Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 27

Thread: hôm nay có ai đang cai bo ko vô nhé

thấy bác balee nói buồn cười quá chưa biết người khác bn tuổi nc việc tôn trọng gọi = anh hay bạn là điều đầu tiên đây nghe câu cứ chú em chú em nghĩ cũng buồn cười
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    thấy bác balee nói buồn cười quá chưa biết người khác bn tuổi nc việc tôn trọng gọi = anh hay bạn là điều đầu tiên đây nghe câu cứ chú em chú em nghĩ cũng buồn cười
    Chắc bác ấy có thâm niên và lớn tuổi ấy mà .

đã cai bo dc uống naltrex làm gì, uống naltrex 6 tháng hay 1 năm cũng có tác dụng nhưng phải kiên trì uống. với lại bạn cũng mới chơi, quyết tâm bỏ dc thì thuốc men làm gì cho tốn tiền. cố gắng lên, loi lam nữa, lâu k nói chuyện với chú, h chú thế nào rồi, tết nhất ra sao rồi. nghe đâu e xin uống meth, nếu xin dc vào ct thì ráng mà giữ đấy

e thì cứ cai đc 1 với 2 ngày là chơi lại chán lắm a à , e cũng đang nộp đơn xin uống meth rồi chắc khoảng nửa tháng là đc uống a à chứ cứ long đong thế này chán lắm rồi
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

k có gì hết e à, cai chơi cai là cái vòng luẫn quẩn mà, có chơi lại cũng đừng mặc cảm gì, chỉ cần còn muốn bỏ là còn có lối thoát nên e vui vẻ lên, hy vọng lấy đó là mục tiêu cho m, thay đổi cách nghĩ từ từ, chứ 10 ng bảo quyết tâm cai, ai cũng quyết tâm hết, mà cuộc sống mỗi ng mỗi hoàn cảnh, nhưng chơi cứ chơi thôi. nếu uống dc meth thì tốt, kéo dài thời gian ngừng sử dụng ma tuý ra, 1 2 th1ng là bắt đầu thay đổi thôi

vâng e cũng hy vọng thế , kiểu như thời thế tạo anh hùng ý a nhỉ . Mình chưa gặp thời cơ chưa dứt đc thôi keke
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

hjc .hôm nay lại từ đầu .ngày thứ 1 .chưa mệt chắc do hôm qua dùng 2 phân .nên chưa sao ,nghĩ mà sợ quá .quyết tâm cai bo

Cố lên bác ơi. E cũng đang cai hum đầu tiên nè. Nghỉ đc bao nhiêu lâu gần tết lại chơi lại. Làm cả nhà ăn tết mất cả vui. Hối hận quá

hôm đầu thì chặng đường gian nan quá bác nhỉ ? bác chơi lâu chưa vậy
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

Quote Originally Posted by vlinh View Post
    Cố lên bác ơi. E cũng đang cai hum đầu tiên nè. Nghỉ đc bao nhiêu lâu gần tết lại chơi lại. Làm cả nhà ăn tết mất cả vui. Hối hận quá
    A, bac vlinh lại tuột ak, đợt trc tưởng bac dứt hẳn ra dc rui ý. Sáng buôn bán, chiều về lai rai vài chén.. Thảnh thơi, thoải mái.. Sao lai để tuột đi uổng thế bác.. Đùa bác chút vậy thui, mt nó thế ấy.. Nó luôn tìm ẩn chờ thời cơ bộc phát bùng lên kéo ta di..

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast