Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: Nhật ký cai nghiện bằng Methadone

Uống lâu năm muốn chơi có cảm giác thì chơi nhiều và phải pha thêm thuốc tây. Mình thấy có người vừa uống meth vừa chơi đều, uống trên 3 năm luôn.

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Dĩ nhiên là tôi đang uống Meth và tôi uống đến giờ đc gần 2 năm rồi. Tôi bảo với bạn là uống Meth rồi thì chơi ma túy vào sẽ ko cảm thấy gì hết ( bạn nhớ nhé, tôi nói chính xác đấy) kể cả bạn có chơi đến vài chỉ ma túy bạn cũng chỉ sốc lịm đi rồi chết chứ ko thấy phê pha gì hết ( bạn nhớ chưa- biết thì thưa thốt, ko biết dựa cột mà nghe). Tôi nghiện từ năm 1999 cai trung tâm 06 nhà nước 3 lần, cai cách trung tâm tư nhân hơn 100 lần, tự cai ở nhà cũng hơn trăm lần, cai đủ các kiểu các loại thuốc trên đời. Mỗi Meth làm cho tôi bỏ đc ma túy gần 2 năm nay. Tôi đưa ra những lời khuyên chân thành đúc rút từ kinh nghiệm bản thân và của nhiều anh em cai cùng. nên tôi nói gì ra là chính xác bạn nhớ chưa. Đừng bi bô
    Loser có cần thiết phải năng lời vậy không có vài lơi nói với bạn này ( biết thì thưa thốt, ko biết dựa cột mà nghe) vâng tôi tầm này tuổi rồi ngien mươi mấy năm rôi nhưng tôi chưa một lần dính giáng đến pháp luật chưa một lần dù là nhỏ nhất bạn hiểu ko khi tôi đang ngồi gõ bàn phím bạn có biết đằng sau kia là phòng riêng của tôi là ba thăng bạn vừa đi ug methadon về đang ngồi chơi hàng ko,bạn đã bao giờ mua hàng bánh về chia chơi dần chưa hay mấy ông cò quay chung nhau lấy tí chơi mà ông phán như đúng rồi vậy ( như nước lã) tôi đồng ý là ug methadon thì chơi hê nó ko còn phê nhiều nũa nhưng ông thử đóng lấy phân vào xem chưa kể bây giờ nó trộn cả methamphetamine chơi nữa..tôi không biết LOSER là như thế nào nhưng nói thật với bạn chứ cái quá trình ngien ngập và cai ngien của bạn xin lỗi mọi người chứ ông ngien làm gì cho nó phí ( đừng có bi bo) núi này cao còn có núi cao hơn.
    còn một điều tôi thật sự đang rất lo ngại đó là methadon hiện tai nó đang rất tốt cho chúng ta nhưng phải hiểu sâu xa hơn ngày xưa họ lấy heroin de cai mocphin rồi giờ lấy methadon cai heroin và cái nguy hiểm nữa là nó dc cấp phép và cty dược của việt nam đã sản xuất được vậy ai đảm bảo đời con đời cháu chúng ta không loan cai methadon.. mà các ban trong topic có ai cai methadon chưa nếu cai rồi thì các bac biết đấy..

cai rồi có thấy sao đâu bình thường mà
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

co' 1 dieu` ma` minh can` dinh chinh lai chongchong noi'.. minh` ko biet ban nghien` nang nhu te' nao` ..ko biet ban nghien nui' cao den dau...nhung ma` ban dang bai` noi metha don nhu vay minh ko dong` y'...ban co biet hien gio` ca? nuoc' VIET NAM co' bao nhieu nguoi` uong methe khong..,minh` tinh' con so thap nhat' di.. cung co' 1 nua? xo' nhung~ nguoi` uong methe tim` lai dc hanh phuc' cho gia dinh` cho ban than ho..{ minh` ko ngoi` phan tich' ych' loi cua methe voi ban di..}minh` cung ko phu nhan rang` cung co nguoi` uong methe nhung ko hieu qua?...ko co gi`` la` 100% het...bao nhieu nguoi` nho` co metha don da thay doi ca cuoc doi`..nguo`i ta da dem ve` hanh phuc' cho nhung nguo`i than yeu cua ho.. vay tai xao ban lai viet nhung loi` nhu vay ve` methe ..ban co biet' nhung loi` ban viet nhu vay ~ anh huong rat nhieu` den quyet' dinh cua? nhung nguoi` dang tim` cho min`h va` gia dinh` 1 loi thoat khong...

Chào các bác , hôm nay vào thăm xem ae ntn , nếu cứ luẩn quẩn e khuyên nên đi uống meth là hợp lý nhất e cũng uống meth đc hơn năm và nghỉ gần 1 năm nay rồi
    Xem bác toàn hơn 100 lần nổ kia uống meth chơi cả chỉ ko phê e bắt đầu thấy mát Lại còn nói người khác biết thì thưa thớt nữa chứ Buồn cười ai bảo uống meth chơi 1 chỉ ko phê thì chắc chỉ là người ko đi uống mà nghe người khác nói rồi bi bô hoặc đi uống nhưng chưa bao giờ tiếp xúc với những người uống khác hỏi xem ông uống meth chơi có phê ko . Bản thân tôi chứng kiến thằng bạn 1 năm đi 300 ngày cùng mình nó hút và uống liều 25 - 30 chơi phê díu hơn cả chưa uống .
    Uống meth tùy người có người chơi vẫn phê díu ( chơi gấp mấy lần liều bt ) nhưng đại đa số là chơi vào chỉ gai người cắn đc 1 - 2 phút , coi như rút kim ra là mất mấy trăm nên nghĩ tiếc tiền dần dần rồi bỏ ...
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by mrrobe View Post
    cai rồi có thấy sao đâu bình thường mà
    mình chỉ cho bạn chỗ ko bình thường nhé chỉ vài triệu chứng thôi
    1..methadons vật khoảng 15 đến 20 ngày
    2..methadons táo bón ai mình ko biết còn mình vùa đi cắt trĩ về do uong methadons
    3 mồ hôi ra quá nhiều ướt lũn cả đệm (nhiều hơn heroin)
    4 bụng co thắt mạnh hơn heronin
    trong nấy triệu chứng thì cái đầu tin làm mình sợ nhất

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Chào các bác , hôm nay vào thăm xem ae ntn , nếu cứ luẩn quẩn e khuyên nên đi uống meth là hợp lý nhất e cũng uống meth đc hơn năm và nghỉ gần 1 năm nay rồi
    Xem bác toàn hơn 100 lần nổ kia uống meth chơi cả chỉ ko phê e bắt đầu thấy mát Lại còn nói người khác biết thì thưa thớt nữa chứ Buồn cười ai bảo uống meth chơi 1 chỉ ko phê thì chắc chỉ là người ko đi uống mà nghe người khác nói rồi bi bô hoặc đi uống nhưng chưa bao giờ tiếp xúc với những người uống khác hỏi xem ông uống meth chơi có phê ko . Bản thân tôi chứng kiến thằng bạn 1 năm đi 300 ngày cùng mình nó hút và uống liều 25 - 30 chơi phê díu hơn cả chưa uống .
    Uống meth tùy người có người chơi vẫn phê díu ( chơi gấp mấy lần liều bt ) nhưng đại đa số là chơi vào chỉ gai người cắn đc 1 - 2 phút , coi như rút kim ra là mất mấy trăm nên nghĩ tiếc tiền dần dần rồi bỏ ...
    bạn nói cắn là chính xác thằng bạn thân nó buổi sáng ngủ dậy là làm phát sau đi ug methadon đến khoảng chiều hoặc tối làm phát thường nó pha với hồng và đá rút kim ra nó nhảy cà cửng nhìn hài vãi mặt đỏ mắt đỏ tay thì bóp đầu hỏi nó bảo cắn xướng lắm

Page 2 of 2 FirstFirst 12