Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 67 of 67

Thread: được hay mất...

Chán ghe...nạng ko ra nặng,nhẹ ko ra nhẹ...cu choi 1,2 ngay lai nghi 1,2 ngay..nen nguoi luc nao cung ue oai met moi...chán bản thân ghê...yếu duoi quá...ko vuot len ban than dc...

Buồn..tai xao minh da co gang...ma nguoi than cua minh ko tin ...con co nhung hanh dong day minh them lun sau vao...tat ca chi la ly do..de ta mượn nhung ly do day...de thoa man con thú trong ta...

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Buồn..tai xao minh da co gang...ma nguoi than cua minh ko tin ...con co nhung hanh dong day minh them lun sau vao...tat ca chi la ly do..de ta mượn nhung ly do day...de thoa man con thú trong ta...
    đúng là lý do của a e nghẹo hội mình nhỉ. ai cũng thế. cai đc mấy ngày cứ muốn người nhà tin tưởng mình. rồi k tin tưởng lại đâm ra chán nản. bac thư xem lại bản thân đi. những lúc gia đình bác tin tưởng bác thì bác làm gì? có bỏ hẳn chưa hay là lại đâm đầu vào tiếp? qua bao nhiêu lần như vậy hỏi sao niềm tin của mọi người ngày càng ít đi. bác muốn đc mọi người tin tưởng thì hãy thể hiện bằng hành động của mình xem nào. bác dứt đc hẳn có công ăn việc làm ổn định. có niềm vui mới cố gắng phấn đấu xem lúc đấy mọi người có tin tưởng bác k?. tóm lại đấy chỉ là cái lý do để a e mình nghẹo lại thôi. e thấy 10 người có khi cả 10 đều thế. bản thân e cũng vậy. mới cai xong vài ngày là muốn mọi người phải tin. đã k tin là đầu óc e lại nảy số đã thế thì chơi đằng nào cũng k tin có phải bác cũng nghĩ như vậy k? cố lên bác ơi. mọi người vẫn k bỏ rơi k hết niềm tin vào bác đâu. quan trọng là bác làm thế nào để chứng tỏ nó thôi. cố lên nhé. thời gian này mọi người k hoàn toàn tin bác là đúng thôi. tầm này cho bác ra ngoài tự do thoải mái khác nào thả hổ về rừng chứ. cố lên bác nhé. đừng để những tư tưởng như này nảy sinh ra trong đầu rồi lại khổ mình khổ gia đình mình thôi. chúc bác cai thành công nha

Cảm ơn bác động viên...em cung chuc bac thanh cong...hihihi

Lại té rùi....chán ghe,dc nuả tháng rồi lại bị trẻ con nó dẩy ngã ao huhuhuuu.....giờ lại tiếp tục đếm thời gian ....3,4 ngày cắt cơn ma xao lâu thế dài như 3,4 năm vay...

Tình hình la em nghỉ dc 6 ngaỳ rồi..ăn uống cũng tạm ổn..còn mất ngủ thì em ko bíet vì em uống 3 khiá nen tối vẫn ngủ dc...nhưng mà dau lưng kinh khủng cac bac ah...bac nao biet tầm bao lau moi dỡ dau lưng ko...

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567