Results 1 to 7 of 7

Thread: Bác nào đã cai bằng thuốc này cho e xin chút ý kiến

Bác nào đã cai bằng thuốc này cho e xin chút ý kiến

Mh vừa nói chuyện với 1 ng bạn đang ở HN và nghe họ nói rằng họ đã cai ở 1 tt gần bến xe Lương Yên, mh định mai bắt xe xuống HN để đang kí cai luôn nhưng họ bảo tt đó CN mới nhận ng để thứ 2 bắt đầu cho uống thuốc rồi cuối tuần đc ra khỏi tt trở về với gđ. Mh bảo thế thì lâu quá mà 1 ngày đối với mh rất khó khăn vì ko có sẵn thuốc để sử dụng chờ đến CN nên họ bảo với mh là mua thuốc về tự cai ở nhà cũng đc. Họ nói thuốc đó khi uống vào (9v) thì ngủ li bì từ 16-18h song tỉnh zậy nhờ ng nhà đút cháo cho ăn vì ko tự ăn đc song lại uống tiếp và lại ngủ, cứ như vậy trg 3 ngày cho hết cơn thì thôi, họ bảo họ uống thuốc đó từ 2004 rồi nhưng mà mh ko yên tâm cho lắm, nên mh lên đây để hỏi bác nào đã từng cai bằng thuốc đó rồi cho mh chút thông tin về nó để mh có quyết định đúng đắn nhất cho bản thân, hiện jo mh rất muốn bỏ rồi, phải nói là khao khát muốn từ bỏ vì mỗi lần mh sử dụng mh cứ ngồi 1 lúc và suy nghĩ về bản thân sao yếu đuối đến vậy, nhưng thật sự đúng như ng ta nói cai nhiều lần thì lần sau càng khó cai, bây jo mh ko thể nào tự cai bo đc như ngày xưa nữa, ko còn 1 chút ý trí nào cả, cứ mỗi sáng ngủ zậy là cơn vã lại tới và làm bất cứ điều ji để có thuốc, mặc dù biết rất thương gđ thương vk thương đứa con sắp chào đời nhưng mn ơi mh ko còn 1 tí bản lĩnh nào với bản thân nữa cả, hãy cứu mh với. Hoặc ai biết tt nào cai tự nguyện ngắn ngày (1 tháng trở lại) và nơi đó quyền con ng ko như trg trại bắt buộc (đánh đập trèn ép) thì zới thiệu cho mh với để mh đến đó đăng kí, mh ở Sơn La nếu ở HN thì tốt vì mh có ng nhà ở đó để có thể nhờ vả đc. Xin chân thành cám ơn đã lắng nghe cầu nguyện của 1 kẻ nghiện hèn kém.

Thuốc lú , uống vào như 1 người điên ko biết gì luôn , làm gì nói gì cứ lảm nhảm nhưng ko nhớ ... mình nhìn mấy người uống rồi nhìn ngơ ngơ nên cũng ko dám mua uống , mình chưa uống nhưng uống vào nói chung như người lú lẫn ko biết gì nên người ta gọi là thuốc lú 1 gói chục viên xanh đỏ tím vàng đủ các loại hơn trăm 1 liều , uống vào phải có người thân trông không thì cứ đi linh tinh k biết gì ra ngoài ô tô đâm cho cái là xong
    Nói chung nó chỉ đc 3 ngày uống vào ngủ li bì còn nếu tỉnh như người điên thôi còn sau 3 ngày hết thuốc thì vẫn lại do bạn quyết tâm
    Last edited by loi lam; 02-04-15 at 10:32 AM.
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Cũng có khi uống ko nằm ngủ li bì ko đâu mà còn có 1 số triệu chứng thuật ngữ chuyên ngành gọi là "xuyên tường, bắt bướm" nữa. Sau khi tỉnh dậy vẫn muốn đi như thường... ko ổn mấy.

