Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast
Results 51 to 60 of 67

Thread: được hay mất...

Loi lam noi roi..cs day nga ban..nguoi ta noi bac la vi bac toan noi gi dau ah...va bac van cu noi vay thi nguoi ta van tiep tuc noi bac..vay thi do bac thoi ...hihi dung chan bac ah...

Bác bachtiensinh ah, bác thật sự có lòng muốn giúp mọi người thì bác cứ nói cái cách của bác ra chia sẻ với mọi ng, nếu ai làm đc và thấy hiệu quả thì tự động mọi ng sẻ vào cảm ơn bác rối rít ngay thôi và mọi ng sẽ biết ơn bác nhiều lắm lắm. Còn đằng này, bác cứ lên nói luyên thuyên cái j đó mà chẳng mấy ai hiểu, uh thì cho là bác có kiến thức về đông y đi còn ở đây mấy ai biết. Rồi bác cứ đem mấy cái từ chuyên môn ra để chém. Giống như kiểu học đc mấy chữ tiếng Anh rồi đi về nông thôn xổ mấy câu tiếng Anh bồi ra thể hiện vì chẳng ai biết tiếng Anh để bắt lỗi bác.
    Thêm nữa là ai không đồng quan điểm với bác thì bác lại xách mé là nghiện vẫn hoàn nghiện chứ hay ho j này nọ rồi đá đểu hết ng này đến ng khác. Vậy cuối cùng mục đích của bác vào diễn đàn này là j???
    Còn bác hỏi tôi như nào thì t cũng trả lời bác là t chưa đc uống methadon và lúc trc cai t cũng chẳng dùng đến các loại thảo dược j, chỉ có 1 lần cai uống cái thuốc Bông Sen thì nói thật là chả ra cái j hết. Tôi cai thì củng hay dùng thuốc tây, có khi chẳng dùng j, nhưng đến giờ cũng đc mấy năm rồi. Nhưng cũng không dám khoác lác j.
    Còn cái methadom thì t thấy đc mọi ng khen, còn cách của bác chằng ai khen mà còn chửi. Vậy tại sao bác ko tự xem lại quan điễm của mình nhỉ.

Có thời gian năm ngoái bác và bác NguyenVnn có tranh luận với nhau và bác Nguyen nói chuyện có hơi gay gắt, tôi định vào bênh bác vì nghĩ bác cũng chỉ có ý tốt giúp ae thôi sao lại phải nặng nề với nhau. Nhưng đến giờ đc nói chuyện với bác rồi mới thấy tại sao mọi ng lại khó chịu với bác bachtiensinh như vậy. Bác cứ nhai đi nhai lại như giẻ rách, xách mé mọi ng trong khi chẳng ai động chạm j đến bác nữa. Bác có thấy là bác ko giống ai ở đây ko, ko biết bác có thật sự trải qua giống ae chúng tôi ko và ko biết là bác có phải nghiện ko nữa.

Lúc đầu e cũng bênh bác bach nhưng càng về sau càng ko thích bác hanhgu à , tính cách bác bách giống hệt bác nói bác bách nói 10 câu như 1 chỉ có cách cai khác và vài 3 tiếng xì xồ
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Lúc đầu e cũng bênh bác bach nhưng càng về sau càng ko thích bác hanhgu à , tính cách bác bách giống hệt bác nói bác bách nói 10 câu như 1 chỉ có cách cai khác và vài 3 tiếng xì xồ
    Ờ thì thôi, mỗi người 1 quan điểm, 1 hoàn cảnh, tôi xin chấm dứt bình luận tại đây. chào các anh em nghiện.

Chào nhưng vẫn phải xoáy 1 câu " các ae nghiện ". Càng nói chuyện càng lộ đạo đức giả. Không ai tung hê là ngoáy đít bỏ đi. Vâng, ae nghiện mới phải vào đây tìm cách thoát nghiện. Bác ko nghiện bác vào đây kiếm chác j ở mấy ông nghiện này.

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Chào nhưng vẫn phải xoáy 1 câu " các ae nghiện ". Càng nói chuyện càng lộ đạo đức giả. Không ai tung hê là ngoáy đít bỏ đi. Vâng, ae nghiện mới phải vào đây tìm cách thoát nghiện. Bác ko nghiện bác vào đây kiếm chác j ở mấy ông nghiện này.
    Nghiện không gọi là nghiện thì gọi là gì?? nghẹo vậy.

?????????????????????????????????????????????????? ??????????????????????????????

Em hy vong bac bach dung vao top pic em lap ra...vao noi nhung loi noi kieu coi thuong anh em nghien tui em...em rat ung ho bac vao chia se voi a,e...nhung dung noi kieu lấp lửng...úp mở ko ró dàng...va dac biet la nhung cau tu coi thuong nguoi nghien....cam on bac bach truoc..

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Ngày tắm 2 lần mà sợ nước thì theo mình là thấp ảnh hưởng dến thận dương rồi. Cách mình chữa ngày trước nó khác hoàn toàn với các bạn trên này nên bây giờ mình cũng khác các bạn trên này (nghiện vẫn hoàn nghiện). Nhưng nó kỳ công hơn nên chắc bạn không theo được đâu, có gì bạn cứ hỏi mấy anh em dùng codein, methadone, efragan... để cai í, nó rẻ mà tái cũng nhanh. chúc bạn thành công.
    buon cuoi, bac noi vay la cach cua bac cai 100% thanh cong, con anh em uong thuoc thi nghien van hoan nghien :d cach cua bac ky cong nen cha ai theo dc chi moi m bac la theo dc =]]]] haiz vai lua, bac bot noi vai cau cha ai noi bac j dau, con neu cach cua bac 100% thanh cong thi2 bac cu share ra, cho du no kho khan gian nan co nao ok? k can phai nhu the. tren dien dan nay khong biet bac giup dc cho ai thi toi chua biet, nhung len dien dan nay cung chi dong vien tinh than cho nhau la chinh, vi cha co ai la bac si o day ca ma tu van chinh xac cho anh em. con nghien va tai nghien noi that, bon toi nghien va te chung toi cung biet nhu the nao, con neu cach bac 100% thanh cong sao k chia se cho moi ng? hay la len dao o voi khi 1 m se cai dc thanh cong :d

Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast