Page 1 of 7 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 67

Thread: được hay mất...

được hay mất...

Thứ 3/31/3/2015...16h vừa mới làm một cái cảm thấy hơi phê...lúc nào cũng vậy chơi song thì rất quyết tâm...và hứa với mình lần này phải bỏ dc...nhưng khi hết thuốc thì lại đi tìm...đời ng nghẹo luôn vậy..câu nói bất hủ nốt lần này...nhưng lần này là nốt thật...hi vọng lần này làm dc..a, e vào đây ủng hộ mình nha...cảm ơn anh em nhiều...
    Last edited by Den-bao-gio; 31-03-15 at 06:30 PM.

Tưởng gì hóa ra la khoe vừa bem .
    đã bao lần nói là bỏ ... nhưng ... toàn bỏ vào mồm
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

lâu lâu vào lại rum vẫn thấy một số gương mặt thân quen. cố lên mấy bác ơi đừng nản bởi vì bỏ matuy dễ lắm các bác ạ, quan trọng nhất là bỏ bao lâu thôi, bỏ từ sáng tới trưa cũng là bỏ mà. Nói vui thôi chứ đến nay em tạm ngưng được hơn 2 năm rồi, trong thời gian này có dù mấy phát, lần gần đây nhất cách nay khoảng hơn 7 tháng rồi thì phải. chúc các bác bỏ càng lâu càng tốt

vừa tháng 8 hay 9 năm 2013 xong giờ đã hơn 2 năm rồi bác tính nhanh thế
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

Bạn den bao gio này cứ hỏi kinh nghiệm cai, thuốc các kiểu, xong bây giờ lên đây chia sẻ kinh nghiệm phê của bạn. Ko hiểu nổi luôn. Kinh nghiệm phê và suy nghĩ sau đó thì nói thât ae ở đây ai cũng biết và có khi biết nhiều hơn bạn, mong chia sẻ để bạn ráng cai đi, chứ để đến lúc thấy nhiều cảnh quá rồi thì bạn ko còn j nữa đâu. Ráng đi bạn.

đúng rồi bác , để khoe cái chiến tích bem chắc ae ta mỗi ngày post 5 - 7 cái topic như này quá
    Cứ chơi đi rồi khác sễ ngẫm ra rất nhiều điều đến bao giờ à
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Bạn den bao gio này cứ hỏi kinh nghiệm cai, thuốc các kiểu, xong bây giờ lên đây chia sẻ kinh nghiệm phê của bạn. Ko hiểu nổi luôn. Kinh nghiệm phê và suy nghĩ sau đó thì nói thât ae ở đây ai cũng biết và có khi biết nhiều hơn bạn, mong chia sẻ để bạn ráng cai đi, chứ để đến lúc thấy nhiều cảnh quá rồi thì bạn ko còn j nữa đâu. Ráng đi bạn.
    Đồng ý.. nếu đã quyết tâm thì quyết cho đến cùng, đừng cho bản thân bất kỳ sự dễ dãi nào nha bạn. Có thể bạn không cố ý, nhưng những gì bạn viết lên đây ít nhiều sẽ ảnh hưởng đến tâm lý chung của các thành viên khác... Vậy nên, tự mình cố gắng nha bạn! Chúc thành công!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Lời dầu tiên sin cam on nhũng a,e da vao ủng hộ...ko phai mình pot len la khoe cam giác phê dâu..mà ý cuả minh la...dó la lần cuối minh bem...de lấy tinh thần cai ay mà...minh muon chia se voi cac bac...de cac bac chia se với em ...dung hieu nham em...

23h dem..cung dc gan 7 tieng roi...gio thay ng da hoi met rui cac bac ah...ngu muon quen roi gio muon ngu som cung ko dc...xang mai la nguoi met la roi nhi cac bac...co len toi oi...cac bac cho em hoi voi qua may ngay thi nguoi minh do met ha may bac...

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    23h dem..cung dc gan 7 tieng roi...gio thay ng da hoi met rui cac bac ah...ngu muon quen roi gio muon ngu som cung ko dc...xang mai la nguoi met la roi nhi cac bac...co len toi oi...cac bac cho em hoi voi qua may ngay thi nguoi minh do met ha may bac...
    Qua khoảng 30 nghìn ngày nữa chắc chắn hết mệt ngay ấy mà, cố lên bạn, được hơn 1/4 ngày rồi.

Page 1 of 7 123 ... LastLast