quyết tâm cai vì nhục, vì sợ chết...nhưng thành công cũng đâu có mấy đâu
    Nói bạn đừng tự ái, tôi cai vì khi nghiện mất hết bạn tốt, cai xong bạn tốt thật sự vẫn bên mình, còn bạn tốt vừa vừa thì thành bình thường. Có thể đó cũng là cái nhục của tôi.

NguyenVNN's Avatar

Haha, cạnh tranh bán thuốc mới ghê! Em bán methadone hồi nào trời? Ae trên đây ai thấy em bán hả? , ba cái thuốc bông sen lừa đảo biết bao nhiêu người biết rồi, em chỉ cảnh báo cho anh em thôi!
    ___ thuốc cai mà tốt có thể cai đc là ko cần phải quảng cáo trên báo trên tivi củng như trên ưeb và kiếm mây thằng sales bán thuốc như Bông Sen đâu, ba mẹ em củng từng mua 4 lọ bông sen và nhốt em trong phòng mà em vẩn hoả như chó, rồi bạn bè em hình như ai củng bị cái thuốc bông sen lừa ít nhất 1 lần, uống vào hoả như chó, nói dóc làm con của bạn nhe bạn bán thuốc, tụi tôi là người nghiện nên thuốc nào chứ bông sen thì ko có xa lạ đâu nhé, với lại trên điễn đàn này ko có ai bán thuốc cai cả đâu nhé!
    ______ nói cho bạn nghe nhé, trên điến đàn này ko có ai bán thuốc cai để mà cạnh tranh với bạn bán niemtinnoidau nhé, làm ơn quan sát tìm hiểu ý nghĩa và hoạt động của diễn đàn rồi lên tiếng nhé !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

NguyenVNN's Avatar

Tôi ko có sợ anh em nghẹo bị lừa mà tôi sợ bạn lợi dụng uy tín của diễn đàn để đưa trang web bán thuốc của bạn lên đây thì người thân củng như gia đình có người nghẹo lên đây tìm kiếm thông tin thì lại tưởng trang ưeb của bạn là trang web củ diễn đàn Niềm Tin nên tôi mới cảnh báo, vì tâm lý của người thân người nghiện chỉ cần giúp con em họ bỏ đc ma tuý thì có tốn bao nhiêu tiền củng ko tiếc và việc bạn tư vấn bán thuốc và nổ trên trời về công dụng của thuốc củng như dựa vào uy tín của diễn đàn nên tin bạn nói đúng và nghĩ là thuốc tốt nên diễn đàn mới ko cảnh báo !
    ____ Tôi rành mấy chiêu bán thuốc của bọn sales mấy bạn lắm rồi, chỉ cần bán đc thuốc là mấy bạn nói ghê lắm, nói ko thì chưa chắc ai tin nên bạn mới lên đây để lợi dụng uy tín của diễn đàn vì diễn đàn hoạt động uy tín trên chục năm rồi! Bạn à, người nghiện đã khổ lắm rồi, người thân và gia đình của người nghiện củng như vậy đó, làm ơn sống và để đức cho con cháu đừng tiếp tay làm giàu cho người khác mà đức của mình thì mất! Thuốc Bông Sen này thì ae nghẹo quá rành rồi , chỉ sợ người thán của anh em bị mấy bạn bán thuốc thổi lỗ tai ghê lắm, thổi chút xíu là móc túi đc ngay mà!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Bác thử hỏi trên diễn đàn này em đã nịnh nọt hay bảo ai mua thuốc chưa ??? em cũng chẳng đôi co tay đôi với bác làm gì. Bác lớn tuổi rồi mà cứ như con nít. Bác vào đổi nội dung chat của em để làm gì. Bác nói bác cây ngay sao bác còn phải làm trò đó để hạ uy tín người khác. Bác là người lớn mà lại hành xử như trẻ con... đúng là trang web của bác bác làm cũng đc. Em cũng là lần cuối cùng vào cái trang mà nội dung của mình được người khác sửa hộ xỉ nhục người khác mà bác vẫn cho bác đúng; không hiểu được...
    Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Tôi ko có sợ anh em nghẹo bị lừa mà tôi sợ bạn lợi dụng uy tín của diễn đàn để đưa trang web bán thuốc của bạn lên đây thì người thân củng như gia đình có người nghẹo lên đây tìm kiếm thông tin thì lại tưởng trang ưeb của bạn là trang web củ diễn đàn Niềm Tin nên tôi mới cảnh báo, vì tâm lý của người thân người nghiện chỉ cần giúp con em họ bỏ đc ma tuý thì có tốn bao nhiêu tiền củng ko tiếc và việc bạn tư vấn bán thuốc và nổ trên trời về công dụng của thuốc củng như dựa vào uy tín của diễn đàn nên tin bạn nói đúng và nghĩ là thuốc tốt nên diễn đàn mới ko cảnh báo !
    ____ Tôi rành mấy chiêu bán thuốc của bọn sales mấy bạn lắm rồi, chỉ cần bán đc thuốc là mấy bạn nói ghê lắm, nói ko thì chưa chắc ai tin nên bạn mới lên đây để lợi dụng uy tín của diễn đàn vì diễn đàn hoạt động uy tín trên chục năm rồi! Bạn à, người nghiện đã khổ lắm rồi, người thân và gia đình của người nghiện củng như vậy đó, làm ơn sống và để đức cho con cháu đừng tiếp tay làm giàu cho người khác mà đức của mình thì mất! Thuốc Bông Sen này thì ae nghẹo quá rành rồi , chỉ sợ người thán của anh em bị mấy bạn bán thuốc thổi lỗ tai ghê lắm, thổi chút xíu là móc túi đc ngay mà!

