Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 67

Thread: được hay mất...

Ngay đầu hoi met..vẫn nằm trong kha nang chiu đựng ...ca ngay chỉ ngu..toi nay chac la kho ngu lam...nhung da mua 3 khia..chac lam 2 vien la em nhi cac bac...ngay mai vat moi ghe..biet kho nhu the nay...em ứ choi dau....

Ngày hai met qua cac bac ah...nguoi cu bất rứt kho chiu qua di thoi..ng thi luc lạnh luc nóng...đầu thi nghi da du moi lý do dể di tim toi nó...oi cuoc song..một buớc sai..cả đoi di sai..

Tai xao a minh biet sai ma van cu cam dau di vao ha...cung may nhà nuoc co truong chinh mtd..cuc dc bao nhieu la con nguoi toi loi...tai xao mtd ko cho ban le ngoai thi trường nhỉ...

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Tai xao a minh biet sai ma van cu cam dau di vao ha...cung may nhà nuoc co truong chinh mtd..cuc dc bao nhieu la con nguoi toi loi...tai xao mtd ko cho ban le ngoai thi trường nhỉ...
    vì nếu bán ngoài thị trường, ace mình vã ko biết gì nốc vào lần đầu 100mg thì... lên bàn thờ ngồi hết ai chịu đây???ka.ka..ka...!
    Nhưng cân đo, đong đếm thì mỗi ngày mất 1/2h đi uống thuốc còn hơn cả ngày làm đủ trò để chơi ma túy.
    Chúc bạn cũng sẽ cân đo đong đếm và tìm hướng đi tốt nhất cho mình. Thân!

Cảm ơn bạn nhieu..nhung ko biet bao gio moi dc nhu ban noi...

người mệt thì tắm, k thì mua ngải cứu về xông rồi tắm cái sẽ bớt bị nóng lạnh, nhức mỏi thì tống effarange 500 vào. bình thường cắt cơn 3 ngày thấ nó lâu, nhưng tầm ngày thứ 4 hoặc thứ 5 ng sẽ đỡ hơn, ăn uống dc tí sẽ tmai hơn, nhưng cảm giác thèm ma tuý và mệt mõi vẫn còn. cố lên chúc bạn thành công

Té ao rùi bác ah..cai như mình ko cai dc...như Loi Lam nói cứ chơi chán...đến lúc mất hết rồi thì may da mới dc...hihhi..

chơi vào rồi thì làm gì còn gì nữa, ks, té thì làm lại chứ đừng có cái quan niệm mất tất cả rồi mới bỏ dc, giữ cái quan niệm ấy thì muôn đời cũng k bỏ dc đâu :d té thì làm lại, chả ai chê cười gi2m m cả mà cũng k wan tâm làm gì =] hiện tại vấn đề của bạn là chưa cắt cơn dc thì làm sao mà cai, nên tìm cach cắt cơn trc đã, còn cai giữ m là chuyện sau này. cố lênlên, cần hỏi gì cứ inbox m m trả lời hoặc post lên đây. còn effarance ra tiệm thuốc bảo nó viên sủi ê fa răng gan 500 nó bán cho

Cảm on bac 3x nhiều..ma thuoc do co tac dung gi vay bac..nguoi nghien nhe co tac dung ko bac...

Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast