Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 66 of 66

Thread: Bác nào đã sử dụng Thuốc Cai Nghiện Ma Túy Bông Sen chưa ( 100% thảo dược) các bác cho ý kiến với.

Mình đã 2 lần dùng thuốc bông sen, theo cá nhân mình thấy thì có tác dụng nhưng không rõ ràng. Cụ thể là trong khoảng 3 ngày đầu vẫn bị vật như thường, vẫn nóng lạnh trong người, vẫn ra mồ hôi, vẫn tiêu chảy. Đây là góp ý thật lòng của mình không có ý tẩy chay Bông sen đâu nha. Nếu bạn nào thật sự quyết tâm thì nên uống thuốc này vì nguồn gốc thảo dược có lợi cho sức khỏe, còn bạn nào quyết tâm ko cao thì ko nên dùng vì chi phí hơi cao, trong khoảng 3 ngày đầu vật khó chịu kinh khủng nên khó giữ lắm. Vì vậy nên cân nhắc trước khi dùng Bông sen

Bông Sen = 'Thuốc cai' tào lao nhất !

uống Bông sen thà mua thuốc H2O của ông nhà máy nước cai còn hơn trong uống ngoài bôi bon tít
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    uống Bông sen thà mua thuốc H2O của ông nhà máy nước cai còn hơn trong uống ngoài bôi bon tít
    tiên sư bon quảng cáo và bán thuốc Bông Sên .

Chỉ vì lời quảng cáo này mà đã mua bốn chai . Kết quả chỉ gây thêm đi ngoài và vẫn vật tung người . Sau mới hiểu ra rằng chả có phương thuốc nào giúp cai nghiện ma túy êm dịu cả , chỉ có thuốc đối kháng hay dùng thuốc thay thế . Vẫn có những kẻ hút máu người khốn cùng

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Tôi ko có sợ anh em nghẹo bị lừa mà tôi sợ bạn lợi dụng uy tín của diễn đàn để đưa trang web bán thuốc của bạn lên đây thì người thân củng như gia đình có người nghẹo lên đây tìm kiếm thông tin thì lại tưởng trang ưeb của bạn là trang web củ diễn đàn Niềm Tin nên tôi mới cảnh báo, vì tâm lý của người thân người nghiện chỉ cần giúp con em họ bỏ đc ma tuý thì có tốn bao nhiêu tiền củng ko tiếc và việc bạn tư vấn bán thuốc và nổ trên trời về công dụng của thuốc củng như dựa vào uy tín của diễn đàn nên tin bạn nói đúng và nghĩ là thuốc tốt nên diễn đàn mới ko cảnh báo !
    ____ Tôi rành mấy chiêu bán thuốc của bọn sales mấy bạn lắm rồi, chỉ cần bán đc thuốc là mấy bạn nói ghê lắm, nói ko thì chưa chắc ai tin nên bạn mới lên đây để lợi dụng uy tín của diễn đàn vì diễn đàn hoạt động uy tín trên chục năm rồi! Bạn à, người nghiện đã khổ lắm rồi, người thân và gia đình của người nghiện củng như vậy đó, làm ơn sống và để đức cho con cháu đừng tiếp tay làm giàu cho người khác mà đức của mình thì mất! Thuốc Bông Sen này thì ae nghẹo quá rành rồi , chỉ sợ người thán của anh em bị mấy bạn bán thuốc thổi lỗ tai ghê lắm, thổi chút xíu là móc túi đc ngay mà!
    Tuyệt lắm , xin cảm ơn bạn Nguyen VNN !

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567

Tags for this Thread