Co gáng mua mtd...doi di den moi noi xa nha...cat con song 5 ngay roi ve..a anh..kho thuoc nao bang mtd ca...rat em..con chuan nua thi sin vao chuong trinh uong mtd...

Thuốc này cai ở nhà, mà ng nhà ko biết, ko có kinh nghiệm cai bằng thuốc này thì nguy hiểm lắm. Lúc lú xong ngáo làm toàn những việc phi thường, ng nhà ko biết cách thì tử vong đấy. Ko đùa đâu. Chịu khó đến trung tâm đó mà nằm mấy ngày, ng ta biết ng ta cai cho

Quote Originally Posted by Nlik View Post
    Mh vừa nói chuyện với 1 ng bạn đang ở HN và nghe họ nói rằng họ đã cai ở 1 tt gần bến xe Lương Yên, mh định mai bắt xe xuống HN để đang kí cai luôn nhưng họ bảo tt đó CN mới nhận ng để thứ 2 bắt đầu cho uống thuốc rồi cuối tuần đc ra khỏi tt trở về với gđ. Mh bảo thế thì lâu quá mà 1 ngày đối với mh rất khó khăn vì ko có sẵn thuốc để sử dụng chờ đến CN nên họ bảo với mh là mua thuốc về tự cai ở nhà cũng đc. Họ nói thuốc đó khi uống vào (9v) thì ngủ li bì từ 16-18h song tỉnh zậy nhờ ng nhà đút cháo cho ăn vì ko tự ăn đc song lại uống tiếp và lại ngủ, cứ như vậy trg 3 ngày cho hết cơn thì thôi, họ bảo họ uống thuốc đó từ 2004 rồi nhưng mà mh ko yên tâm cho lắm, nên mh lên đây để hỏi bác nào đã từng cai bằng thuốc đó rồi cho mh chút thông tin về nó để mh có quyết định đúng đắn nhất cho bản thân, hiện jo mh rất muốn bỏ rồi, phải nói là khao khát muốn từ bỏ vì mỗi lần mh sử dụng mh cứ ngồi 1 lúc và suy nghĩ về bản thân sao yếu đuối đến vậy, nhưng thật sự đúng như ng ta nói cai nhiều lần thì lần sau càng khó cai, bây jo mh ko thể nào tự cai bo đc như ngày xưa nữa, ko còn 1 chút ý trí nào cả, cứ mỗi sáng ngủ zậy là cơn vã lại tới và làm bất cứ điều ji để có thuốc, mặc dù biết rất thương gđ thương vk thương đứa con sắp chào đời nhưng mn ơi mh ko còn 1 tí bản lĩnh nào với bản thân nữa cả, hãy cứu mh với. Hoặc ai biết tt nào cai tự nguyện ngắn ngày (1 tháng trở lại) và nơi đó quyền con ng ko như trg trại bắt buộc (đánh đập trèn ép) thì zới thiệu cho mh với để mh đến đó đăng kí, mh ở Sơn La nếu ở HN thì tốt vì mh có ng nhà ở đó để có thể nhờ vả đc. Xin chân thành cám ơn đã lắng nghe cầu nguyện của 1 kẻ nghiện hèn kém.
    Ko biet HN ntn, trong SG thi vẫn còn nhiu tt cai 1 thang... Co noi chỉ 15 ngay. Bác cung đã cai nhieu va kinh nghiem cung đầy ấp bung r.. Nhung tt mà vao chi uong thuoc vao ma ngu trien mien. Day an va ngu tiep thi thay cung khac gi cai o nha. Cai the thi ra khoi tt bem tiep la fai r. Co dieu kien va muion dut thi co the vaoNam lam chuyen cai cho dut... Con hon o HN lai ko cai va ko biet noi cai

Vào sg đi tt Nhị Xuân đăng kí 3 tháng rồi 1,5 tháng hủy hợp đồng về cũng ok lắm. Trường trại đi tự nguyện thì ko có máu lửa j đâu, yên tâm. Đừng nghe kể rồi ko dám đi trường.