Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 67

Thread: được hay mất...

Hom nay minh di mua efarage 500 ma ko co ham luong codein chi co pacetamon 500...la thuoc chi dau đầu binh thuong...hoi de biet con di mua vi theo minh tra google efarage500 co may loai ham luong codein khac nhau..hoi cac bac ham luong ma cac bac hay uong la bao nhieu con mua..

chào bạn, chủ yếu mình khuyên bạn dùng efa có codein là vì codein là một dạng mocphin nên khi lên cơn sẽ giúp bạn hạ sốt và dịu lại không bị cảm giác "dòi bò" và đau nhức, nếu chỉ là efa thường thì ko tác dụng.chúc bạn đủ nghị lực và tâm lý để qua khoảng t,gian "vượt cạn" của nam giới, kakaka.thân!

Cảm ơn lyky..tuy ko mua dc effarage . nhung nho vao teppi nen cung da qua dc 3 ngay ban ah..

Hôm nay ng chỉ con cam giac ..bồn chồn..met moi..suong cot co cam giac nhuc moi..noi chung la kho chiu...hy vong qua ngay 4 se do hon..

Gio nghi toi may hom nua phai di ra ngoai ko biet co giu dc nua ko...huhuhu ma sau cat con minh bi dau lung...ko biet cac ban co bi ko..ai co kinh nghiem chia se em voi...

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Gio nghi toi may hom nua phai di ra ngoai ko biet co giu dc nua ko...huhuhu ma sau cat con minh bi dau lung...ko biet cac ban co bi ko..ai co kinh nghiem chia se em voi...
    Kiểu này chắc khi cắt cơn bạn ngâm nước đây.

Qua ngay 4 xang nay ngu ray thay nguoi tinh tao khoe khoan hon hom qua nhieu...moi toi cai lung van e am dau....toi qua no vat ghe qua...uong thuoc chong nhuc moi code in ,thuoc chong nhuc suong,,voi 3 khia ma no cu quan quai bat rat ko chiu dc...lai mo day tang them 8 vienn teppi codein 10mg nua moi em...ngu luc nao ko hay...7h3o day thay nguoi khoe hon hom qua rat nhieu...co cai lung van cu dau ...em cat con song toan bi dau lung,,,bac nao biet chi giao em voi....oi 1,2 hom nua di lam ko biet giu dc ko .'..huhuhu

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    La xao ha bac bach..z
    Theo như mình thì nó ngấm lạnh vào thận gây đau lưng. Trên này nhiều cao thủ kinh nghiệm đầy mình lắm, bạn hỏi loi lam chả hạn. Mình chỉ dámchaannr đoán vậy thôi.

Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast