Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 27

Thread: hôm nay có ai đang cai bo ko vô nhé

hôm nay có ai đang cai bo ko vô nhé

...ngày thứ 2 rồi lần thứ 6...
    Ko biết phải là lần cuối ko nữa
    Loanh quoanh lẫn quẫn .ko biết sao đây
    Ma tuý ơi là ma túy.

Mệt thì cứ trứng gà trần với vài hạt muối 2 ngày nữa, là nhúc nhắc được rồi.

Quote Originally Posted by boyvungcao View Post
    ...ngày thứ 2 rồi lần thứ 6...
    Ko biết phải là lần cuối ko nữa
    Loanh quoanh lẫn quẫn .ko biết sao đây
    Ma tuý ơi là ma túy.
    Mới lần thứ 6 thui ak. Với mt thi se còn rất nhieu lần nữa.. Từ từ r se cám nhận dc lần nào là lần cuối

Chơi nốt hôm nay thôi , câu nói vô dụng nhất mọi thời đại
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Mới lần thứ 6 thui ak. Với mt thi se còn rất nhieu lần nữa.. Từ từ r se cám nhận dc lần nào là lần cuối
    Hôm nay ngày thứ 3 hết mệt hoàn toàn .ko còn nghĩ gì về ma tuý nữa .hay thật ...lần đầu tiên dễ chịu như thế .tối hôm qua ngủ rất ngon nữa .ai muốn cai pm mình sẽ chia se .hoàn toàn cai bo nhé

chia sẻ thuốc cai hay gì thế bác ơi
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

hôm nay ngày thhứ 5 .ko hiểu sao lại đau dầu kinh khủng . Măc dù rất it khj nghj về e nó .có nên tắm ko moị người

tắm đầu óc sẽ tỉnh táo hơn mà bác , sợ ko tắm đc thôi chứ tắm đc là cứ tắm
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

Red face cai tại nhà

còn sức để đi tắm thì cứ đi . chỉ sợ con ruồi đậu trên mép miệng mà đuổi còn không nỗi mới đáng lo . Hoan nghênh chú em áp dụng cai bo ,khộng cần bất cứ thuốc hổ trợ nào. phương pháp này đòi hỏi phải có sức chịu đựng vì cô ba vật dữ lắm nhưng có cái lợi là không tốn phí và càng chịu vật chứng nào thì càng nhanh khỏi.... Andrenaline nội sinh cũng mau tiết ra hơn. chú em còn đếm được số lần thì chưa ăn thua gì đâu . lão huynh đây thì quá nhiều lần đến độ không nhớ nổi là bao nhiêu . cố gắng lên nha chú em.

Quote Originally Posted by balee View Post
    còn sức để đi tắm thì cứ đi . chỉ sợ con ruồi đậu trên mép miệng mà đuổi còn không nỗi mới đáng lo . Hoan nghênh chú em áp dụng cai bo ,khộng cần bất cứ thuốc hổ trợ nào. phương pháp này đòi hỏi phải có sức chịu đựng vì cô ba vật dữ lắm nhưng có cái lợi là không tốn phí và càng chịu vật chứng nào thì càng nhanh khỏi.... Andrenaline nội sinh cũng mau tiết ra hơn. chú em còn đếm được số lần thì chưa ăn thua gì đâu . lão huynh đây thì quá nhiều lần đến độ không nhớ nổi là bao nhiêu . cố gắng lên nha chú em.
    Thế giờ huynh cai được chưa. ? Tự dưng chưa nay lại xuy nghĩ thắt cổ tự tự .may mà vợ phát hiện kịp. Ko giờ em đi tây thiên rôì. Ma túy gê gớm thật
    Em tinh cai được 7 ngày thì đi chuà ở 1 thời gian các bác thấy thế nào cho e ý kiến được ko?
    Em muốn uống thuốc chống tái lăm .nhưng ở chỗ em đaklăk ko có ban.
    Vẫn sợ lái cô ba quá

Page 1 of 3 123 LastLast