Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Ê chuyên gì kì vâỵ ?!!?

Smile

:angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:
    Một là , tui không gặp ai hết
    Hai là các bạn chỉ có năm người tham dự buổi họp
    Ba la .... công viên HKH co một chú lừa bị dụ
    Ai mod hay amin gì gì đó giải thích dùm tui coi tại sao không có ai trong công viên , ít nhât là tới 12 giờ ngày hôm nay (1/5) Tui đang rât1 thât1 vọng và gịân dữ đây !!!! hum hum !!

hic hic...mình hẹn nhau trước cửa công viên mà Đâu có vô trong đâu <_< Tụi tui chờ tới 10h thì đi mà Phải công nhận lần hẹn này có thiếu xót vì địa điểm chưa thật cụ thể lắm và vì các thành viên chưa biết mặt nhau nên có thể có 1 số bạn ko tham dự được....thành thật xin lỗi các bạn...chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm chi lần sau được hòan mỹ hơn Mong bạn thông cảm

sao thai ko lien lac voi quuochuy thoe số dtdđ ha? Tụi tui đợ wé trời ma có thấy ai đâu
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Các bạn trông như thế nào nhỉ , vì không biết mặt , mà Thái lại sợ hỏi nhâm (vì hỏi nhâm sẽ làm phiền người khác &#33;&#33 Có lã Thái đã thâý các bạn , nhưng không biết , các bạn thử tả có bao nhiêu người , đứng ở đâu ... chắc các bạn cũng nhìn thâý Thái vì đi đâu Thái cũng nhìn chằm chằm vào mặt người ta để :" mong có ai hỏi mình gì đó " &#33;&#33;&#33;

Wink

Bọn mình đứng đợi các bạn ở cổng công viên VĂN HÓA HỒ KỲ HÒA lâu lắm, khi các bạn đã đến đông đủ..bọn mình tiếp tục kéo qua bên quán CAFE ngồi đợi các bạn..thôi lần sau bọn mình se rút kinh nghiệm mà.. THAIPEACE thông cảm nha

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Ê hinh như là Thái có thâý , va các bạn cũng thâý nhưng hình như các bạn cũng thâý , sao không gọi &#33;&#33;&#33;
    các bạn ngồi ở công viên HKH hai hả , mình tìm hoài khong được nên đã bỏ về trong tức tối &#33;&#33;&#33; Nói thât Thái chưa bao giờ hẹn với ai trên mạng , lân đâú như vâỵ chắc mai mốt xui luôn quá &#33;&#33;
    À mà nè làm sao cac bạn nhân ra nhau vâỵ &#33;???

Mời bạn thaipeace, nếu có dịp xuống Vũng tàu thì ghé tui chơi . Bạn gọi điện thoại báo trước và lập lại khi đến NGÃ 4 GIẾNG NUỚC vũng tàu thì tui sẽ ra đón bạn liền . Khi gọi điện lần 1 chúng ta sẽ có những qui ước để có thể nhận ra nhau . Dễ mà; có nhiều cách để dễ nhận được nhau thí dụ như chỉ đi 1 chiếc giày chẳng hạn ( thí dụ nha, bạn có thể sáng tạo nhiều cách để dễ nhận ra nhau mà )Số đt của tui là : 0918447556(luôn mở máy )
    There&#39;s the true that : we want to do so much for PHA but still can&#39;t reach our target. Can we change it if we try to do better?

Bi giờ thì dễ òm à &#33; Lần sau hẹn chỗ nào bạn thấy người con chai nào mà tóc bạc (Mộng chưa thành đầu đã bạc) thì người đó chính là anh bạn thân đẹp dzai tui đây &#33; Chủ nhật này họp gum giao lưu với UFA nha Thái
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Originally posted by admin@May 7 2003, 08:55 AM
    Bi giờ thì dễ òm à &#33; Lần sau hẹn chỗ nào bạn thấy người con chai nào mà tóc bạc (Mộng chưa thành đầu đã bạc) thì người đó chính là anh bạn thân đẹp dzai tui đây &#33; Chủ nhật này họp gum giao lưu với UFA nha Thái
    hichic banthan ui có gì thì từ từ mình giải quyết sao mèy lại đi nhúng đầu vào hóa chất chi dzậy?Hichic còn đâi nữa anh admin đẹp chai của tui,huhuhu
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

lenguyentaimy
    Guest
    sao mấy bạn đi họp vui thế , có thể cho My đi cùng không ??

Page 1 of 2 12 LastLast