Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 47

Thread: Rất muốn bỏ mà sao mh ko có con đường nào dễ hơn ?

Là sao, bạn đang theo chương trình hay mua meth ngoài uống cắt cơn? Bạn chơi mà vợ chưa biết cũng hay đó. Mình mà nhảy dù về vợ liếc 1 cái thôi là biết rồi. Cắt cơn dễ rồi, giữ đc mới tốt.

Chuc mung ban ....co len ban oi..neu muon moi ng ko biet thi chi co 1 cach duy nhat do la ko lam...hay dung chan ngay bay gio...ko bao gio la qua muon...co gang ban oi...ko den luc moi ng biet thi kho lam....

các bạn ơi, mình đã dừng và đang uống mê, dĩ nhiên là mình mua ngoài chợ đen thôi. Mình đang lo sợ nhất là mọi người biết, dẫu biết rằng giấy không gói được lửa, ai cũng biết rằng nếu chơi kết quả sẽ thế này, nhưng có những lúc nghĩ là một chuyện nhưng làm lại là chuyện khác đặc biệt là khi dính vào cái MT này. Bây giờ mình chỉ cầu xin mọi người đừng biết chuyện thôi để mình cai. Minh sẽ cố gắng khoản 2 tuần để thoát khỏi nó.
    Thật sự bây giờ mình lo lắng vô cùng, lo đến tím tái mặt mày, đứng ngồi không yên, miệng lúc nào cũng lẫm bẩm cầu nguyện. giờ mình chỉ biết cầu nguyện và nguyện cầu thôi. Mình chỉ xin lần này mọi người đừng biết chuyện. mình sẽ cố gắng thoát khỏi nó. Lo qua các bác ơi, mình nghỉ nếu chết được có sẽ sẽ tốt hơn gấp trăm ngàn lần nếu mình bị phát hiện. cầu mong sao chọ mọi chuyện tai qua nạn khỏi

Quote Originally Posted by haleluila View Post
    các bạn ơi, mình đã dừng và đang uống mê, dĩ nhiên là mình mua ngoài chợ đen thôi. Mình đang lo sợ nhất là mọi người biết, dẫu biết rằng giấy không gói được lửa, ai cũng biết rằng nếu chơi kết quả sẽ thế này, nhưng có những lúc nghĩ là một chuyện nhưng làm lại là chuyện khác đặc biệt là khi dính vào cái MT này. Bây giờ mình chỉ cầu xin mọi người đừng biết chuyện thôi để mình cai. Minh sẽ cố gắng khoản 2 tuần để thoát khỏi nó.
    Thật sự bây giờ mình lo lắng vô cùng, lo đến tím tái mặt mày, đứng ngồi không yên, miệng lúc nào cũng lẫm bẩm cầu nguyện. giờ mình chỉ biết cầu nguyện và nguyện cầu thôi. Mình chỉ xin lần này mọi người đừng biết chuyện. mình sẽ cố gắng thoát khỏi nó. Lo qua các bác ơi, mình nghỉ nếu chết được có sẽ sẽ tốt hơn gấp trăm ngàn lần nếu mình bị phát hiện. cầu mong sao chọ mọi chuyện tai qua nạn khỏi
    bình tĩnh bác.. bác có meth dù của chuong trinh hay cho đen thì cũng tam ổn r, bác cũng đã từng cai bang meth nên ko nói nhiều đến việc căt cơn nữa. bác dùng meth tầm 1 tuần là sẽ cát dc cơn nghien ngay thoi, ko gi fai sống chết. vấn đề chính của bác là sau că1t cơn fai giu the nao de ko te lai thoi..

nếu mọi người phát hiện gia đình em sẽ tan nát thử hỏi làm sao e sống nổi chứ. thật sự bây giờ e chỉ cầu mong, cầu mong sao cho mọi người đừng ai biết chuyện đặc biệt là vợ em. bây giờ e vẫn còn run sợ lắm các bác ạ, em không biết tâm sự việc này cùng ai nên đành lên diễn đàn viết vài dòng vậy, mỗi lần thấy có bác nào reply là e cảm thấy nhẹ được tí. Thật sự nếu mọi biết thì chết sẽ tốt hơn là sống các bác ạ. Nếu mình ko bị ràng buộc bởi trách nhiệm với mọi người thì khỏe biết mấy, nếu mình được quyết định vận mình của mình mà ko ảnh hưởng đến người khác thì tốt biết mấy

nếu mọi người phát hiện gia đình em sẽ tan nát thử hỏi làm sao e sống nổi chứ. thật sự bây giờ e chỉ cầu mong, cầu mong sao cho mọi người đừng ai biết chuyện đặc biệt là vợ em. bây giờ e vẫn còn run sợ lắm các bác ạ, em không biết tâm sự việc này cùng ai nên đành lên diễn đàn viết vài dòng vậy, mỗi lần thấy có bác nào reply là e cảm thấy nhẹ được tí. Thật sự nếu mọi biết thì chết sẽ tốt hơn là sống các bác ạ. Nếu mình ko bị ràng buộc bởi trách nhiệm với mọi người thì khỏe biết mấy, nếu mình được quyết định vận mình của mình mà ko ảnh hưởng đến người khác thì tốt biết mấy
    bác cứ dùng meth để cat cơn 1 tuần, bảo dam gia dinh bác ko ai phát hien là bác dang cai. minh toan dung meth de cat con

cố lên bác ơi. lúc bác nghẹo mà cả nhà còn k biết thì h uống meth thì càng k biết nên bác k phải lo lắng. uống tầm 5 ngày đến 1 tuần bác dừng lại là cắt đc cơn vật rồi. lúc đấy chỉ buồn buồn và thèm chơi thôi. e tin bác y thuơng gia đình vậy sẽ k té lại đâu. cố gắng nghĩ về gia đình mình mỗi lúc định chơi bác nhé. chúc bác vượt qua thành công

cám ơn các bác đã quan tâm, mấy lúc này đây tâm trạng e rối bời như tơ vò, trong lòng lúc nào cũng lo lắng, e chỉ còn biết cầu nguyện. E lo sợ mọi việc sẽ sụp đổ ngay trước mắt mình mà ko biết làm thế nào. Cũng may là giờ có me để cứu cánh. Nhưng như các bác đã biết dính vào cái này tiền bạc tiêu tốn ghê lắm, e sợ nhất mọi việc đổ bể, gia đình tan nát, bố mẹ, vợ con nữa. E đã có được niền tin của mọi người, nhưng giờ nó đang lung lay, e thật sự lo sợ vô cùng. Người lúc nào cũng run cầm cập, chuông điện thoại reo là e sợ bắn người. Cầu mong cho mọi việc suôn sẻ. E không dám tuyên bố gì nhiều nhưng cố gắng tránh xa cái Mt này ra, nó ghê gớm quá, sao nó chẳng buôn tha cho anh em mình nhỉ. Chúng ta chọn con đường này rồi thành nô lệ cho nó suốt đời, chán quá. E cầu mong sao cho mọi việc được bình yên

Đang có meth uống êm rồi mà b. B lo lắng chuyện j nữa, cứ yên tâm mà cai thôi. Sợ đổ bể gd tan nát thì cố giữ thôi. Như mình đã cai rồi gd cũng đang yên ổn vợ cũng đang có bầu đứa nữa mà đầu cũng nhảy số hoài. Ráng thôi b ah.

Khó quá các a ơi . Cứ vài giọt rượu giọt bia là ko chủ đc

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast