Page 5 of 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Results 41 to 50 of 67

Thread: được hay mất...

Co ngam nuoc gi dau bac...cat con e so nhat la tam...ngay chi dam tam 2 lan..chu co dam ngam nuoc dau..em thay hau nhu ai choi he cung bi dau lung vay...kieu thieu canxi sao ay ....

Mat ngu thi uong thuoc ngu..con dau that lung..no cu nhuc moi...nhat la buoi xang day no dau va nhuc moi lam...ko biet cac bac co bi vay ko..ai biet cach chi em voi...

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Co ngam nuoc gi dau bac...cat con e so nhat la tam...ngay chi dam tam 2 lan..chu co dam ngam nuoc dau..em thay hau nhu ai choi he cung bi dau lung vay...kieu thieu canxi sao ay ....
    Ngày tắm 2 lần mà sợ nước thì theo mình là thấp ảnh hưởng dến thận dương rồi. Cách mình chữa ngày trước nó khác hoàn toàn với các bạn trên này nên bây giờ mình cũng khác các bạn trên này (nghiện vẫn hoàn nghiện). Nhưng nó kỳ công hơn nên chắc bạn không theo được đâu, có gì bạn cứ hỏi mấy anh em dùng codein, methadone, efragan... để cai í, nó rẻ mà tái cũng nhanh. chúc bạn thành công.

Mình nói thật chứ cũng muốn nc lịch sự để làm 1 người nghiện có văn hóa, mà vẫn phải thốt lên 1 câu bác bachtiensinh nói chuyện như c c c vậy. Bác giúp đc j thì giúp ko giúp bác có thể im lặng. Sao cứ phải xách mé như đàn bà vậy. Thua luôn.

Em rat it khi noi sau ai...nhung bac bach toan noi gi ko ah..suot ngay co cau cach minh chua khac voi cac ban..nen gio minh bo dc ma cac ban van nghien...chan bac bach ghe..

Talking

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Mình nói thật chứ cũng muốn nc lịch sự để làm 1 người nghiện có văn hóa, mà vẫn phải thốt lên 1 câu bác bachtiensinh nói chuyện như c c c vậy. Bác giúp đc j thì giúp ko giúp bác có thể im lặng. Sao cứ phải xách mé như đàn bà vậy. Thua luôn.
    Sự thật hơi mất lòng, mong bạn thông cảm. Tôi cũng có bài thuốc hướng dẫn đàng hoàng trên này rồi, nhưng bị ném đá trong khi họ chưa biết gì về bài thuốc. có người còn bảo thuốc Boganic là thuốc tây cũng bày đặt tư vấn như đúng rồi nên thôi không hướng dẫn cụ thể các loại dược nữa. ở đây toàn cao thủ dùng thuốc mà, bạn cũng vậy chứ. http://heroin-aids.com/niemtin/image...ons/icon12.png

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Em rat it khi noi sau ai...nhung bac bach toan noi gi ko ah..suot ngay co cau cach minh chua khac voi cac ban..nen gio minh bo dc ma cac ban van nghien...chan bac bach ghe..
    Bạn còn chưa chán bằng tôi, muốn giúp người khác mà họ nói tôi tìm cách buôn bán.

Nhung em co thay bac pos bai thuoc nao dau...chi thay bac bao la cach cua bac khac voi moi nguoi...nhung ko thay bac viet cach cua bac...thi ai biet dc ha bac...

nói chuyện với bác bach thà nc với đầu gối còn hơn nói toàn ngôn ngữ i rắc ả rập
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Cuoc song ko gi buon bang bi nguoi khac hieu lam...nhung ma minh song cho minh ma bac co song cho ai dau...ke ca khi minh sai..cung chi minh moi co quyen trách minh..ko ai day ban nga dc..tru khi ban tu ngã..

Page 5 of 7 FirstFirst ... 34567 LastLast