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Ai chả muốn chơi tiếp, chơi cả đời. Vấn đề là tiền đâu? thuốc đâu? có nhiều tiền, lấy hàng dễ..sao phải cai, chơi kể cả chết luôn ngày mai, thậm chí là chết luôn ngay lập tức. Nghiện mà ko hiểu vấn đề của người nghiện?. Chỉ có một số quyết tâm cai vì nhục, vì sợ chết...nhưng thành công cũng đâu có mấy đâu
    Ở . chơi đê
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by niemtinnoidau View Post
    Em hiện nay phân phối thuốc cai nghiện ma túy Bông Sen 100% là thảo dược do công ty Fataco Bến Tre sản xuất được nhà nước công nhận và các thầy thuốc công nhận. Bác nào đã sử dụng thuốc này để cai nghiện tại nhà cho em ý kiến nhé để em viết bài về sản phẩm tốt hơn.

Em xin cảm ơn các bác
    Thuốc Bông Sen mình đã dùng rồi, có nhận định như sau: Giá thì đắt nhưng không hiệu quả để giảm các hội chứng cai, ngắn gọn vậy nhé!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Ở . chơi đê
    Sao ae lại cổ vũ nhau chơi hàng nhỉ? Phải chăng cai mãi không được, phải chăng mất niềm tin.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Thuốc Bông Sen mình đã dùng rồi, có nhận định như sau: Giá thì đắt nhưng không hiệu quả để giảm các hội chứng cai, ngắn gọn vậy nhé!
    Riêng về thuốc bông sen, tôi cũng đã trải qua các hội chứng cai, cũng đọc sách về thuốc mấy năm nay. tuy chưa dùng BSen. Nhưng cũng có thể phát biểu: Thuốc có quá nhiều vị ấm, nóng nên, trong khi đó chỉ có 15g nhân sâm ( mà không biết có xịn không vì nhân sâm triều tiên, hoa kỳ loại để làm thuốc phải trên 7 năm) nếu mua số lượng lớn là rất khó. vậy nên khi cai người thì nóng hừng hực mà tứ chi lạnh, sợ lạnh mà uống e chừng hơi điên tiết.

NguyenVNN's Avatar

Ong anh à, cai hay ko là vấn đề của mỗi người, trong đây có nhiều người đã cai đc vào động viên anh em đó! Giống như tui bây giờ củng đã từ bỏ đc ma tuý rồi nè !

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Ong anh à, cai hay ko là vấn đề của mỗi người, trong đây có nhiều người đã cai đc vào động viên anh em đó! Giống như tui bây giờ củng đã từ bỏ đc ma tuý rồi nè !
    Bỏ được ma túy và không còn bị ảnh hưởng bởi ma túy, trở lại con người như xưa là 2 vấn đề rất khác nhau bạn ạ. Bỏ được nhưng tinh thần mình vẫn hay bức xúc, mất bình tĩnh hay có người lại nghiện rượu... Trái tính, trái nết thì cái giá cũng hơi đắt. Tôi bỏ công lên diễn đàn này, lúc đầu cũng muốn chia sẻ với anh em các bài thuốc tôi đã uống, các phương pháp tôi đã tập luyện, nhưng thật sự bây giờ tôi hiểu đó là điều rất khó với các bạn, vì cách của các bạn điều trị quá khác với cách của tôi. Nhưng cách nào thì cũng mong các bạn đem lại niềm tin cho gia đình nhé.
    Thân ái.

Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

Tags for this Thread